BOX XPERIA P

iiviir_King
16/7/2012 14:0Phản hồi: 4.103
4.103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đúng là pin mỗi người mỗi khác nhỉ.mình mới mua về ko có sạc 8 tiếng gì hết.nên trung bình sạc 1 ngày 1 lần.mình ít chơi game nhưng xài wifi và 3g nhiều. Hình như nó tốn pin vô cái đó nhìu hơn 😁

Sent from my LT22i using Tinhte.vn
Mình ước pin nó được 4k thì tốt. Cắm sạc nhiều mệt quá. 😁
Hay cài nhiều app nhanh hết pin nhỉ?

@htp_tranmanh Lỡ ước thì ước đt ko bao giờ hết pin đi bác 🆒

mình chơi game thì dùng trong vòng 1 ngày, còn bình thường thì dùng sang dc ngày rưỡi 2 ngày vì không chơi game, không kết nối 3g, thỉnh thoảng với vào wifi vì mình suốt ngày làm việc bên máy tính và có wifi :-<
tandat84
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cap hdmi giá bnhieu vay. Minh muốn mua ma ko pit o đâu pán

linh voi tinh tế, 100 150k
thanhkc82
ĐẠI BÀNG
12 năm
thank's anh em đã nhiệt tình tư vấn. mai ra trung mobile đón em nó về vậy. giá có 7,2củ cả khuyến mãi. quá ngon rùi ko dợi được nữa rùi he he.
Sao mà tụt quá zi 😔 thế là lại có thêm 1 thành viên 🆒

sadboy7489
ĐẠI BÀNG
12 năm
Register nhé bác ^^
Em chưa dám root, đợi ICS ^^
box nhà mình trầm lắng quá nhỉ.
Tại box mình ít với lại chờ lên ICS chắc lúc đó mới sôi động .
Ai biết ở đâu có ốp lưng liền pin ngoài post lên để ae mua nhé. Chắc đắt hàng lắm đây. 😁
Thanks irviir king về fix lỗi google play mình làm được rồi. :D
@htp_tranmanh Đúng là cái đó mà có bán là đắt lắm ah. Nhưng cũng tùy thuộc cái ốp ngoài có đẹp ko nữa :p
thanhkc82
ĐẠI BÀNG
12 năm
XP ở trungmobile hết hàng, hẹn 2 hôm nữa oài lần đầu mua hàng xách tay liệu có vấn đề gì ko các bác.
thanhkc82
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hung.le272 thế thì tin ai đây bác. em liêu ra cellphons vậy.
@hung.le272 hôm em ra cug gọi khắp nơi mà ko có hàng , phi luôn qua hàng lược mua
hung.le272
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thanhkc82 Lúc mình ra cellphones định lấy con màu bạc cơ. Ra bảo con bé bán hàng cho anh xem con X-P. Nó đưa con màu đen. Mình test xong bảo nó lấy con màu xám nó bảo chỉ con màu đen thôi anh ạ.
Đang máu ok luôn. Nhug nó lại mang con mình vừa test ra. Mình thì không thích nó bán hàng test của cửa hàng. Bảo nó đổi. Nó lại bảo đợi gọi về kho mang ra. Mình với ông bạn sang uống trà đá chờ. Quay lại nó đưa máy cho mình. Nhìn cái hộp đẹp hơn cái hộp máy test lúc trước mình lấy rồi về luôn. Vì nghĩ ở đây nó cũng uy tín.
Về đến nhà mang máy ra đúng con mình test lúc đầu mới buồn. Cơ mà cũng chẳng có time mang đi đổi nữa.
Bác chú ý nếu ra cellphones thì nhớ test kỹ. Khi xác định mua bảo nó mang máy nguyên seal ra. Mình mua máy mới chứ có phải máy used đâu. E hơi thoáng trong vấn đề này nên dính đòn.
Bonus cực kỳ chú ý là 1 trong hai e bán hàng có 1 e ngực khá to, căng làm e mờ mắt bác phải rút kinh nghiệm từ e ra đấy.
lmcuong4u
TÍCH CỰC
12 năm
@hung.le272 Đấy đấy, k lo test máy mà mất tập trung nên bị em nó chơi chiêu là phải :p
Bác cứ kiểm tra kỹ là được rùi 😁 Lần đầu mình mua cũng vô chỗ rẻ mua, cho mình ngồi đợi đã đời rồi lại thông báo hết hàng, bảo mình coi hàng khác, mình ko thích nên qua chỗ khác,mắc thêm 250 nữa mà đỡ ức 🆒
meo_tron
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình đang chạy rom cook KA03 SSpeed...pin ok lắm...nhanh nữa...ram lúc nào cũng trên 530 mb, loại bỏ một số thứ ko cần thiết rất tiện lợi....có sẵn superuser rồi nhé...thực sự thì Xperia P đẹp thật....em ý mà được quả pin của ion thì thôi rồi luôn....nghe đâu tuần sau có ICS rồi đó, bên sonyviet họ có nói là chắc đầu tháng 8 là ra...haizzz...tình hình là khi nào mới được sờ vào Jelly Bean đây...
@meo_tron 2.3 ma pin đã thế này, k bit́ lên 4.có chịu nổi nhiệt ko đây

anhmat122
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lên 4 chắc là ko ch
chắc là ko! 4 ngốn pin hơn mà
whyworry
TÍCH CỰC
12 năm
sony lên 4.0 pin tốt hơn 2.3 mà . cũng thích con P này mà thấy mọi ng kêu pin kém nên lăn tăn ......
@whyworry Nếu cviệc ko phải di chuyển nhiều thì mua dùng đi bạn. Khá ngon ma lại đẹp😃

lên 4.0 pin dùng bình thường mà làm gì đốt pin đâu
linkvili
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác cho em hỏi về tên mã phụ kiện xịn theo máy chính hãng để em bít dg so sánh với phụ kiện xtay nhằm tránh phụ kiện lô khi giá cty e nó vẫn cao mà e đành mua hàng xtay ạ :X
àk uh, thực ra mình toàn dùng 1 2 tháng rồi bán ý mà.
lmcuong4u
TÍCH CỰC
12 năm
Bác nào đang dùng cho tí nhận xét về âm nhạc trên em P với
@hung.le272 thì nó chả là cái tai nghe trong hình còn gì
theo bác tai bold đó với tai sony P cái nào nghe hay hơn???
hung.le272
ĐẠI BÀNG
12 năm
@karanka1989 Em tưởng bác suy ra được! Cá nhân e đánh giá cao tai nghe của sony hơn. Đấy là sau khi sử dụng tai của X10 và X-P. Cảm giác tai sony ấm,trầm hơn. Hơn nữa cảm giác khi nghe tai sony cách âm tốt hơn bác ah!
@hung.le272
@hoanghiep313 Bác xài tai nghe nào, có chức năng thoại hay không? Nếu có bác thử đấp bồ click cái nút thoại (nút answer) trên tai nghe xem thế nào. Ở các dòng Xperia thì click 2 cái là Next Track, 3 cái là Previous Track 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019