Các game cho Q-mobile s11 đã test

datcf
21/7/2012 13:27Phản hồi: 1.023
1.023 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

T.T cái link mình quên mất rồi hay sao ý T.T chả nhớ nữa để lục lại xem sao... mà sao dead space bác lại chơi zật á @@ mình cùng thi thoảng zật điên cuồng nhưng nhiều lúc cực ngon cơ ... chả hiểu sao ý 😁 chắc ram lên cao =))
đây là link data nếu không cài được data ở trang 1 :D cứ thử xem
http://www.mediafire.com/?5fzww00le0xtnaw
Apk dùng cái apk ở trang 1 hoặc down apk của bản qvga về là ngon :D
@liondien1 uh để mình tét thử rùi cho lên #1 luncho ae:D. ak wen data để đâu bác hê
theo mình nhớ thì data của cái dead space này là sdcard/ea/deadspace 😁
yêu cầu bác datcf up ngay apk MC: Sandstrom cho anh em ... có data mà apk không phù hợp thì cũng như nhau ( đã test )
@liondien1 có link apk rùi đó bạn trên #1
vâng thêm 2 game 😃
Real FootBall 2011

APK: http://www.4shared.com/get/8ZKvPKH2/Real_Football_2011_HVGA_by_www.html;jsessionid=D4E951C3FDB1DB6C0B307B01632A4F26.dc332
Data: part1: http://www.mediafire.com/?mf3v93umqv1ave5
part 2: http://www.mediafire.com/?wwj5j5lg3p0pv4n
sdcard/gameloft/games/RealFooball2011
Khi các bạn down về thì extra ra sẽ có 2 file. Một file chứa shader, sound. Một file chứa các dữ liệu chơi game. Các bạn cóp shader, sound vào file chứa dữ liệu kia. Sau khi cóp xong thì hãy cóp cái file vừa nãy đã cóp shader, sound cả dữ liệu kia vào sdcard/games/RealFootball2011
xong 😃 game sẽ khá giật đó T.T nên chỉnh chainfire3d tích vào 2 cái Reduce texture quatily và reduce texture size, sử dụng plugin quallcom
Vào game chỉnh setting camera xuống near hoặc lownear để đỡ bị toát mắt @@
Gangstar Miami Vindication :X

apk: http://www.mediafire.com/?o57vdy3xo4v9fan ( tìm mãi đó T.T )
data: http://www.mediafire.com/?01673kfe9yffbi1
sdcard/gameloft/games/gangstar2
Chỉnh chainfire3d như cái RealFootball 2011 cho đỡ giật nha 😃 thú thật là mình hạnh phúc với cái s11 này quá T.T đến xperia mini còn chẳng chơi được cái game gangstar này nhưng s11 còn vọc được :X
thôi chẳng chơi cái mc đó nữa ... rất là cùi .. giật ơi là giật .. chainfire thì trắng nút điều khiển ~.~ thôi bất nhiều game là đã đủ vọc rồi ;)
@liondien1 ko cài dc lun hả mình cài bình thường mà chỉnh chainfire3d tích vào 2 cái Reduce texture quatily , sử dụng plugin quallcom thử đi.mình chơi bình thường mà
@datcf thui ... ức chế cái game sida đó lắm rồi T.T khỏi chơi nữa ... nhiêu game kia đủ sài rồi =)) bác đã chơi game mà mình up lên chưa 😁 ngon ra phết ;)
@liondien1 chưa mình chỉ thick hành động thui ko thick đá bóng :D bạn chơi thử game BIA đi
@datcf sao mình chơi nó bắt register Gameloft @@ chẳng chơi được nữa ...
@liondien1 sao bạn gặp những vần đề mình chưa bao jo gặp hết vậy.máy mình chơi ok hết mà trừ dead space siêu lag thui. ak bạn ở đâu nếu gần tân phú chạy wa thạch lam mình coppy hết dữ liệu mình cho chơi tha hồ
Sao toàn game armv6 vậy. Thử modern combat 3 chưa bác 😁
@letuan672 thưa bạn ... Q mobile s11 là chip armv6 @@ nên chơi game armv6 thôi ... còn modern combat 3 thì tất nhiên là armv7 ~.~ phải chip lõi nhân mới chơi nổi ~.~ ....
mới tét 3 game asphalt, assassin, nova đều có chơi dc đâu, asphalt thì vào game thấy nhiều ký tự linh tinh trên màn hình, vào chơi thì bị dis, assassin thì như là cho tablet hay sao ấy, vào cũng chẳng chơi dc. nova vào cũng giật tung, dùng chain 3d thì trắng mấy góc, với lại game bắn súng mà giật thì chơi làm j, thôi tét tạm mấy game cùi vậy, mà bạn datcf pót thì nên đưa mấy game chơi mượt lên chứ đừng đưa mấy game ntn nữa cài vào chỉ tổ mất thời gian, dù sao cũng tks b 😃
@tnthhp96 Máy game đó mìh chơi bình thường mà game nào lag wa mình có ghi chú thick ở dưới đấy. Mình sẽ cập nhật lại cho các bạn trong thời gian sớm nhất có thể.mình sẽ cố gắn có clip cho các bạn sớm nhất.các clip đầu tiên có thể game : assassin,asphalt,nova và MS sandtorm và mình up dữ liệu từ máy mình đang chơi lên cho các bạn lun nhung khá lâu đó vì nhà mình sai mạng có 1,5 M ak 😔
phuongve
TÍCH CỰC
12 năm
@tnthhp96 Danh sách và link down những game đã test chạy tốt và mượt mà trên s11 này: http://www.tinhte.vn/threads/1385167/#post-20874587

