Các bác tư vấn giúp e mua exciter côn với!

Nkhoan93
15/9/2014 6:42Phản hồi: 19
E chuẩn bị mua chiếc exciter 2014 RC màu vàng! E ở định mua ở Hà Đông - Hà Nội , or gần gần đấy, vs lại e thấy giá lung tung quá, alo cho mấy đại lý, đều k báo giá qua điện thoại 😔(
E hoang mang quá, học suốt nên ít thời gian lượn xem giá! Bác nào biết giá báo e với! Vs lại mấy cái RC GP R e cũng k rõ lắm, search nhưng cũng toàn nói chung chung. E thích loại côn tay, các bác tư vấn giúp e nhé 😁
E cảm ơn ạ !
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nyonya
ĐẠI BÀNG
10 năm
RC ,GP là côn tay, còn giá thì trc mình mua bên Kường Ngân ở phố Huế thấy giá đẹp nhất rồi
Mình mới lấy RC2014 Xám Đen ở Sóc Sơn là 39.5 chưa giấy tờ
bên đó giá bao nhiêu thế bạn ?
vậy làm giấy tờ thì mất thêm khoảng mấy củ hả a ? 😃
@Nkhoan93 Mình ở Bắc Giang, tất tần tật thì hết 40.5 chính xác là 40.4 😁
nyonya
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Nkhoan93 trc mình mua RC hồi tháng 5 là 39 chưa giấy, còn RC14 thì ko bít giá
nyonya
ĐẠI BÀNG
10 năm
nyonya
ĐẠI BÀNG
10 năm
😔
Mình ở đồng tháp thì 41.5
giá ngon vậy bác 😔( giờ chắc phải 44 quá. mai e mới đi hỏi đc. alo cho đại lý toàn sợ k dám nói giá :3

mấy bác đi côn tay hết hả! e máu côn tay quá mà nniều người cản quá. toàn nói đi nhanh chán vs bất tiện này nọ! các bác cho e lời khuyên phát :(
Exciter có hai phiên bản bạn nhé..đó là côn tay 5 số gồm RC vs GP và côn tự động là bản R ( thường như xe số bạn đi thôi)...
Có một điều mình chẳng pit bác sẽ như thế nào còn mình là khi đã đi côn tay rồi thì sẽ chẳng muốn rời...phê lém bác
@kennynguyen91hy cảm ơn bác nhiều ạ 😁
@Nkhoan93 Z cho mjk hỏi ex tư đôg koa j khc k. S thay ngta ưa chuôg côn tay z. Mk giá tư độg lai rẻ hơn mk. Mk k hư máy nhiu bằg côn tay nua
huydaika13
TÍCH CỰC
8 năm
@camny ex côn tự động thì chỉ có 4 số 0 1 2 3 4, tương tự như các xe côn tự động khác như sirius, jupiter, wave... ex 2014 côn tay thì có 5 số theo thứ tự 1 0 2 3 4 5, khác biệt ở chỗ côn không tự động mà được điều khiển bằng tay côn
Vẫn như một số bác thường nói, mua ex tự động thà rằng mua wave, sirius, jupiter...... còn hơn 🆒
gần nhà mềnh 😁 chắc bạn định ra 3s Quang Trung Hà Đông :D, khuyên ra chỗ khác mua nhé 😃
@ForrestGumpR sao vậy bác chỗ bác nói là 3s Việt Duy à, e định mua ở 682 Town Hà Đông đc k hả bác ?
monsprite
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Nkhoan93 hà đông giờ chỉ còn cái town 682 thôi, việt duy chuyển vể đấy r, thấy giá ở đấy hét cao, ko mặc cả đc. kường ngân thì cũng hét 40, sau mặc cả đc xuống 39.3. nhưng về sau mình lấy ở 3s hoàng quốc việt, cả rc lẫn gp đều 39.3, ko hét giá như chỗ khác
@monsprite Cảm ơn bác ạ! e mới múc sáng qua tại 62 trí thanh, 39.5 vs tặng cái mũ bảo hiểm bác ạ :| . Lại tốn thêm một khoản dán xe và phụ kiện linh tinh :v! đc cái xe côn phóng ác quá 😁
@Nkhoan93 Ở Đồng Tháp mình thì được 2 cái nón và 1 áo mưa + sạc dự phòng 5000

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019