Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Các dòng CPU - độ phân giải và cách phân biệt để chọn file APK - Data

SlayerX
20/2/2012 9:55Phản hồi: 706
706 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

clgt Capture.JPG
rất hữu ích. thanks nhé
SKy A820L là gì nhỉ? GSM ko thấy
là đc ạ. hay các bác cho e trang nào để tiện download game hoặc ứng dụng cho e nó với. mò mãi mà chẳng ra ngoài cách lên market của ẻm[/quote]

Vao wap ma tai cho nhanh.vao trang waptrick.com ay. limit so co co suc ma tai
Sent from my LG-SU660 using Tinhte.vn
tks chủ thớt nhé.
Em mới sắm chú Onda v812 về nghịch. Tra trên mạng thì thấy thông tin thế này nhưng không hiểu lắm:
  • CPU: Allwinner A31 Quad-Core ARMv7 Processor (VFPv4, NEON)
  • GPU: PowerVR SGX544 MP2
  • Resolution: 1024x800
Trong danh sách của bác không thấy có thông tin về chú này, hoặc có nhưng em không tìm thấy, hoặc thấy mà không hiểu 😔

Bác cho em hỏi, chú này có thể cài được Asphalt 7 không? Em down & cài thử, khi chạy hoặc bị văng ra ngay hoặc màn hình tối thui (đã thử cả các trick sửa build.prop trên slatedroid hướng dẫn). Nếu không thì thôi, nhưng nếu cài được, bác cho hỏi luôn nên kiếm & down bản ghi chú thế nào (để em áp dụng luôn cho các soft/game khác).
@Tải Games GPU mạnh vãi @@
@Tải Games bác ko biết đó thôi ap7 khi đầu load nó có màn hình đen và vẫn nghe thấy tiếng nhạc, bác chỉ cần chạm vào màn hình nó hiện ra 1 hình tam giác nhấn vào và chờ 10s là vào game bình thường.
GPU Mali-400 mạnh hơn PowerVR SGX 540 phải không các bác?
máy mình dùng GPU PowerVR SGX544 8 Cores mà ko thấy liệt kê lên chả biết đâu mà lần, mình cài WARRIORS 2 thì ko thấy quái luôn chỉ thấy thanh máu
hpcomp
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thanks.
namlepy
TÍCH CỰC
11 năm
Cho em cấu hình con ps vita ý

Sent from my LG-E400 using Tinhte.vn
bladies
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho mình hỏi, Note của mình lúc mới mua về chạy bản 4.0.4 xem đc 1080p dạng TS, nhưng sau này thì xem bị giật, mình cài ROM Stock hay Cook gì cũng bị giật hết, và mở cùng 1 video.
Bac cho e hỏi về máy e và mong bác hồi âm sớm nha : máy e là hkphone revo max bác cho e biết rõ về thông tin máy e ,e có lên mạng xem nhưng k cụ thể lắm! Giông như mấy trang đầu đó!
chip của s2 là gì vậy các bác
uppppppppppppp
Thank you.
thế còn comodo p-01d là gì thế anh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019