Các lỗi gặp phải khi lên iOS6.0

khoanguyen2512
26/9/2012 4:1Phản hồi: 444
444 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

wifi mình vẫn cang đét.
lỗi cydia nên chưa cài vào dc.
cho em hoi sao em không tải dk cái j từ appstore.vn
@dinhgiahuy Cài ở appstore.Việt Nam! Phải JB máy bạn à. Bạn cài app bản quyền free trong máy đi
mới lấy e 4s nhật cường hàng LL chạy 6.0.1 vô tư chẳng việc gì =.=
tuyengv.92
ĐẠI BÀNG
11 năm
may quá , e vua mua con 4s bên nhật lên sẵn 6.0 rồi về thấy wifi cang det chua thay lỗi gì
ô sao vạy nhỉ . mình từ 6.0 lên 6.0.1 mọi thứ vẫn ngon lành . không thấy một lỗi nhỏ gì . mình rất hài lòng với ió 6. mỗi tội chờ jaibreak lâu quá . có cydia nữa thì hoàn hảo
@excitervp JB là có Cydia mà =))
Em dùng ip4s lên ios6.0.1 được thời gian thì gần đây rất hay bị kiểu có 3 vạch sóng nh ko thể nt hay gọi điện được. Cứ vào trong nhà là bị và nhiều khi còn mất sóng luôn. E thủ lắp sim sang ip4s(5.1.1) thì sóng căng đét. Nh mà e lăp sim của ng ta sang máy em thì lại ko bắt được sóng. Phải tắt máy khởi động lại mới có sóng 😔. Ko biết do ios6 hay là do máy hả các bác
@x1y1z1 chắc do fw thôi chứ 4s chạy 6.0.1 là fw gốc, còn zin kít thì sao mà hư hỏng j được ;)
6.0.1 nhìu lỗi linh tinh với ip dưới 5 lắm, he he, bà kon than thở quá trời kia mà
đúng rồi cái bản 6.1 khi nào có up lên cái chứ 6.0.1 chán lắm rồi vào app mà nặng tý là 1 lúc bị đá ra liền như là ram hết chỗ trống ấy, pin thì ko trâu = bản 5.
mình cũng bị như các bạn,không biết làm như thế nào hết.mệt thật
nản vãi, Apple mở lại iOs 5 cho anh em liên hoan cái đê o_O
iphone 4 của mình lên ió 6.0.1 thì bị nỗi không vào được safari và sóng 3g thì quá kém có ai gúp mình sửa được nỗi này không gúp mình với, chứ dùng ip mà 3g kém lại không vào được safari thỉ chán lắm
thenhantvh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Safari mình cũng không chạy được... chán
thenhantvh
ĐẠI BÀNG
11 năm
check update rồi, có cao nhân nào giúp với
máy mình up lên bị 1 lỗi hơi khó chịu là lúc không sử dụng máy, tắt màn hình rồi để 1 lát là không bật lên được, màn hình đen thui lấy máy khác gọi vào thì được nhưng đt cứ im re không động đậy gì? phải bấm nút nguuonf + power thì mới lên lại, có bro nào biết các khắc phục không vậy?
mình đang xài 4s quốc tế
con của mình cũng thế.kiểu này dễ phải đợi lên 6.1 rồi.mình lại vừa mang ra Vietshop nhờ kt hộ chứ.ko biết có vấn đề gì ko
lethaison
TÍCH CỰC
11 năm
Mấy bác có ai bị tình trạng bàn phím ko con đc nhạy như ở 5.1.1 ko?
lethaison
TÍCH CỰC
11 năm
Ip4 up len 6.0.1 bị lỗi lúc bật camera có sọc sọc nhưng 1 hồi nửa hết..có ae nào bị giống e ko
havnn1984
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy bật camera thinh thoang tu out , chup dc tấm ảnh cung bi out. ai co bi thế k nhỉ
máy mình 6.1 bị lỗi ấn khóa màn hình xong khoảng gần 1s thì máy tự động mở lên màn hình màn hình mở khóa.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019