BOX XPERIA P

iiviir_King
16/7/2012 14:0Phản hồi: 4.103
4.103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình mua hàng xách tay ở Hnammobile phụ kiện gồm : sạc nhanh EP-850 ,tay nghe MH-750 (đầu tiên đưa tay nghe MH-410 mình không chịu phải đổi MH-750).
@khangbui Haiz.mình cũng mua ở Hnam.nhưng mình ko kiểm tra phụ kiện gì nhiều
Nó đưa tai nghe màu trắng.mình xin đổi k dc.đã vậy tặng miếng dán màn hình của e71.mình về nhà mới biết😕 Nhưng máy oki.vậy là đc r😁

Sent from my LT22i using Tinhte.vn
tandat84
ĐẠI BÀNG
12 năm
@iiviir_King Minh cung vậy , luc mua ko dể ý . No đưa tay nghe cuả thăǹg u . Vè nhà mới pit. Mình cug mua o hnammobile , o nhà co cái senhenser

@tandat84 Ý. Nghe nói tai nge xperia u xịn lắm mà.

tandat84
ĐẠI BÀNG
12 năm
@iiviir_King Nghe cung tam tam thui ah. Bass ko tot lắm

@iiviir_King tai u chính hãng mới là tai xịn
còn tai xách tay không phải tai inear đâu 😃
thanhkc82
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang đợi em nó có hàng là xúc mà nghe mấy bác nói em thấy sợ sợ 7 củ chứ có ít ỏi gì. nhỡ có làm phải em lởm thì nhục đến già... 😔
@thanhkc82 quất đi bác, đừng xoắn, mua phải hàng lỗi thì ở đâu nó cũng lỗi thôi, may mắn là chủ yếu
xitrumhonhu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thanhkc82 bây giờ hàng chính hãng cũng giảm rồi mua chính hãng đi bạn, lỡ một đêm mưa gió màn hình nó tối thui thì ngỏm theo em nó lun đó. 😁
thanhkc82
ĐẠI BÀNG
12 năm
@xitrumhonhu Chính hãng thì còn gì bằng. nhưng ko cố được chỉ có thể vậy thui. hiện tại vẫn đang dùng nokia 6233 đến nay 5năm roài vẫn ok tại thích em này quá nên thử đổi vận xem sao he he...
tandat84
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sennheneiser cho âm thanh tốt hơn tay nghe theo máy. Model minh xaì la cx271. Giá 750 k thui

tandat84
ĐẠI BÀNG
12 năm
Muốn chuyển bai hat trên p thì nhâṕ 2lần phím gọi trên tay nghe la được , phai lam nhanh nhé pan

Minh mua xách tay lúc về mới phát hiện ra khi màn hình để màu xám thì bị ố vàng,thế ra là đổi .ra đến nơi check kỹ thì con của mình là bị ố ít nhất lại lủi thủi về.mà ra quán để ý khách hàng nào đổi máy họ lại lấy máy đấy dán seal màn hình,thế là lại qua tay người khác nghĩ cũng hơi kinh
thanhkc82
ĐẠI BÀNG
12 năm
@SjMa oài bác mua ở đâu báo ae để ae tránh ko thì chít
lmcuong4u
TÍCH CỰC
12 năm
@SjMa Mình nghĩ cửa hàng nào cũng vậy thôi, ai k kiểm tra kỹ là dính ngay máy cũ hoặc máy bị đổi..
để màu xám bị ố vàng là sao nhỉ
À lúc test màn hình hoặc khi bật máy đên logo sony và xperia sẽ nhìn thấy những vết loang màu vàng nhạt tập trung chủ yếu phía trên và phía dưới màn hình(máy mình) còn có máy loang khá nhiều cà chính giữa màn nữa ấy,nhưng lỗi này vẫn chấp nhận dc
mambocmui
TÍCH CỰC
12 năm
chào các bác. em ở bên box Arc qua đây. đang có ý định đổi sang X-P. nhưng thấy lắm lỗi nghiêm trọng wá ak. em nó bị sai màu nhiều vậy sao các bác. vs lại camera cũng có lỗi sai lun ak. 😔
chờ mãi chưa thấy ROM ICS
Buồn quá 😔((
nguoidixa
ĐẠI BÀNG
12 năm
người ta lên rom 4.0.4 ầm ầm mà mình thì cứ im re, nghĩ lại mà thấy chán cho e nó.
Chờ đợi là hạnh phúc mà các bác:p máy này dễ dính bụi quá.nó bám vô 4 khe cạnh màn hình.ngày nào mình cũng phải lau haiz

