BOX XPERIA P

iiviir_King
16/7/2012 14:0Phản hồi: 4.103
4.103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình mua arc S thì nó chưa có 4.0, vừa bán đi thì lại có, mình mua thêm 1 e arc up lên bản 4.0 của arc S vẫn dùng ngon chả giật gì cả 😆
Có ai bị camera chụp xấu ko nhỉ.mình chụp hình ở đt thì đẹp mà vô máy tính thì màu sắc ko nét và có hột.đó là chụp trong phòng.ánh sáng vừa phải.còn chụp ban đêm thì hình nền vàng,và chụp chậm.Mình chụp thì ko có xài flash gì hết.😕
Sao nó lại xấu hơn arc s chứ 😔(
Sent from my LT22i using Tinhte.vn
@iiviir_King ánh sáng yếu thì tốc phải chậm, lấy nét lâu, không dùng flash thì bị hạt là đúng rồi, ảnh ở 2.3 nó bị nén nhiều quá dẫn đến hiện tượng khi cho ra máy tính bị vỡ, lên 4.0 thì nó đỡ hơn nhiều, cảm nhận của mình là P chụp đêm đẹp hơn arc S.
@karanka1989 Haiz.vì là ban ngày,mình k thic chụp flash.vậy trông đợi lên ics xem hình ảnh ntn.mà chắc hơi bị lâu ah :rolleyes:

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
con này chẳng biết sao mà hàng xách tay tụt nhanh khủng khiếp , h toàn bán 7 t @@ , có ông chuyên đánh hàng china bên đó bán con này co 5t2 @@
@hoangga100 Đúng là sony tụt nhah thiệt.mà hui.mình thích là được r bác ah.theo thời giá thì mình ko biết đường mà theo đâu.hix

@iiviir_King nhưng mình ức chế , mua hồi hơn 8 chai h còn thế này , mà chắc chắn còn giảm nữa mà 😔
@hoangga100 Bảo đảm giảm típ luôn.hàng xách tay nó zị á bạn.mà mua chính hãng thì tiếc tiền. Hehe

tyndale
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em đang định múc em này. Lăn tăn mỗi cục pin. Các bác cho xin ý kiến với ???Thanks các bác.
@tyndale Pin nge mọi người bảo xài lâu thì nó cũng ổn định.k mau hết lắm đâu bạn.mình thì cũng chơi game.xem pim.đọc truyện.thì tới tối sạc đi ngủ là ok.

an12toanhvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
E mua 7 chai 5 mà mới cho ra đi 6 chai 4. Mất giá kinh thật. Nhưng công nhận P dùng hay phết
@an12toanhvt Dùng hay mà sao bác nỡ cho ra đi em nó🆒

lmcuong4u
TÍCH CỰC
12 năm
@iiviir_King Cùng câu hỏi với bác, đang định gia nhập hội P, mong bác an12toanhvt chia sẻ
@lmcuong4u chắc do pin hơi kém thôi.
lmcuong4u
TÍCH CỰC
12 năm
Con P này mà quất con pin 1700mA trở lên mình nghĩ sẽ nhiều nười mua dùng vì kiểu dáng đẹp và giá hợp lí. Sony quá tự tin với công nghệ white magic tiết kiệm pin thành ra tự tử với viên pin 1350mA...Muốn mua mà cứ ngại pin, haiz...
uh nếu nó được pin như xS hoặc ion thì ngon quá 😔
Liệu Ion có giảm giá ko nhỉ .
Có lẽ sẽ giảm hui.gì mà dòng Sony ra mẫu mới quá trời.hix.có bác nào root rồi unroot đc chưa.thấy phần mềm sony chạy ngầm quá trời mà trong khi mình chẳng xài mấy cái đó.haiz
@iiviir_King sặc, root được từ lâu lắm rồi mà =.="
@karanka1989 Ý là unroot. Đề phòng bảo hành á bác

@iiviir_King dùng flashtool flash lại rom gốc là unroot rồi còn gì
@karanka1989 Ồ. Níu được zị thì oki r.😁 bác root theo cái mình post hả

