các bác ai đã có Modern Combat 5: Blackout chưa?

neversmile92
28/7/2014 13:7Phản hồi: 59
các bác ai đã có Modern Combat 5: Blackout chưa?
trên android đã có rồi, bác nào trên ios đã có chưa?
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hôm bữa có tải trên appvn mà chỉ chơi tới chap 2 rồi ko load nữa. Ko tải dc chap 3

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
có e bác ơi cảm nhận game khá hay đồ họa thì không còn gì để chê nói chung là 1 game xứng đáng với giá 7$
p/s: e chỉ ức chế mỗi cái là chơi trên iphone nên nó nóng máy với ngốn pin thì khủng khiếp ai có ipad chơi thì không còn gì để nói 😁
@Vamos mãi vẫn chưa thấy trên appstorevn có nhi?
@Vamos
Vay bac cho a r cai id de tai ve di hehe, dag mau qua ma hong co tien nua huhu
@Vamos Chơi trên Iphone 5s thì mượt mà ngon lành nhưng trên Ipad Air hay Ipad Mini Retina thì nói thật là tệ hại, lag lòi! Nếu chơi offline thì chấp nhận đc chứ online thì khá khó chơi. Chả biết Gameloft có update bản sửa lỗi này ko chứ vẫn thế thì chơi MC4 cho nó lành!
@hitman4714 chơi trên iphone e chỉ sợ mỗi khoản nó uống pin thì hơn cả uống bia còn lại mọi thứ thì đều ok 😁
@Vamos Đúng là chơi game này trên 5s vừa nóng vừa đốt pin vô địch. Hy vọng iphone6 sẽ cải thiện thôi bạn ạ! Bạn lever mấy rồi? Tớ chơi ít nên mới 46 thôi. MC5 có ưu điểm là các server rất tốt và bắn khá dễ nên lên lever rất nhanh. Có điều kiện thì giao lưu nhé! 😃
http://store.heaveniphone.com/2014/07/modern-combat-5-blackout-iphone.html (mở bằng safari)
hay vào appvn.com á cũng mở bằng safari lun
chúc bạn thành công và chiến 😃
@hodacduy bác cho em link của appstorevn với
@neversmile92 mình chẳng hiểu tại sao trên appstore trên ipad tìm thấy còn appstore trên pc thì tìm ko thấy :
Game rất hay, đồ họa đẹp, nhưng mà ngốn pin với nhanh nóng máy, chơi chừng 2 map là máy nóng ran lên, hên là có ốp, kéo chừng được 2 tiếng thì mới phải sạc. Được cái nữa là giống cod mw 3, unlock item trong game theo lv với xp của nhân vật, chơi sướng hơn mc4 nhiều.
@sinbat23794 bác có link down không cho em xin với
@neversmile92 Bạn vào trang appaddict.org tìm game, tải về rồi cài vào máy chơi nhé. Cài bằng pc.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@perfectman3010 không down được bác ơi, bác có thể up lên trang download khác được không? như mediafire hay dropbox chẳng hạn
@neversmile92 Bạn down và cài bằng pc nhé. Chứ ko phải bằng dt đâu. Mình làm bt mà.
Hiện tại mình chỉ thấy bản xxx của trang đó là ok thôi.

Linh.baby93
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình làm hội bắn onl nhỉ 😃
M mới lập Squad mới : VietNam Kings ®
Các bạn vào giao lưu cho vui, k quan trọng trình độ gì cả, giao lưu là chính
Hic mình dùng icleaner dọn rác ko để ý nó xóa mất dữ liệu mấy chapter mới down về rồi, bg vào game chapter 3 - 6 ko hiện, trong khi nó ko cho down lại (hiện chữ downloading nhưng ko thấy động tĩnh j cả).

