Bphone có 3 phiên bản bộ nhớ, 4 màu khác nhau, giá bán từ 9.9 đến 20.19 triệu đồng (chưa VAT)

vuhai6
26/5/2015 0:4Phản hồi: 1.119
Bphone có 3 phiên bản bộ nhớ, 4 màu khác nhau, giá bán từ 9.9 đến 20.19 triệu đồng (chưa VAT)
Screen Shot 2015-05-26 at 2.58.47 PM.png

Bphone sẽ có 3 phiên bản bộ nhớ là 16GB - 64GB - 128GB với 4 màu Trắng - Đen - Vàng và đặc biệt là Vàng 24K. Giá bán chính thức của chiếc điện thoại này có phần rẻ hơn so với tin đồn 13tr trước đây, chính xác là 9.99 triệu đồng cho phiên bản cấu hình 16GB thấp nhất. Phiên bản 64GB là 12.690 triệu đồng. Nếu muốn mua màu vàng thì bạn chỉ có một lựa chọn duy nhất là 128GB mạ vàng 24k với giá 20.190 triệu đồng. BKAV không phân phối Bphone thông qua các đại lý bán lẻ mà sẽ bán online trên website của mình, để khách hàng có thể quyết định tốt hơn thì họ sẵn sàng giao máy tận tay trong vòng 24 tiếng và nếu bạn không thích thì có thể không mua mà không tốn thêm chi phí nào cả.

Máy dự kiến bán ra vào ngày 2 tháng sau. Giá bán trên chưa bao gồm VAT, và khi thêm thuế vào thì phiên bản rẻ nhất sẽ có giá là 10.989.000 vnđ và cao nhất là 22.209.000 vnđ.
1.119 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ntt1409
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thật không thể tin được. Gía quá ngon cho một loại tính năng và cầu hình như này.
@ntt1409 lại chém, ăn k nổi con mi4 mà chém, thuê nhiu 1 tháng z
Quyenit92
TÍCH CỰC
9 năm
@facebook.com/loptuva Bạn thân mến nhưng mi4 có được nhiều người việt thích và hi vonvọng không nữa bởi đây là smartphone việt
@ntt1409 Vậy là bảng 16G là 11tr ( tính luôn thuế vat )
@facebook.com/loptuva Một thằng bán lốp như mày tự cho mình cái quyền phán xét người khác như thế từ lúc nào vậy? Người ta đang nói cảm nhận của người ta thì liên quan gì mà mày nói người ta làm thuê cho Bkav?
mrphamvn
TÍCH CỰC
9 năm
@ducphuc2008 Thật ko thể tin nổi 😔 Chém gió nhất thế giới
@ducphuc2008 Thánh soi là đây 😁.
Nói chung là sản phẩm không gây ấn tượng, nhất là phần demo bị đơ hài vãi
@ducphuc2008
Tuyêt voi
tuhai944
TÍCH CỰC
9 năm
Giá quá ngon so với cấu hình, chỉ còn chờ trải nghiệm thực tế là ok.
humadat3
ĐẠI BÀNG
9 năm
@=Tử_Hải= Giá này mà ngon gì, bản 16Gb 9,9tr thà mua zen 2 ngon hơn nhiều
manhmaluc
ĐẠI BÀNG
9 năm
hay nhất buổi thuyết trình là mức giá
khoavina
TÍCH CỰC
9 năm
@manhmaluc Giá 9tr990 là chưa thuế - Giá mua chính thức 10tr900 - Anh em coi chừng bị lừa !
Giá qua good
Máy dự kiến bán ra vào ngày 2 tháng sau.