@iiviir_King mình up bản KA03 là nó tự root rồi mà.
còn bản trước mình down bản root bên xda
thanhkc82
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chào các bác em là mem mới 30 tuổi rùi chưa giám dùng Smp giờ thử liều cái mạng già làm 1 em XP này ko bít có ổn ko? mong các bác cho ý kiến có nên mua ko? em thì em kết quá rùi.. thank's. nghiên cứu nhiều quá giờ tẩu mất roài. Mà nếu mua nên mua của trung or Đào toàn
@thanhkc82 Tùy theo nhu cầu của bác hui.con này chỉ mỗi cái pin hơi íu nếu chơi game nhiều.😃 Ngoài ra e thấy ok hết ạ.mỗi người mỗi ý. Bác thích thì cứ mua hui

@thanhkc82 pin hơi yếu thôi, nếu cần mua thêm 1 e nữa để đề phòng lúc hết pin, mua ở đào toàn hơn anh ạ, giá cũng same same
tandat84
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thanhkc82 Minh xai dươc 1 tháng thấy khá tot. Chỉ co pin la hoi tệ . Vì là pin liên máy nên ko thay duoc, nêú thít thi bác làm 1 e di

con này dùng ngon, pin thì dùng thời gian sẽ tốt,hợp với ai ít vọc vạc.
em chuyển từ bb sang nên kết nhất con này vì có đèn led báo tn.
@BachHostrike đèn báo tin nhắn thì con sony nào chẳng có < hãng khác hok biết hehe >
@hoangga100 nhưng con này ở mặt trước, con arc ở mặt bên khó nhìn
nói chung là từ BB cái led báo nhỡ là không thể không có được, nó như 1 phần tất yếu vậy 😔
thanhkc82
ĐẠI BÀNG
12 năm
ở đào toàn thì 7.5tr ko khuyến mại gì còn trung thì cũng 7.5tr km ốp likin gì đó và cáp HDMI. nhật cường thì cũng chỉ có 7.6tr. nhưng quan trọng là mua chỗ nào uy tín hơn. Lần đầu mua nên xoắn quá mong các bác cho ý kiến chốt hạ để em quất luôn. thank's...
Mình mua ở trungvn test mấy hôm nay ok . Chú ý check kĩ và đủ km .hôm nào rảnh xuống hn đòi nốt cái cáp hdmi. 😁
Chúc như ý.
Mua nhanh ko giá nps down . He he...

nguoidixa
ĐẠI BÀNG
12 năm
em cũng mới mua em này sài lúc đầu thì cứ mỗi 1g tốn 15%pin nhưng bi giờ thì đỡ rùi, 1g còn 5%pin thôi, còn coi phim hay online liên tục thì khoảng 4g là hết pin, anh em nào sữ dụng pin được lâu hơn thì chỉ em với nhá
@nguoidixa Vậy là ngon rùi...............
E cũng đang băn khoăn e này và Arc, ArcS
cho mình hỏi bao da con này chỗ nào bán ko vậy, mấy cái ốp lưng ngoài hàng bán cùi quá 😔
@chipmunks0405 mình chưa thấy ai bán bao da hết bạn.mình đang xài ốp nillkin.đẹp mà.mấy cái hình quảng cáo hơi khác thực tế.Như mình mua màu đỏ, trong hình màu đỏ tươi nhưng thực tế là đỏ sậm.nhìn sang. 😁 có mấy cái nhựa dẽo thì nhìn cùi thiệt 😕
Chào cả nhà! Mình vừa cưới 1 em về, không hiểu sao trên web để là phần nhựa trong suốt đổi màu,mà mình không biêt cài đặt như thế nào, bạn nào biết thì hướng dẫn mình với. Thank
@sieuchi :eek:Xperia U ,phần nhựa mới đổi màu theo hình nền mà bác.Xperia P thì ko có bác ạ

@iiviir_King Thì ra là vậy, cám ơn bác nhé
1 ngày mình sạc ít nhất 3 lần,vì rời lúc nào là nghịch lúc đấy,hic mấy nữa.ko biết có thay pin dc ko nhỉ chứ thế này thì oải thật,
mình xài trung bình 2 ngày mới sạc 1 lần, nghe nhạc = tai nghe, chơi game bình thường...để qua đêm mất tầm 2% thôi...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019