Bác nào biết giải quyết vụ này ko 😔
quynkxink
TÍCH CỰC
10 năm
@perfectman3010 Các hãng khác bắt chước thì từ giờ ko cài đc game lậu rồi
@quynkxink Mình nghĩ chỉ khi nào game yêu cầu online khi chơi thì mới quản lý dc thôi chứ nếu offline thì chắc ko làm j dc.
Bạn cho hỏi trước đó mình từng chơi bản lậu rồi thì giờ mình mua game liệu có chơi dc ko? Hay bị gameloft ban luôn nhỉ? Mình dùng cùng 1 acc.

quynkxink
TÍCH CỰC
10 năm
@perfectman3010 Vẫn chơi bt bạn à, vì khi vào game nó bắt nhập lại pass apple id để nó check mà, nếu check đúng là mình đã trả phí thì sẽ chỉ check 1 làn thôi,
@quynkxink Vd như mình dùng tk A để chơi lậu, sau đó dùng tk B để mua game, rồi dùng tk A để chơi thì có dc ko bạn?

quynkxink
TÍCH CỰC
10 năm
Sao mình down về cài xong vào game, báo download thêm file, loading 100% xong quay mãi ko thấy vào màn chơi vậy nhỉ
quynkxink
TÍCH CỰC
10 năm
@quynkxink Bức nào khắc phục đc lỗi unable to connect k, các bác down lonk nào cho mình xin cái
take999
ĐẠI BÀNG
10 năm
@quynkxink Mình giống bạn này, ai biết chỉ dùm đi
Mình sẽ share id itunes cho các bạn tải phí là card mobi 20k từ đây tới 17h chiều
quynkxink
TÍCH CỰC
10 năm
@nguyenxuancu Đi mua còn mỗi thẻ 20k viettel bạn lấy tạm đc k
@nguyenxuancu Share minh voi.roi minh card cho ban.sdt cua minh la 0979900067
bjnh89st
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn cho mình mượn mình gửi thẻ cho
Mấy bác cho em hỏi lỗi gì đây ạ. Xoá game cài lại vẫn bị. Đăng nhâph tài khoản khác củng bj ImageUploadedByTinhte.vn1406890209.472180.jpg

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
dtlong
ĐẠI BÀNG
10 năm
@khonghoitiec04 Mình cũng bị giống bác này cài trên ipad mini 2 thì bị còn trên iphone thì ko
dtlong
ĐẠI BÀNG
10 năm
@khonghoitiec04 Máy bạn chắc jaibreck bạn xoá cái iappfree hay cái chương trình nào hack tiền là cài đc
quynkxink
TÍCH CỰC
10 năm
trò này yêu cầu kết nối mạng nên ko dùng bản lậu được rồi 😔
hix bắn online vất vả quá... ngốn pin kinh khủng trên iphone hix... mình tét mấy bản lậu rồi vẫn chưa chơi được... ngậm ngùi bỏ 7$ kaka... nhưng thui kệ ủng hộ nhà phát hành chứ hihi
Tình hình là đã kiếm được 4500 credits trên Freemyapp 😁 Có thể đổi được 15$ vừa đủ mua 2 bản MC4 với MC5 :D Không biết có thể share bằng cách đưa id với pass không nhỉ? Bác nào trả lời giùm mình cái
Mình đã mua MC4 và MC5 bản quyền rồi, bác nào muốn tải bản quyền thì tới topic này
http://www.tinhte.vn/threads/share-modern-combat-4-5.2338191/
@Nguyễn Vinh Quang (Bam) Bạn cho mình mượn acc với.thank bạn hiền
Meolusy
ĐẠI BÀNG
10 năm
IPAD mini íu quá.. ko dám chơi.😔(
chu0tjnh
TÍCH CỰC
10 năm
Chơi onli toàn bị giết thôi @@
Chơi online bọn nó như kiểu có chuột và bàn phím ấy bắn kinh thật , hơn nữa bọn nó súng ngon vài viên là mình liệt sĩ oy =))
dtlong
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thanhchi89 Mới đầu chưa quen thôi bác tôi cầy mấy tiếng làm khẩu Red 34 bắn sướng lắm trận nào cũng làm hơn chục mạng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019