Hai tháng sau nguội mất rồi 😔
@nguyenlamngochai Ngày 2 tháng 6. Chứ không phải hai tháng sau =D
Bác đọc kỹ. 😁
thamkt82
TÍCH CỰC
9 năm
@hacrot3000 Phải gọi là ngày 2 tháng 6 nó mới chuẩn nhé .... Mùng với mền là để người cỏi âm kêu 😁
vumi_89
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyenlamngochai Mùng 2 tháng 6 cơ. Chưa kịp nguội đâu 😁
@nguyenlamngochai ngày 2 tháng sau là ngày 02/06/2015 đó bạn chứ ko phải là 2 tháng sau đâu 😃
tot... xem tan tay ung thi mua
@VYTIEN.AUTO Hic...Mình xem ưng mà không mua 😃
@machao_mengqi sao vay bac.. co gang ung ho hang Việt Nam! di bac.. HANG VN CHAT LUONG CAO .. CHAO TAN TAY ĐUT NGAY VAO TUI...😁
@VYTIEN.AUTO Tui vừa đọc bài trên tay rồi. Ngon! nhưng muốn mau mau thấy bản BPhone2 gây cú hít toàn diện bản galaxy S nào của samsung í :D
chúc mừng BKAV.
Thật không thể tin nổi!!!
conan1212
TÍCH CỰC
9 năm
Anh em vào mua lẹ đi kìa, ko thôi thế giới người ta kéo vào mua hết là ko có "siêu phẩm hàng đầu thế giới" cho người Việt mình sài đâu nhé 😁
hungtuyet1
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các thánh chuyên xoáy và chuyên chém đâu còn gì để nói không ? Thât sự xúc động với những lời cuối của Nguyễn Tử Quảng :" Tôi yêu các bạn , tôi yêu Việt Nam "
changtraikt4
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vinhtinhte Câu này giống câu Slogan của Honda Việt Nam. Mình chờ sản phẩm được bán chính thức , và người sử dụng sẽ có câu trả lời công bằng nhất là sản phẩm Bphone có xứng đáng với cái giá mà công ty đưa ra hay không.
Ý kiến cá nhân là mình rất mừng vì đây là sản phẩm do chính tay người Việt sản xuất ra.
@Hentai Ouji Để xem doanh số e nó tnao^^
tsx
TÍCH CỰC
9 năm
@hungtuyet1 Vãi cả xúc động....Tôi yêu TIỀN của các bạn, tôi yêu VIỆTNAM mà bán cái đt 22 triệu mạ vàng thì bán máu mà mua hả bác Quảng :mad:
@kalacvt1111 Mình thấy câu "còn vì dân tộc" nghe hơi xa xăm đấy bạn. Bạn làm kinh doanh, làm ăn hay buôn bán bất cứ cái gì đó, đều trước hết và trên tất cả là vì bản thân. Còn việc về dân tộc thì mình ko dám nhận xét. Hãy nhìn nhận 1 cách thực tế thay vì là hoa mỹ một cách phi thực tế.
henkarin
ĐẠI BÀNG
9 năm
ân bờ lí vơ bồ. Đang xem xét ủng hộ hàng Việt đây 😃
lminhphuong
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái này gọi là hàng Việt Nam chất lượng cao nè.
quangthaicg
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lminhphuong Hàng Việt Nam giá cao thì đúng hơn😁
jtsson
ĐẠI BÀNG
9 năm
tuyệt :v
tinhnd
TÍCH CỰC
9 năm
Sao ko có bản 32GB có phải xinh ko nhỉ?
@tinhnd Trò này học tập táo mà bác: tung ra bản 16 và 64gb nên nhiều người không thích bản 16 => buộc phải chi lượng lớn tiền để đưa lên 64, và đây chính là lượng khách hàng cao nhất mà hãng đó muốn hướng đến.
trngthuy
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tinhnd bạn chỉ cần bỏ số tiền của bản 32g đối với các hãng khác để mua được bản 64g của Bphone. không cần nghĩ đến cái thẻ nhớ nữa. tối ưu quá còn gì
@tinhnd mua cái 64gb được rồi kô nên mua 16gb.
@tinhnd Lại làm theo kiểu iphone 6,6+ chăng?
tuyệt vời😃😃😃😃😃😃 lần này thì anh không nổ nữa
@Dchemical Điện thoại Bảo Mật nhất TG? Đt đầu tiên có Firewall?

Vậy chắc bác Quảng không biết BlackBerry là gì rùi! :eek::rolleyes:
@vinhphucng25 😁:D:D:D:p công nhận là có chỗ bác ấy hơi mạnh miệng thật! thôi thì mình cứ hô hào lấy tinh thần tí nếu như không mua
@Dchemical mình KHÔNG MUA & cũng KHÔNG HÔ HÀO luôn vì mình ghét cái tật nổ của ông Quảng! :D

Mình ủng hộ hàng VN bằng nhiều cách rùi chả cần phải hô hào gì hết. Đơn giản nhất là mua đôi Reebok ship từ Mỹ về nhìn lại vẫn là Made-in VN. haha... :p
kết nhất câu cuối của Bác Quảng: "vì chúng tôi yêu các bạn, tôi yêu Việt Nam"
@nguyentien1290
rualg
CAO CẤP
9 năm
@nguyentien1290 hay quá, bác nào có link cho em vs, nghe cũng thấy kích thích
tarzan908
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyentien1290

Xu hướng

Bài mới