Box SKY VEGA RACER IM-A760S/A770K!Chào Mừng ICS

Thuy_exec
8/2/2012 14:34Phản hồi: 20.385
20.385 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có bác nào có ý kiến khác không... nhiều lúc anh em cứ bảo máy mình có tổ ong vò vẽ bên trong. nó cứ sôi ù ù khong nghe thấy gì cả... thế mới chán
@hminhthuan @@ của em chỉ bị zẹt zẹt mấy tiếng nhỏ thôi :-ss
hungbvcht
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hminhthuan chắc không phải ong vò vẽ đâu. ong mật thì sao.
bác nào dùng 770 hư main thì kiếm main của 760 thay vào cũng được
770 của em bị điểm chết màn hình ,mới mua máy xác 760 của bạn member _android lấy main 770 gắn vào 760 hên thật vừa khích vui quá :p
bb8800_hp
TÍCH CỰC
12 năm
các bác cho hỏi liệu pin của s2 có vừa chân và dùng đc cho 760s ko nhỉ
tại mạng hay sao đó trưa hôm nay qua bình minh vl mua xác con 760 gọi điện nói chuyện nghe nó kỳ lắm và bị dội tiếng nữa .
hungbvcht
ĐẠI BÀNG
12 năm
hj, mình đi mua máy. test đúng 5p, vớ vẩn thế nào vớ được con ngon. 😆
@hungbvcht bác còn tes được 5p em mua onli có tes được đâu 😔:(
của e cũng ko thấy bị sao 😁
hungbvcht
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Crystal199 đẹp, mừng cho bác. ra ngoài thỉnh thoảng rút cái angten cũng hay hay (có thằng nghĩ mình dùng máy tàu) 😃
Có ai bị lỗi giống em không ? Máy 770 của em dùng rom gốc 4.0 4 của 760 là bị lỗi tự động trở về ngôn ngữ hàn sau mỗi lần gọi điện ngay cả gọi 901 nó cũng bị .em dùng sim mobi .Bác nào giúp em với!!!
@hungbvcht máy bề ngoài là 760 nhung ruột là 770. BÁC xem là lỗi gì giùm em
hungbvcht
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dung mobile để cái video có 1 mình ông xem được thôi. bề ngoài là 76, trong là 77. éo hiểu.
@hungbvcht Main là 770 dùng rom 760
h.hung
CAO CẤP
12 năm
@dung mobile This video is private.
@dung mobile bác lo gì.thương gia nó lach luật giỏi lắm :p
cac ban oi cho hoi cach fix loi nay cai . khi minh tat 3g tu sang toi chieu bat on lai tho ko hien chu 3g tren thanh stabar nua phai bam *#*#4636#*#* thi moi vo dc . day la loi gj vay . dang dum rom goc 4.0.4
trong9949
ĐẠI BÀNG
12 năm
@handoi0103 Có thể do mạng bị lỗi, ko vào đc 3G thôi 😁
shin196
ĐẠI BÀNG
12 năm
@handoi0103 e dung 2 may sky 760 deu bi the. bac down 3g conection fix ve, moi lan bat 3g ko dc thj vao day fix cho nhanh, khoi an *# mat cong.
bi lien tuc luon ban oi tu luc mua may ve toi gio
trong9949
ĐẠI BÀNG
12 năm
vậy bác hỏi cửa hàng trước đã
bây giờ bản miui nào tốt nhất các bác nhỉ. cho em link với
manhngoc87
ĐẠI BÀNG
12 năm
bac nao thuc giup em nap rom voi
@manhngoc87 Bác về trang 1 down cái driver của máy về cài ra máy tính rồi vào trang http://www.isky.co.kr/product/swdownload.sky?dispNum=0101&seq=VyV6yFD1YUA~yERPIJ5C8p4~ để cập nhật bản mới nhất cho máy của bác nhé, chúc bác vui!
manhngoc87
ĐẠI BÀNG
12 năm
tình hình là muốn về rom gốc để up lên bản khác .
khi minh up rom gốc online h sky 770 của mình bị treo lô gô khởi động .
bạn nào làm qua temwea hộ mình với .
máy treo ở olleh mới chết chứ .
nguyen_ha_manh_hd
KHÔNG BẮT ĐƯỢC SÓNG GPS
bác ơi em dùng sky a760s, bản rom miui 2.3.5
em dùng thử các chương trình tets gps, gps status, vietmap.....
nhưng em không thấy điện thoại e bác được gps
các bác giúp em
thanks
paralesty
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác cho e hỏi chút. A760s của e đang ở stock 4.0.4 e muốn về MUIU 2.3.5 thì có wipe rồi flash thẳng đc luôn ko hay là phải về stock 2.3 đã?

Sent from my IM-A760S using Tinhte.vn
dude
ĐẠI BÀNG
12 năm
@paralesty không đc bạn ạh vì format của ICS với GB cho dòng máy này khác nhau nên bạn phải về GB gốc rồi mới quay lại đc MIUI..
@dude Bác có thể hướng dẫn em từ ICS về GB được không ạ.Em vừa làm như bạn bên trong xong.Máy nằm im luôn.Vừa up về rom gốc trên trang của hàn
cac bac oi minh thay recovery xong thi ngon ngu o trong do la tieng anh . hay tieng tau vay .
Tình hình là e ko thể nào tạo recovery cho con A760s của mình được, ấn phím power+vol down+search nó vào màn hình có mỗi biểu tượng "thằng" android nằm ngửa với cái tam giác màu đỏ ở trên là sao, e mới chuyển sang android nên còn gà lắm, các bác giải thích hộ e với.
@hoangtuan2k9 nhấn phím bên trái sky đi bạn.nút volume + là up volume - là down.sky là ok

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019