@iiviir_King màn hình của nó chìm vào trong mà 😁 hok tràn hết ra mép nên bụi vào mạnh :D
mà con này có lịch cạp nhật 4.0 chưa các bác
lovede
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình mới chuyển sang dùng Xp, nói chung máy nhìn đẹp, con của mình mua ở cellphone. mới dùng dc 15ngày, mình thấy ở chỗ chữ XPERIA (mặt trước) bị xỉn đi, nhìn đen đen như bị ố ấy, có bác nào bị vậy không nhỉ? mọi người cho hỏi, phần nắp dưới đấy bằng nhôm hay bằng nhựa nhỉ?
hung.le272
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lovede Ở dưới bằng nhựa có thể tháo ra đc bác ạ. Có điều không lên tháo nhiều dễ bị lung lay lắm.
AE mình đi mua máy xách tay có khi kiếm mấy thằng đẹp trai di cùng để tán mấy em bán hàng .
May quá mình ko dính đòn. Chắc sau này muốn lên đời mua máy hãng cho nó lành.
Ở đâu cũng thấy la .hết hồn!!!!

linkvili
ĐẠI BÀNG
12 năm
haizzz, chơi hàng xtay dc cái giá rẻ nhưng phụ kiện dễ bị đổi rồi thì dễ mua con mà bao ng sờ vào rồi , hic, ra hãng giá cao hơn chút nhưng ổn vậy, giá hãng em này còn 9.5tr ở hoanghamobile và huyen.com.vn. em cạch hàng xtay ^^
nhlproit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình mua XP ở Hnam giá 8tr350. Sạc 850, tai nghe cùi, cáp usb. Giờ giá tụt nhanh quá.

Ngày nào cũng trông chờ ICS, trong khi người ta sắp lên Jelly Bean hết rồi.
Buồn quá.
App facebook load wifi lâu kinh.có bác nào bị ko nhỉ. Với app thư viện và music. Mình phải tắt đt r mở lại nó mới chịu update những gì mình mới chép vô.có cách nào nó tự update ko ta😕

linkvili
ĐẠI BÀNG
12 năm
@iiviir_King ảo thế, e đang dùng con Sony Mini pro cho cái j vào thư viện nó cũng có luôn mà,đâu cần bấm cập nhật hay tắt máy bật lên. bác xem lại cài đặt xem nào......
@linkvili Mình xem lại hết r á chứ. Thư viện thì mình cài thay thế bằng Quickpic.oki hơn nhiều.
Music thì mình chưa biết phần mềm nào thay thế.cái wt19i bạn mình cũng bị giống mình.lần đầu xài sony nên cũng ko rành lắm.

thanhkc82
ĐẠI BÀNG
12 năm
ẹc vừa ra cellphones đón em nó về roài ko chờ bên bác trungmobile nữa. lần đầu dùng SMP he he đang nghịch tiếp khúc mắc chỗ nào các bác tư vấn giúp.
thanhkc82
ĐẠI BÀNG
12 năm
test màn hình em nó mã thế nào nhỉ có bác nào biết chỉ với.
nhlproit
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thanhkc82 Mình nhở là *#*#SERVICE#*#*

Chữ SERVICE thay bằng các phím số tương ứng. Sau đó vào chọn ... (mò tiếp sẽ thấy 😁)
nhlproit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Facebook mình thấy load dữ liệu nhanh mà.

load web = 3g tùy thời điểm, nhưng cảm giác cũng rất nhanh (mình sài 3g mobi).

Thư viện hình ảnh nó không cập nhật liền, phải tắt máy mở lại thì mới đc.

Mình quay phim, rename cả cái đuôi. Vào thư viện vẫn thấy cái thumnails ở đó. Tắt máy xong mở lại thì hết 😁.

Nói chung sài cũng thấy ok.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019