Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Các apps free thành Full cho bé (cho ipad chưa jb)

lastbet
21/12/2011 5:41Phản hồi: 557
557 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không biết app này có thể unlock đươc ko bạn nhỉ?
http://itunes.apple.com/us/app/coloring-for-kids/id451719402?mt=8
Cám ơn bạn Lastbet rất nhiều. Bạn đã nhiệt tình hướng dẫn cho các bố mẹ tải chương trình về cho các bé!

Mình đã tải được vài app full về cho bé nhà mình nhờ sự hướng dẫn của bạn. Cám ơn bạn một lần nữa
Bạn ơi, mình muốn down app của bạn tientran26. Mình mở được app build up nhưng còn match it và Families thì không được. Dù mình đã copy vào Library\preferences rồi. Bạn nào down được rồi, hướng dẫn lại giùm mình. Thanks
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
Bạn xem hướng dẫn của mình cho tientran26 dưới link down mấy bản matchitup và families nhé. Có hướng dẫn copy nội dung để tạo được file unlock cho toàn bộ các game của hãng myfirstapps. Do đó không cần download từng file một nữa.

tất cả vẫn cho vào thư mục library/preference nhé.
dot to dot for kid
acb animal puzzle free

@ bembem:
không biết app này có thể unlock đươc ko bạn nhỉ?
http://itunes.apple.com/us/app/coloring-for-kids/id451719402?mt=8

coloring for kids cũng lại thư mục library/preference nhé bạn.

Công nhận topic này giờ hơi lộn xộn. Mình cũng không còn đủ sức sắp xếp gọn gàng cho vào trang 1 nữa, nên các bạn chịu khó tìm kỹ vậy.
mình rất cám ơn bạn , game cho bọn nhóc giờ tìm khó quá , nhờ có bạn nhiệt tình mà mình mới có mấy game này cho nhóc.cám ơn bạn nhé.
Cám ơn bạn nhiều nhé!
naminh71
ĐẠI BÀNG
11 năm
thx bạn nhiều, oánh dấu cái
trongkham
TÍCH CỰC
11 năm
Bác có game Letterschool bản full không vậy,bé nhà e thích mà tìm hoài không thấy,mong bác có giúp e, thanks bác nhiều.
em tìm được rồi,thanks bác nhé.
Đánh dấu .......
Thanks bạn nhiều lắm.

Đa số các game mình biến thành full cho bé chơi được.
Bạn cho mình hỏi hôm trước tải Fun English và đã biến thành full. Sau đó update lên thì thấy có phần Food vẫn còn BUY. Bạn làm full luôn giùm mình nhé!

Cám ơn bạn nhiều
lastbet
TÍCH CỰC
11 năm
@mecucbon đã cập nhật lại file mới nhất thêm phần Food trang 1 nhé bạn.
@lastbet Cám ơn bạn nhiều. Mình đã full được Fun English rùi! Thanks
quytocxxx
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn có thể làm từ free các game của hãng tab tale được không? Mình rất cảm ơn!
@quytocxxx Mấy game của Tab Tale hay lắm!
https://itunes.apple.com/us/app/gro-es-formenpuzzle-vokabular/id568320085?mt=8
https://itunes.apple.com/us/app/puzzle-zootiere-meine-ersten/id554921444?mt=8
Thanks
lastbet
TÍCH CỰC
11 năm
@mecucbon Mới xử lý Formenpuzzle, bạn cho vào Apps/Formenpuzzle/example-book.app (là thư mục chứa rất nhiều file).

