Các kiểu bảo vệ và khoá máy của Samsung

vuhai6
30/7/2015 10:20Phản hồi: 96
96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duongtrandl
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khóa bằng hướng khá thú vị, dành cho ai đam mê Audition ngày nào 😁
hay quá
s.club2
TÍCH CỰC
9 năm
Một hình thức quảng cáo của lão cạc và tớ ko thích điều ấy nên tớ bắt đầu che từ bây giờ
letung4699
ĐẠI BÀNG
9 năm
hay
ku.linh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái khoá bằng hướng dành cho S6 đổ lên thôi à, mình dùng Note4 tìm mãi có thấy đâu ???
Tất cả các loại khóa của samsung đều mở ok.

ví dụ:

http://androidfile.vn/threads/nhan-remove-account-samsung-all-s6-5-1-1-g920f-skl-g925f-skl-ok-show-hinh.4571.html

không phải quảng cáo nha. chỉ là ví dụ minh chứng. tất cả account của sony mxtp. samsung acc, lg g4 account google đều mở ok hết
@diemhenmobile Bác kêu tác giả qua làm việc cho chính phủ Mỹ hoặc đăng bài lên xda lấy thưởng đi. Xda còn chưa thấy ai làm đc.
longoanhi
TÍCH CỰC
9 năm
tụi meizu làm cái này kinh lắm hy vọng sam sung sớm hoạt động tốt như meizu để mình về edge :p
longoanhi
TÍCH CỰC
9 năm
tụi meizu làm cái này kinh lắm hy vọng sam sung sớm hoạt động tốt như meizu để mình về edge :p
dùng box z3x không biết đã hổ trợ chưa, chứ mà hổ trowj rồi thì không gì không thể
gọi là các kiểu khóa của Galaxy S6 thì đúng hơn, những máy Samsung khác không có được đầy đủ như vậy

ko liên quan mà đọc bài phản hồi của bác bên trên thích vãi, hay và sắc bén... như muốn đâm thẳng vào mấy lời bóng gió tỏ ra nguy hiểm của ai kia 😁
ss bao vô đối.
db9911
TÍCH CỰC
9 năm
@vuhai6
A thử làm ntn xem có xóa đc ss account ko
muquang
ĐẠI BÀNG
9 năm
xài s6, lên 5.1.1 không root = software được, lỡ tay root qua odin, mất knox vậy là mất 1 tá tính năng bảo mật kèm theo. kể cả tính năng findmymobile. mất bảo hành. bà mẹ cái thằng làm file root. có ai muốn root thì đọc kỹ hướng dẫn sd nhé, lỡ mất knox là cái đt mất đi 20% giá trị, ví dụ thích note 5 mà bán lại rất khó
@muquang Ủa,tại bác ko đọc kỹ thôi,chứ cái này có từ lâu rồi,root ko nhảy knox thì chờ dài cổ
db9911
TÍCH CỰC
9 năm
@muquang Bác root là đã chấp nhận từ bỏ bảo hành rồi
SS bao đời nay vẫn root kiểu vậy, cái pingpongroot khai thác 1 lỗi nhỏ trong bản 5.0.2 nên mới ko nhảy knox, update sam nó fix luôn r.
Đã chơi thì ngán gì bảo hành.
Mong được sớm cập nhật quá chứ giờ mình dùng chức năng vẽ hướng toàn phải qua GOLocker :'(
20100052
ĐẠI BÀNG
9 năm
Kể cả khóa kiểu kia thì dùng box vẫn có thể phá được. Samsung acount chỉ làm khó hơn 1 chút thôi.
cái này có lâu rồi mà
troy28790
ĐẠI BÀNG
8 năm
Galaxy a5 2016 có chức năng ngăn kích hoạt lại hay ko vậy?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019