Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Các bác hỗ trợ em cài driver và root con Q-smart S6 với

Tony Kenvic
28/2/2013 8:48Phản hồi: 295
295 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuối cùng cũng có người khám phá ra được , vậy là thêm cơ hội sắp root được con S6 này rồi😃😃
chưa ai root được hả? khổ quá chạy như rùa bò! các bạn có chơi game kẻ cắp mặt trăng được không? mình chơi được nhưng lang quá!
bạn có cài game & app nhiều không mà máy chạy chậm ,mình ít cài app & game nên máy chạy cũng khá ổn mà.....bạn nên gỡ bỏ bớt những game nặng để máy chạy ổn định hơn;);)
các pác chờ e vài hôm nữa sắp root đk e này rùi. 🆒 Chờ topic của e nha
hjhj. hay quá. hk pit thành công hk nữa. cố lên vì một tương lai tương sáng
bạn cố gắng root con này nha , nhiều người bó tay với nó rồi.....hi vọng bạn là người đầu tiên khám phá ra cách root......😃
nhớ cho mình 1 vé bên topic của bạn nhé 🆒
bác HoangAnhGteam99 vẫn chưa root được e này ah........😕
bị brick rùi các bác ạ 😔 đang tích cực tìm rom để recovery lại , root thì cũng được rùi nhưng lại ham cài rom mới thành ra bị brick ...hk có thời gian đăng bài:mad:
cwm đầy đủ nha
nó sài ResearchDownload để root chứ hk phải SP Flash Tool , còn nữa ..con ResearchDownload này rất khó sài hk khéo là bị brick như e
vậy bác chỉ AE cách root trước đi.....còn phần kia hướng dần sau cũng được mà
Dùng ResearchDownload có ổn định kô bác , e sợ dùng kô đúng cách là đi đời cái máy của e luôn............😔:(
Bác root được thì mở topic chia sẻ cho mọi người vs, mấy cái khác tính sau!, chờ cái ngày root đc e này lâu lắm r!
ai có yahoo vào chỉ trước cho
đăng bài giùm tui cứu ae
số phận của những chiếc điện thoại phụ thuộc vào yahoo của bạn ....cho tui nick yahoo ...chứ điện thoại bị brick rùi không làm mẫu được
sao bác không mở topic hướng dẫn AE thực hiện root e này đi ......làm được thì mới có file để cứu bác được chứ ,,sao phải chỉ từng người làm gì cho nó mắc công🆒
yh e la giacmonganhhung1990 bac huong dan e root với
bác HoàngAnhGteam99 cứu được e ấy chưa.......sao mấy hôm nay không thấy lên topic chia sẽ với AE gì hết vậy ta;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019