Apps này khá hay cho các bé từ 2 tuổi trở lên, tiếc chút là hình như toàn tiếng đức nhưng vẫn rất hay vì app này sử dụng hình ảnh trực quan để chơi là chính. Để chiều rảnh mình sẽ xem tới các app khác.
@lastbet Bác Lastbet xem lại dùm, mình download & copy vào thư mục như bác hướng dẫn nhưng ko được!
quytocxxx
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các game hay của Tab Tale mình biết:
Ugly Duckling.
Toy Puzzles.
Shapes.
Shape Puzzles.
Peekaboo.
My Vehicle.
Animals Zoo.
AnimalPuzzle.
Toy tangram.
Nhờ bạn nhé!
dnguyen1
ĐẠI BÀNG
11 năm
@quytocxxx Mình copy vào được thư mục như bạn hướng dẫn tuy nhiên nó vẫn yêu cầu "buy full version". Bạn còn cách nào khác không ?
lastbet
TÍCH CỰC
11 năm
@dnguyen1 bạn nào chưa làm được cho mình cái ảnh để xem đường dẫn thư mục và tên file kéo thả vào có đúng không nhé. Ngoài cách này ra thì bạn chỉ còn cách jailbreak máy thôi.
dnguyen1
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lastbet Cám ơn bạn. Mình làm đúng hướng dẫn của bạn, tuy nhiên không được. Mình mở cả 02 file Mkxxx (01 file của bạn và 01 file gốc) thấy rằng câu lệnh giống 100%. Chắc chỉ còn cách jailbreak 😃.

Anyway thanks a lot
@lastbet sao van o ..... duoc ban oi kt lai jum minh voi
Cám ơn bạn đã cho những phần mềm rất hay. Bạn có thể giúp mình cái phần mềm VN Kids HD được không? Cám ơn bạn trước nhé.
lastbet
TÍCH CỰC
11 năm
@Mephucnguyen Tiếc là mình cũng bó tay vì đây là phần mềm trả phí ngay từ trước khi download. Bạn nên ra hàng nhờ cài đặt bản quyền hoặc nhờ ai jailbreak máy thì mới cài phần mềm thuốc được.
Có phần mềm vẽ cho bé Kids! Learn to Draw by Walter Foster
https://itunes.apple.com/vn/app/id477388213?mt=8
hồi trước mình hack để mua hết các lesson cho bé.
Bây giờ vừa lên OS6 nên không hack được nữa. Nhờ bạn hack các lesson đó được không. Many thanks
lastbet
TÍCH CỰC
11 năm
@nhim kho Tạm thời app này báo không kết nối được tới serve của máy nên chắc để mai mình thử lại.
Nhờ bác chủ thớt làm full hộ phần mềm này cho em theo đường link dưới đây với ạ, Thanks bác:
https://itunes.apple.com/us/app/phonics-vowels-short-vowels/id453633094?mt=8
lastbet
TÍCH CỰC
11 năm
@anhtwoanh Phonic vowels short vowel cũng khá hay. bạn cho vào thư mục library/preferences nhé
@lastbet cám ơn bác lastbet rất nhiều
Cám ơn bạn Lastbet rất nhiều.

Nhờ bạn mà các bố mẹ có nhiều app hay cho các bé.
quytocxxx
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nó thế này bạn ah!
lastbet
TÍCH CỰC
11 năm
@quytocxxx mình mới test thử vẫn copy vào ipad bình thường chắc máy tính hoặc phần mềm itools của bạn có lỗi gì đó.
quytocxxx
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lastbet Vẫn không được! Mình cài lại itools beta 0913 nhưng vẫn không được. Máy mình là ios 6.0.
lastbet
TÍCH CỰC
11 năm
@quytocxxx đổi sang dùng disk aids xem có được không bạn.
@lastbet Để mình dùng thử Disk Aid xem sao. Thanks
Hình của mình đây
Mình mở sẵn đường dẫn, chỉ việc kéo thả file vào Example-book.app. Mình kéo thả và chọn Y(es). Nhưng vẫn chưa unlock???😔((
lastbet
TÍCH CỰC
11 năm
@mecucbon bạn nên xem lại file bạn giải nén có chữ số 1 đứng đầu trong khi tên file chỉ là MKstore... Có thể lúc giải nén bạn để trùng thư mục các file nên file bị đổi tên thêm số 1 đứng đầu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019