Các cửa hàng, thương gia bán Playbook giá tốt

toanlsvn
30/7/2012 9:5Phản hồi: 22
Topic này sẽ tổng hợp địa chỉ các cửa hàng, shop bán Playbook giá cả mềm, chế độ bảo hành, khuyến mãi tốt. E Chưa có Playbook :eek: và chắc là còn nhiều người đang tham khảo. Bác nào đã từng mua Playbook thì comment lại bên dưới để e tổng hợp lên #1 nhé 😁

22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Một cố chỗ như SaiBack chưa thấy ai phát biết xem thực hư hàng ntn chất lượng ra sao, bạn đưa vào cần thêm à
toanlsvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chất lượng thì em đoán là như nhau thôi, có bảo hành tốt thế kia cơ mà
@toanlsvn ặc, bạn chủ quan thế, 😁, topic quá cảm tính, mình thấy ko ổn
@khongancom bác này am hiểu PB lắm ạ, bác chia sẻ cùng anh em ít KN đi ạ
cho mình hỏi với ai mua playbook ở http://worldphone.vn chưa sao giá lai chênh lech vậy, có phải là hang brand new thât ko
toanlsvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hay là e gỡ website của bác ấy xuống nhé, e chưa dùng, chưa mua PB, chỉ tổng hợp lại thôi mà =.="

Đúng đúng, bác chia sẻ kn đi :|

SieuthiBB hàng ok đấy bạn, mình có mấy ông anh toàn mua hàng bên này thôi 😆
mình thì thấy lập topic này ko khả thi vì các cửa hàng sẽ cài ng quảng cáo + dìm đối thủ, gì chứ nick clone thì mỗi cửa hàng có ko dưới chục cái.
toanlsvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khongancom Ở topic này e đâu có dám nói đến chất lượng đâu, cá nhân e là người mua hàng. và e tạo topic này ra để TỔNG HỢP lại những người bán PB có GIÁ MỀM, CHẾ Độ BẢO HÀNH tốt. để bà con đỡ phải lùng sục thôi mà. Đã vào đến đây thì mọi người tự biết so sánh giá cả + chế độ bảo hành, hậu mãi chứ chả cần để ý người ta dìm hàng hay bợ @ss ai cả 😁
@toanlsvn OK bác, em nghĩ là cái chế độ hậu mãi tốt thì ngoài vài địa chỉ tin tưởng chung của ae trên đây thì thấy cũng khó...thôi ko nói nữa vậy vì ko biết nói gì thêm
@toanlsvn Khongancom nói đúng đấy bạn không có ý xấu nhưng kiểu top này mà bị lợi dụng thì khối ae bị dính đấy ! Nên bỏ đi bạn !
trc mua máy và giờ cũng thế, trc có thời gian thì lùng sục tí, giờ ít time hơn với lại ko còn hứng vọc như trc nên giờ cú mấy chỗ uy tín mua thôi à, cơ bản là mua dùng ko muốn nhanh đổi do nhu cầu cơ bản thôi nên mua cho nào an tâm dùng lâu dài tí...
Top bác lập ko phải ko tốt nhg việc này rất khó, hơn nữa nhu cầu PB nói chung ko phải nhiều, giá cả lên xuống cũng khó nên là ko khả thi cho lắm...
Ví dụ bác Quang3G bán BB có thể nói an tâm (dù e mua đây vài lần có thể do xui dính e ko đc ngon lắm, chế độ hậu mãi OK nhg dù sao cũng mất mấy lần đi BH, gọi là xui thôi, đồ điện tử mà), bác ý bán PB cũng ko phải mới nhg ko ai nói đến PB trong top của bác đấy mới, ko biết chất lượng ntn vì PB cũng khá nhiều vấn đề với người chưa dùng như m...
Chỗ ông SaiBack gì đấy mới bán ko biết ntn...nói chung nhu cầu PB ko phải là lớn như họ BB nói chung nên là khó nói lắm, cửa hàng nọ clone thì m ko nói nhg mà khó đảm bảo lắm...Có lẽ bác tổng hợp nhg cửa hàng đang đăng bán có giá tốt thôi chứ nói về chất lượng thì khó lắm
con pb 16gb new nguyên seal fullbox em mua ở chỗ này:
http://www.tinhte.vn/threads/1208913/
máy mua về hoàn toàn ko lỗi lầm gì như các bác nêu trên tinhte, dùng rất sướng 😁
với mức giá 5tr2, bảo hành 1 năm, theo như họ nói là nhập khẩu chính hãng, thuế má đầy đủ, em thấy ổn :D
@hidden_phantom Đó là 1 thương gia tốt !
Hissay
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có bác nào có địa chỉ bán PB 32GB brandnew không ạ?? Em tìm nổ mắt không thấy ??
@Hissay bác tìm ở Quang3G chưa? 😃
Hissay
ĐẠI BÀNG
12 năm
K có bác ơi, chỉ có hàng used thôi
@Hissay Bên đào toàn thì sao bác? Hôm bữa e thấy có ghi nhưng hết hàng
Hissay
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bên đó cũng hết lâu rồi mà, mới tìm ra bên us2vn có PB, nhưng bán tận 6.300.000 kèm bao da.
@Hissay Kèm bao da mà bác 😁
Hàng new nguyên seal fullbox và tặng kèm bao da thì giá đó em chấp nhận dc :D
Địa chỉ bán PB 32GB brandnew ở đây các bác nhé
http://www.tinhte.vn/threads/1029980/page-110#post-29147796
A e xem đánh giá PB so với IPad thế nào?
Một địa chỉ khá tốt về RIM - Hỗ trợ anh em cài Android Market luôn. RIM 33 Lãnh binh thăng, P.12, Q.11 - 08.6264.36.19 - skypantech.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019