Các lỗi gặp phải khi lên iOS6.0

khoanguyen2512
26/9/2012 4:1Phản hồi: 444
444 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy mình ip4 World. Đã up lên iOS6. Dùng mượt mà, ko có lỗi gì. Chỉ có cái là pin tụt nhanh quá :eek:
bo1429a
ĐẠI BÀNG
12 năm
ip4 thấy xài cực kỳ ổn định... 😃
thuan199
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lỗi y như chủ thớt :oops:
@thuan199 Chia bùn với bác ...
thangmt88
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình có em 4s bản 5.1.1 mới xài mà chưa dám cho lên 6.0 vì các bác kêu quá ;)) .
Con 4S của mình lên ios6 thì màn hình ko tự tắt được mặc dù đã setup trong setting tự tắt sau 1 phút, đã reset lại nhưng ko khắc phục được. Có hôm cắm sạc quên tắt máy tới sáng máy nóng gần bằng.....bàn ủi. Hic !
dathuong241
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trumtin Hic phu bac cho em no som khoe
Minh lai may man qua ko bi gi ca.pin lai trau ra nua.hihi
Hien tai dung ap fere thui.hihi rat Thoa man voi IOS 6.0. Nhung van doi ban uplet on dinh hon.
Các bac oi sao em online tren iPhone ko viet co dau duoc nhi.de Cai lai trong may sem the nao.
@trumtin Bác thử thay đổi lại ngôn ngữ xem, trước máy em cũng thế nhưng từ khi thay đổi ngon ngữ xong lại ngon
@hak2912 Lại có vụ này nữa sao ta ? Ngôn ngữ có ảnh hưởng đến vụ tự tắt máy ???:oops: Mình đang xài tiếng Anh, Cái này mới ah nha. Để thử xem sao, thanks bác.
@hak2912 hihi iOS6 thật bá đạo 😁
fanki
ĐẠI BÀNG
12 năm
iphone 4 mình bị lỗi chép hình vào nhưng máy không nhận, mặc dù vào file hệ thống vẫn báo có ảnh
@fanki Mình cũng bị như vậy , xem trên maý hình lộn xộn tùm lum, tưởng mình up nhầm chổ chứ !

Gửi từ Lenovo S560 của tôi
Sắp ra ipad mini ... Tự nhiên cái iOS6 này làm mình chú tâm để ý đến bản update firmware hơn ra là sự kiện ra mắt ipad mini ! Sầu quá ! 😕
caphesom
ĐẠI BÀNG
12 năm
Huhu có cách nào quẳng đc 6. này ra khỏi đt mà k cần bán máy k các bác =.=. Siêu tốn pin lun. Xài 3g ngốn pin hơn trâu uống nước 😔(.
Các a chị cho e hỏi : sau khi e lên ios 6 thì facebook của e bị lỗi là khi thông báo thì bị mất tiếng và rung hoàn toàn mẶc dù đã chỉnh đi chỉnh lại cái thông báo mà k đc . Có ai bị trường hợp như e k ? 😔 . Cho e xin cách sủa chữa với :((
hero8
ĐẠI BÀNG
12 năm
ip4 lên ios6 pin tụt qá bá đạo 😕
vietmar7
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em dung thay on dinh, khong bi van de ve wifi hay pin. Dac biet, pin co cam giac trau hon. So em may man 😁
hero8
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vietmar7 máy bác là 4 hay 4s ạ, của e là 4 pin tụt như nước lã, tắt hết kết nối r mà cũng ko khá khẩm hơn mấy :mad:
ntduycuong
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vietmar7 \
Mình cũng vậy :d
vietmar7
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hero8 Em dung iphone 4 bac ah
Ip5 của mình thì thấy có lỗi home ảo là nhiều lúc đơ đơ chưa kịp ấn nó đã thu nhỏ lại rồi , có lúc cứ nhấp nháy như nhảy dance he2 ! Còn mọi cái vưỡn ngon ^.^
thangmt88
ĐẠI BÀNG
12 năm
IOS 6 lỗi nhiều quá, con 4S của mình chịu khó chơi bản 5.1.1 vậy thôi 😔
Thực ra dùng cũng có lỗi mấy đâu bạn ! Chỉ tiếc cái app map hãm quá ! Ức chế
bây h chẳng mong j có tool jb ios6, có tool downgrade thì ngon quá các bác nhể ;)
ip4 mình từ khi up ió6 xài ngon vô tư. chả có lỗi j hết. hihi.
vừa up lên hôm trc chán chả có lại về 5.1.1 thi hôm sau apple khoá may qua, mà sao mình up len 6.0 co thấy lỗi j đâu nhỉ chắc máy xịn k ảnh hưởng 😃
IOS 6 thích nhất chức năng face time qua 3G, mà ko cần wifi 😔(

nhưng những người thích vọc như mình, cần những app bảo mật thì chắc chắn vẫn trung thành 5.1.1 và chờ khi 6 có JB mới up :p
Thấy mọi người feedback nhiều lỗi quá cũng sợ, cuối tuần trước đã up lên 6 + JB luôn thì thỉnh thoảng mới gặp lỗi auto lock, còn lại là ok hết kể cả pin,... Bị mỗi cái JB ko ổn định, đang nt tự nhiên tắt ngóm, ko hề đụng tới Cydia hay nghịch mấy settings gì cả. 1 lúc sau bật lại thì lại lên bt, tuy nhiên chỉ sài được phone + mess, còn lại ko dùng được gì nữa -> Justboot cũng đuwowcj -> về lại 5.1.1 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019