[Q-mobile S11] Cài driver, root, UP ROM, quản lí bằng PCsync, thủ thuật, phần mềm, game.... cho s11 | Viết bởi phuongve

Update 4/9/2012: Bản ROM COOK theo phong cách ICS ở đây. Update 29/8/2012: Bản ROM COOK theo phong cách Optimus ở đây. Update 8/8/2012: ROM cho q-mobile s11, cách UP ROM, backup ROM xem ở đây Update 10/10/2012: 2 bản ROM OPTIMUS và ICS cài bằng…
tinhte.vn
@phuongve topic của bạn hay đấy cố gắng phát huy 😁
không biết máy này chơi mấy game đã post trên có giật k vậy chủ thớt ... e đang dự định mua 1 con
@kevin0994 được chứ mình đang chơi đấy
khi nào rảnh quay clip test game thử cho a e cùng coi đi bác
@kevin0994 mình ko có máy way chứ ko mình way bữa jo rùi 😔.
@datcf um . e định tối nay ra hốt 1 con xài ... mà chủ íu chơi game ... chỉ sợ chơi đc mấy game nhẹ ... còn mấy game nặg nó giựt thì tiu :-s
@kevin0994 vậy để tuần nũa rùi mua đi mình sẽ cố gắng úp clip lên cho bạn an tâm
@kevin0994 bạn à 😃 chip của máy này là armv6 và ram có 256 thôi :-S nên chơi game khủng bây h là rất khó ~.~ .. nhưng nếu chơi game tầm trung thì vẫn tốt 😃 nên bạn hãy cân nhắc không lại dìm hàng s11 ~.~
Sặc. Thế mà trong quảng cáo nó kêu chiến tốt asphalt 6. Đúng là xạo hết cỡ :p

Gửi từ SK17i của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@letuan672 nó sạo đó chip armv6 chơi sao dc asphalt 6 chỉ 5 thui
các game mình cài vào máy, đang chơi nek
@@ hmm ... bạn kia đúng đấy 😃 asphalt 5 link trên không chơi được, toàn ký tự lung tung, nova thì mình chưa thử nhưng lần trước mình down nó bắt phải down data .. còn assasin thì đúng thiệt là quá to :O
Mà bạn cứ yên tâm chơi những game mình post mà bạn datcf cập nhật ý 😃 được 100%
@liondien1 chạy Chainfire 3D chỉnh quacom cho asphalt hết ban đầu mình chơi cũng zây đó toan chơi bằng tiếng trung quốc ko ak
à bác datcf này .. bác có wifi thì thử test game mass effect infinator xem. Mình test rồi nhưng chọn nhầm bản qvga ... không vừa màn hình 😁 mới cả bị trắng màn hình nữa nhưng vào được game tức là chơi được rồi. Bác kiếm thử xem sao
Có link cập nhật game Asphalt,Nova,Bia2,Assassin trên #1 rùi đó các bác úp cả buổi chìu
@datcf thank 😁 nhưng mình nhiều game quá rồi T.T chơi hết đã rồi down tiếp không giật máy T.T
Có cập nhật avatar từ thẻ nhớ máy mình rùi đấy các bạn trên #1
vấn đề rồi đây ~.~ deadspcace có bạn nào chơi thi thoảng bị cực cực lag xong hết không ? có khi còn lag hết luôn @@ có mình game này bị như thế T.T còn các game khác chả sao
(à ngoài lề chút 😁 bạn cài cái laucher kiểu gì thế T.T mình cài chả thấy gì cả @@ )
@liondien1 laucher android 4.0
bạn datcf ơi cái game Metal Slug 3 bạn biết cách nào khi chết hết 3 mạng thì có mạng để chơi tiếp ko 😔
@everyday0805 game này mình mới test thui chứ chưa có chơi bạn ak
Bạn ơi. Test thử game kỉ băng hà (quên tên tiếng anh rồi) trên ch play hộ mình với. Mình đã tải và tải thêm 80mb mà k chơi được. Hix. À máy này có chơi avatar hd của game loft k?

Sent from my Qmobile-S11 using Tinhte.vn
@jasonanhdang avatar có bản thường tren #1 đó bạn còn bản hd mình mới tải về chưa test đầy thẻ nhớ rồi nên chưa up lên. còn game bạn nói cố nhớ tên để mình còn tìm test chứ
Test thử mass effect chưa bác datcf ? mình chơi được nhưng toàn bản không vừa màn hình cả bị trắng thôi T.T nhưng vẫn vô để chơi được 😁
@liondien1 hiện jo thẻ nhớ hình đầy rùi bạn
bác ơi ... cho e hỏi sao cái yahoo máy cài sẵn xài k đc ... nó kiu mình úp lên bản 1.5.2 mà mình up lên k đc ... help
@kevin0994 bạn co bật wifi ko nếu ko thì bật lên
còn đây link trên make
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.yahoo.mobile.client.android.im&feature=search_result#?t=W251bGwsMSwxLDEsImNvbS55YWhvby5tb2JpbGUuY2xpZW50LmFuZHJvaWQuaW0iXQ..
ndt192
TÍCH CỰC
12 năm
Ui cái này asphalt 3 chứ đâu phải 5 @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019