Các game cho Q-mobile s11 đã test

datcf
21/7/2012 13:27Phản hồi: 1.023
1.023 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Gangstar cả mc sandstrom ~.~ cài mãi chẳng được T.T
Nếu bạn biết upload lên mediafire thì bạn thử up cả cái data lần apk đã cài trong máy bạn xem.
@liondien1 up lại rùi apk down từ mediafire lên down lại thử đi còn thằng data mình down bằng link đó đấy.
thề !!! gangstar vào được, full man hình rồi .... nhưng đến lúc new game thì màn hình trắng, các thứ trắng, vẫn chơi được nhưng xe, nhà trắng tinh ...
phuongve
TÍCH CỰC
12 năm
Bản alpha5 ở trang 1 có bị lỗi font chữ trắng trắng ko nhỉ?

Còn cái MC sandstorm, mình cài từ trước lúc có topic này, cũng từ link của bạn killer9999, thế mà cứ vào game nó cứ kêu down thêm data, bật wifi cho nó down thêm rồi mà cứ down 1 lát xong rồi đơ ra, chả chạy đc. Chẳng biết bản ở post 1 có bị thế ko nữa.😔
các bạn chờ mình tý ăn cơm về mình chỉ cho
bạn up cái data gangstar của bạn nhé T.T, mình down cái data ở #1 mà vào game nó trắng xóa ....
phuongve
TÍCH CỰC
12 năm
Đã down lại bản này test lại, chính xác đây là bản bên topic armv6 của bác killer9999 mà mình đã nói chạy ko đc. Mở lên nó kêu down thêm data, đã bật wifi cho nó down mà nó cứ đơ đơ ra.

Mà bản này cài vào sẽ hiện icon MCsandstorm đàng hoàng, chứ ko phải hiện bị mất icon mà hiện con Android màu xanh như ảnh chụp của chủ thớt.
@phuongve đúng là vậy đó bạn 😃 data vẫn phải down @@ bây h chỉ có chủ thớt cóp cái data hiện mà thớt đang dùng và cái apk trong s11 của thớt là chơi đưoc
Topic hay,cám ơn bạn nhe kể ra con s11 chơi cũng dc nhiều game;)
tất cả lỗi trắng màn hình thì các bạn làm theo như hướng dẫn bên dưới
Modern Combat,gangstar,alpha5
cài game xong rùi làm theo hướng dẫn

• Download Chainfire về cài đặt, chọn CF3 Driver để máy cài driver, xong máy sẽ reboot. ( Yêu cầu root)
  • Tải bộ Plugins này về, giải nén chép vào thẻ nhớ, thư mục nào cũng được.(pass down: datcf)
  • Vào lại phần mềm Chainfire, chọn install plugin, chọn lần lượt 3 file mình vừa chép vào
  • Back ra lại, chọn fix Market link, restart máy
  • Vào phần mềm Chainfire, chọn Default OpenGL Setting -> Use Plugin -> Chọn Qualcom
  • Nếu games giật quá có thể vào Chainfire -> Default OpenGL Setting-> Reduce texture quality,.(Lưu ý: Reduce texture quality làm giảm chất lượng hình ảnh game)
@phamhoangviet asphalt thì mình chưa cài nhưng pes 12 thì mình thấy không cần phải cài vẫn play được mà ~.~. Bạn hãy thử xem ram bạn còn thừa nhiều không vì chơi game cũng rất cần nhiều ram mà ... hãy tắt bớt ứng dụng không dùng đi ( đóng băng chúng lại bằng link2sd 😁 ) còn nếu vẫn không được thì bạn cài chainfire3d là play được :D Chainfire cài trước hay sau có sao đâu @@
T/b: s11 cua ban da root chua vay @@
@phamhoangviet ban nhấn cài plugins bạn cài hết lun nha
phuongve
TÍCH CỰC
12 năm
Bạn chủ thớt up lại data và cái file apk của MC Sandstorm mà bạn đang xài đi, cái link ở post 1 k chạy đc nhé.
Ai có link dropbook hay box.net thì up lên chứ link mediafire tải về bằng di dộng ko dc.Chán.
Đã có file cập nhập game MC Sandstorm máy bạn lên #1down nha
Đã ai chơi dungeon hunter chưa a?cho e hỏi tí .map thứ 3 làm sao để qua đươc a? Tìm mãi mà ko qua dk.giup em với
@xuandieu001 hề hề mình đang ghiền dead space nên dungeon chơi đến mỗi bàn 1 😁
@liondien1 Dead space minh choi gan xong ui.còn boss cuối thui.ko ai giup mình game dungeon hunter à?

Sent from my GT-S5830 using Tinhte.vn
@xuandieu001 @@ bạn cứ thử mò mẫm xem !! mình chơi dead space toàn buồi đêm đeo tai nghe 😕 nên cũng hơi chậm 😁
@liondien1 chơi dead space fai bật wifi hả bạn
@datcf Ko cần phải bật nhé.
thực chất còn rất nhiều game cho s11, thường thì toàn game 2011 < thôi 😁 game mới có bản cho armv6 nhưng không cài đặt được apk noi gì đến chơi nữa @@
phuongve
TÍCH CỰC
12 năm
Bạn up lại luôn cái file apk hiện đang cài trên máy bạn xem. Chứ mới down lại data mới của bạn, mà vẫn k chạy đc với cái link apk phía trên. Và mình CHẮC CHẮN rằng cái link file apk phía trên KHÔNG PHẢI là cái đang cài trên máy của bạn.
bạn datcf nếu up thì up một thể apk lẫn data luôn đi ...
Thông báo đêm wa mình test game nhju wa với thằng Chainfire3D nên hiện jo màn hình máy mih ko thấy j hết mặc dù vẫn nghe âm thanh T_T. các bạn chờ khi nào sửa xong máy mình up típ.huhu ko byt sửa tốn nhju ko đây nữa 😔(
huycomf
ĐẠI BÀNG
12 năm
@datcf Tội nghiệp. Cố lên nhé, vì sự nghiệp cao cả.
@huycomf bạn recovery lại
@datcf em cũng bị như bác, chắc lại táy máy cái night mode. Em nghịch cái night mode này đen sì màn hình phải up rom lại. Bây giờ không cài được cf3d nữa,bác có cách gì giúp em với. Bây giờ cài lại nó hiện lên dòng chữ này:
installing the cf3d drive may cause your device to not boot in that case you need to re flash your firmware or restore cmw backup. Are you sure you want to continue?
Nếu chạm vào cái install thì đen sì màn hình. Bây giờ máy mình chơi được mỗi pes và một số trò 2d. giúp mình để mình có thể cài lại cf 3d.
The Last Defender HD v1.5 - Chiến tranh khốc liệt cập nhật trên #1
huycomf
ĐẠI BÀNG
12 năm
@datcf Hàng Tàu chính công đây. Ai thích thì down về chơi, mình không down.
Thực ra dead space mình không down ở đây ~.~ mình dùng data của qvga và apk hvga nên chơi được ngon 😃 dead space link ở dây vẫn bắn down data 😃)
Máy bác datcf không lên game hay không lên cả màn hình, menu android ?
bác thử resert recovery xem sao ..
@liondien1 hehe sửa đc rùi 😁:D:p ak bác chơi đc share cho ae với mình cài mà chơi lag wa 😔(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019