Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Các cách cài phần mềm và các website tổng hợp phần mềm cho N9

soleil14
23/12/2011 4:16Phản hồi: 60
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Voi cach cai nano qua terminal thi lam ntn ha a? Em muon doi mau cua dong ho cho ma ko biet lam the nao, a chi jum e di. A ci the cho e sdt cua a dc ko.
Nano có trên ovi store đó . Cài qua terminal thì cứ làm nhưu mình hướng dẫn thôi
PHP:
apt-get install nano
dưới quyền root

Bạn gõ tiếng Việt đi . N9 gõ telex được ở tinhte đó
cam on a nhe.! E ko biet cach go tieng viet. So dt em day 01232253737 a cho em so cua a di.
Hi vọng Nokia sẽ phát triển nhiều ứng dụng hơn nữa 😃

cầm N9 màu đen thấy Men ghê người hihi
Chà nhìn mà thèm 😁
Không có tiền mua N9 nhưng thank bài viết 😁
Game Fruit Ninja vẫn chưa thấy xuất hiện nhỉ. Mặc dù mình thấy trên trang web của Nokia về N9 có.
Root N9 cài android mà tải game cho nó khỏe
có cài dc androi ko đây
bác nào rành vào giải thix dùm
Có thể . Đang bắt đầu ngâm cứu . Cài vào để nghịch là chính thôi . Thích android thì nên mua đt android dùng 😃 . Dùng android là phải đọ cấu hình 😃 Mà đọ cấu hình thì N9 đọ sao được 😃
Ai đủ can đảm thử nghiệm đầu tiên thì anh em hoan hô liền.
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
N9 bây h hơi trầm lại òi nhỉ
híc... ko có máy để thử.
Vuhaanh
TÍCH CỰC
12 năm
tổng hợp lại cho AE dễ tìm cũng tốt, cám ơn bạn nhiều....!
trang n9-apps bây giờ cho download qua MeeScan tiện ghê 😁 Giơ máy lên màn hình 1s là nó tự search để download, thích quá :D
em muốn n9 có chém hoa quả... có gmap...và một số thứ khác nữa... huhuhu
muốn dùng google máp thì có cái app CloudGPS hỗ trợ google maps đấy . Còn cần gì nữa thì post , rảnh thì mình search 😃
Nhưng không có Latitude, dùng Google Map chỉ thích cái này thôi!
Bài viết rất hay!
Cám ơn bạn nhiều!
Hic ..mình mới được con n9 16g a.màng về dùng thì đầu tiên, sim bình thường bỏ qua hum dùng được, hum bít cắt làm sao.thứ hai teo hướng dẫn, mình tải ứng dụng, bỏ vào folder và copy vô bộ nhớ.nhưng khi vào file manager nhưng mà chẳng thấ cái folder dâ.chép nhạc vô music, vào nhge nhac chẳng duoc.đúng là n9 khó dùng thiệc
Vuhaanh
TÍCH CỰC
12 năm
N9 dễ sử dụng mà...
Bạn cần có thời gian khoảng 1 tuần để làm quen với HĐH của N9...
bạn cứ tìm hiểu từ từ mới ra nguyên lý của em nó. các cụ đã nói rồi dục tốc bất đạt

Sent from my tông Lào N900 using Tinh tế
ua, cam on hai ban a.minh chua dung duoc a.vi chua cat duoc sim.cat hong mat mot cai viettel goi.dang kiem cho nao cat sim a.to dang o binh duong.to dang kem may ung dung cua no tai ve, nhung kho cai that.con n8 cua to, cu tai ve may tinh, click cai, ok cai la no chay vo n8, ok no cai dat.con n9 click vô nó hum hiểu gì,tớ cũng chẳng hiểu gì nun.mà em n9 16 g sao tớ coi có 8 ghi nhỉ ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019