Bức xúc với cách làm ăn của Viettel

huynhthieugia
3/3/2012 4:20Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

@guntx: coi chừng tái ông mất ngựa đó ông ơi 😃 lời 32K rồi ít bữa lỗ 320K,chả biết đâu mà lần 😃
@dangerous: Hãy thể hiện đẳng cấp là người có học bạn nhé 😃
kukubro
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dùng cái viettel này khó chịu lém, mạng thì dớt liên tục tiền lag chập chờn lúc từ 10n xuông 2 nghìn rồi 0 đồng....Thay sim của hãng khác vào thấy bt khó chịu viettel :mad:
dungdosd
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cũng giống bạn . toàn dk nhắn tin . ktra tài khoản thì bị trừ mấy chục nghìn . chán chả muốn gọi lên tổng đài . =>> gọi cũng không giải quyết được gì . thêm bực mình
Bọn nhân viên viettel làm ăn như ... hôm mùng 1 thấy mất bis có tin nhắn về là dv tạm hoãn do thiếu tiền hoặc khóa 1 chiều mà khi đó trong tk còn 70k :|. alo cho tổng đài thì bảo chuyển bên 1818 bên 1818 bảo chuyển bên kĩ thuật :|. Sáng hôm sau 9h nó alo mình nó bảo anh đã biết cước gói thuê bao chưa mình nói tk mình còn 70k thế là nó im lặng 1 hồi rồi bảo ... để em xem lại :| đến sáng nay nó có thông báo DV đã đc khôi phục :| chả mất đồng nào :|
Hic thật là chán đội Viettel này quá.................................
@vodanh92: trước giờ không xài viettel bạn à
Mobi thì không có cái vụ SB như viettel đâu
Mấy cái này ai sài mới biết thôi mà 😃
Nghe mọi người nói mà chả ai nói rõ Rom nào nên mua đại Sim viettel làm thử xem sao 😃 Ai ngờ chuối ghê 😃
Còn down SB never die thì down 6 bản liền rồi,link # nhau,còn cấu trúc cũng giống nhau
Load bằng file Jad thì nó cứ lỗi 907 inval cod hoài 😔
xfree
TÍCH CỰC
12 năm
Dùng sim beeline 30k 1 tháng dùng tẹt ga 😆 mỗi tội về quê ko xài dc vì sóng yếu.
kiemsigh
TÍCH CỰC
12 năm
Nghe ai nói thế?Làm gì có điều này.tùy máy và tùy rom thôi nhé.=))
Thì nghe họ kháo nhau mình làm theo =)) không được thì thôi chứ biết làm sao giờ =))
haha bây giờ viettel không có phong cách phục vụ của lính cụ Hồ với dân nữa rồi ,chấp nhận nhe bác. em cũng bức xúc lắm nhưng đành ngậm ngùi thôi! mà không biết sao ngày dày mạng nó cùi thế không biết nữa.
E thì ở tình cảnh trái ngược Bác thì phải. Sim viettel của e chỉ đăng ký GPRS thôi, vậy mà thấy lâu lâu tự nhiên lại có cả mấy chục mb trong tài khoản, có khi nộp tiền cũng đc tặng mb. chẳng hiểu tạo sao
Hôm qua cái sim đang yên đang lành lăn đùng ra chết sáng nay làm lại sim tự nhiên lại có gần 30mb trong đó.
Tiện thể các Bác cho e hỏi bây giờ muốn cài SB mà ko có máy tính thì có cách nào ko các Bác?
Có ai xài 3G của Beeline chưa nhỉ?
Mobi xài 1 tháng là 40K,ở SG nhưng mạng cũng khá chậm,đôi lúc rớt mạng phải tắt đi bật lại
Thấy Beeline 30K một tháng nhưng không biết chất lượng mạng thế nào
Dùng để chơi game đánh bài online mà rớt mạng sao chơi được 😔
Muốn cái SB mà không có máy thì...rất khó khăn 😃
Tuy có rất nhiều file nhưng file nào cũng dính lỗi 907 invail cod hết,dùng đủ mọi cách từ jadanywhere đến rock manager đều chẳng được
Thôi bác có điều kiện thì chịu khó down cái SB never die về load vào đi,em không có điều kiện đành ngậm ngùi 😔
mình k hiểu lắm,cái SB sao lại cài từ máy bằng mấy cái đấy đc 😕 907 invail là lỗi do cài jad với jar phải k 😕 Sb là j có đuôii đấy đâu
Với viettel thì đã có file SB never die đó bác
Ngoài cách restore bằng BDM thì còn cách cài trực tiếp bằng file Jad nữa
Bác search SB vietel never die đi,có topic down file ấy đấy,tuy nhiên cài không được 😆
Tùy vào rom and máy bác ạk.Riêng thằng 8830 thì "service book never die" nên đổi lài thành "service book never life".
Mấy nghìn bạc mà ông lập cái pic thế này. Mọi vk có nguyên nhân của nó. Chửi om xòm lên chả ra cái thể thống gì nữa. Đúng là tính đàn bà. Thêm nữa "lắp sim VT là có ngay SB" ông có cái khái niệm này ở đâu thế, cái này tùy máy thôi ông ơi. Xin lỗi vì nói thẳng...
hocit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trước dùng viettel nhưng giờ chuyển sang dùng Mobi và Vietnammobile.
mỗi tháng mất 10k cho mỗi thằng mà dùng chẳng hết (thằng vietnammobile chạy khủng lắm, nhưng anh em ko nên dùng vì nhiều người dùng nó sẽ chậm mất. Ha ha)
@camquyt2008: Hãy thể hiện đẳng cấp là người có học bạn nhé 😃
Tôi thấy bạn làm quá lên đấy thôi, nếu bạn là người lí trí thì bạn không hành động như vậy.:wub: Còn bạn nói tôi như vậy thì xin lỗi bạn đi, Bạn chưa đủ tuổi
Mất 1 vài K có lẽ cũng không đáng là bao, có thể bạn đánh rơi, bạn cho ai bạn cũng sẽ cảm thấy thoải mái, nhưng với những trường hợp thế này thì bạn sẽ cảm thấy khó chịu đấy. Có thể 1 lần bạn cho qua, nhưng hãy suy nghĩ rằng có lần 1 thì tại sao không có lần 2 và lần thứ n; và nó làm với 1 người thì nó cũng sẽ làm với nhiều người. Hãy cứ tính nhà mạng này có bao nhiêu thuê bao, rồi mỗi thuê bao nó "xin" khoảng 3k...cứ bình tĩnh mà tính số tiền nhé
loveallscan
ĐẠI BÀNG
12 năm
em bẻ sim viettel lâu rồi bác ạ=))) nói thật chứ toàn bọn lưu manh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019