Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Các apps free thành Full cho bé (cho ipad chưa jb)

lastbet
21/12/2011 5:41Phản hồi: 557
557 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có cao thủ nào làm full cái Real Animals Hd cho các bé luôn cho đủ bộ.
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
Real animal của bạn đây: download giải nén vào thư mục document nhé. các thao tác hack giống hướng dẫn ở trên. Tuy nhiên cái real animal không thật sự là ứng dụng hay lắm.
Bác gửi mail cho em xin cai ban quyen của KIDS JUST BOX được không ah? EM khong hieu sao chi download về được cái file IPA.RAR co 72B, giải nén ra được file IPA.txt có mỗi số 1 ở bên trong nên không sư dụng được.

Có nhiều phần mềm nhỏ cho cái này, mỗi phần mềm nhỏ đều phải copy cai ban quyền này vào Documents hay chỉ cần copy một lần vào LT LukeBox vậy bác chủ thớt? Em đang dùng Ipad2 mới JB 5.0.1.

Cám ơn bác nhiều, các file khác em đang làm và đều thành công hết.
MrKem
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tôi cũng giống bạn này, giải nén file h@ck thì ra cái file video_array ko giống các file khác. Bác chủ thớt xem lại nhé. Cám ơn bác nhiều.

Sorry đã trách nhầm, tại tôi kéo thả ko đúng thư mục. Đã paste lại chuẩn và okie rồi. Tks all.
Chào bạn,
Cho mình hỏi, cái này những máy đã JB rồi có cài được không vậy?
Cảm ơn bạn đã chia sẻ
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
cài tốt bạn nhé
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
File iap.txt có số 1 là chuẩn đấy bạn. Kids juke box copy từng file làm cho từng ứng dụng chứa các bài hát. Lazy town chỉ cần 1 file video array. Bạn phân biệt hai cái khác nhau nhé.
Cám ơn bác nhiều. quả thật là đã trách nhầm bác. Máy của em chạy hết các phần mềm bác up lên rồi, con nhà em chơi thích quá. Suốt ngày đòi chơi thôi, lại khen bố giỏi quá, vợ em cũng sướng
Bác lastbet o dau vậy. cho xin dịa chi hnao dến copy app dc không Cám ơn bác trước.
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
Bạn ơi copy apps của mình cũng đâu giải quyết được gì đâu. Bạn vẫn phải thao tác hack như cách làm ở trên mà. Còn toàn bộ apps thì đều là tải free trên appstore rồi mà.
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
lazyTown rất hay cập nhật lại phiên bản của họ nên mỗi lần họ cập nhật thì file video arry lại phải đổi lại file khác down load lại từ đầu. mình đã cập nhật file mới nhất. bạn thử lại nhé. chúc thành công.
bácchur thớt ơi, hôm qua lazy town mới cập nhật phiên bản mơi bác cập nhật lại file video arry được ko? cảm ơn bác
có 1 số app nó không cho account Vietnam mình dùng thì sao ta?
thai007
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đang tìm mấy trò này
Thanks
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
Vào topic hướng dân hoặc nhờ tạo giúp account us đi bạn.
Nếu vậy phải dùng 2 acc để sync? Hình như đổi location đc...
Cảm ơn bạn mình sẽ thử làm chắc mấy đứa cháu sẽ thích lắm đây
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
Lazy town 14/2 là mới nhất rồi đấy bạn. Chắc bạn nhầm tưởng 14/3 à.
Bác chủ thớt ơi , bác giúp e trò firstwords deluxe bản full với
Tks bác
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
Trò này mất tiền mua không phải inpurchase hoàn toàn nên ko mua được bạn nhé. Mai mình rảnh sẽ up lên cho bạn phần mềm khác gần tương đương.

Đã update thêm một số apps nhé bạn.
tks ,quá hay đối với trẻ con bro ơi
Cám ơn bác chủ thớt nhìu nhìu, nhất là tình cảm bác dành cho tụi nhóc 😃
kitty_hawk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác chủ thớt cho em hỏi chút....E cài OK rùi nhưng mở lên ko thấy tiếng gì cả....? Lazy Town thì ko bẻ được. Cảm ơn bác nhìu!

---------- Post added at 10:03 AM ---------- Previous post was at 10:01 AM ----------

Sorry, bên trên E muốn nói bộ Jukebox nhé (10 games) ấy!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019