các bác giúp em upload ebook lên amazon (miễn phí 5G điện toán đám mây

haigt11392
20/12/2011 7:23Phản hồi: 5
em thấy mọi người pả đc 5G miễn phí khi đăng kí tài khoản của amazon, em đăng ký ngon trên kindle rồi và đăg nhập vào trag amazon cũng đăg nhập tốt mà khổ k rõ cách nào tải sách lên tài khoản đc ạ, hoặc 1 file. pdf để khi tải từ kindle thì thành prc cho nhẹ và tiện lợi.. mong bác nào đã từng thử thì hướng dẫn dùm em:mstickle::mstickle::mstickle::mstickle:
5 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

5Gb của bạn là dành cho nội dung của amazon mà bạn mua: ví dụ sách, mp3, video. Bạn lưu trữ ở trên đó, hoặc download về. Nếu đầy thì xóa đi...
Bạn không thể upload tài liệu khác lên trên đó 😔

---------- Post added at 05:00 PM ---------- Previous post was at 04:56 PM ----------

Còn nếu bạn muốn convert các tài liệu thành files của kindle thì từ email mà bạn đăng ký với amazon, soạn thư và đính kèm files cần convert, rồi gửi tới địa chỉ ...@kindle.com . Sau đó nó sẽ tự transfer files kindle về máy kindle của bạn qua wifi.
Rất đơn giản bạn chỉ cần gửi file tài liệu vào địa chỉ email mà bạn đã đăng ký trên amazon là được. Sau đó dùng kindle kết nối nó sẽ tự tải file về cho bạn (trong mục achieved của kindle ý) Thời gian nhận được file nhanh thì vài phút, chậm (trường hợp gửi file pdf thì nó phải convert sang prc) thì mất có khí cả ngày.
Muốn biết địa chỉ email thì vào mục Setting của Kindle hoặc vào trang web Amazon/ Manage Your Kindle/ Manage Your Devices thì sẽ biết email của bạn. xxx@kindle.com.
Note: nếu gửi file pdf thì trong email bạn gửi mục chủ đề subject bạn đánh chữ convert còn nếu gửi là file prc rồi thì không cần đánh gì cũng được.
sao mình gửi mail mà nó không có trong lumi 520 của mình. loay hoay mãi không ra. hic. hic. mình có gửi mail lên email của amazon, ko thấy. cop vào thẻ sd cũng ko biết lấy ở đâu mà đọc.
doctornghi
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình cũng gởi rồi mà không được.Ai làm được chỉ giáo với
làm thế nào các bác nhỉ . đọc prc trên WP mà khó khăn vậy ah !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019