Các lý do không nên mua IP3gs 2012

quanghuy.ficc
6/8/2012 6:22Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quocanh58
TÍCH CỰC
12 năm
Giờ đơn giản zầy đi, các bạn trẻ (trâu) kiếm hộ mình cái 3gs 32gb chưa active, mình đang cần để sưu tầm, giá bao nhiêu cũng dc, bao nhiêu cái mình mua tất =]] thiệt chưa thấy đứa nào tham gia cái forum công nghệ này ngu tới mức tin rằng còn cái 3gs 32gb nào còn nguyên seal chưa active, giới gian thương nó sống dc là nhờ những thằng ngu như thế này đây. mình xài iphone từ hồi iphone 2, chưa có 1 thằng nào ngu đến mức dùng từ up rom cho iphone cả =)) người ta dùng từ jailbreak đấy các bạn trẩu tre ạh, up rom, chúa ơi, chết cười mất thôi. Còn chuyện noall, máy này là máy qt mà =]] no cái qq chứ no =]] có phải lock đụng chạm nâng hay hạ bb đâu mà no với chả all. Các bạn cãi nhau với người ta tới khi đuối lý thì bắt đầu cãi cùn, càng cải cùn thì càng ăn chửi, để tối nay hú a e xài iphone zô đây đọc tiết mục tấu hài này koi. dùng cái đầu để phản bác lại ý kiến của mình nhé các bạn trẻ trâu, tối rảnh về mình chửi tiếp =)) chửi cho mấy bạn khôn ra mới thôi

Đồng ý với bạn, ban lập nick khác chửi tiếp, chửi cho nó hết dốt koi như mình cũng tích góp dc chút công đức vì khai sáng những cái đầu ngu mà lỳ ;)
Nguy hiểm quá các bác nhỉ?
Mình chỉ ân hận, hối tiếc khi dùng ip là có đk dùng quá muộn
quocanh58
TÍCH CỰC
12 năm
@ngduyanh1979 e giải thích cặn kẽ thế sao bác nói e nguy hiểm 😔
romany123
TÍCH CỰC
12 năm
nếu tìm hiểu kỹ trước khi làm thì sẽ khó mà dính no all. máy world thì không phải động đên baseband nên hiếm bị( trừ khi nghịch dại up lên 6.15 thì có thể ăn đòn ). còn nếu không tìm hiểu mà cứ restore bừa phứa thì ip4 4s cũng toi ấy chứ. 😆
thằng đó nguy hiểm thật mấy anh em Tinh tế ơi, chuyên gia xảo quyệt đây mà.
Có lẽ là Topic nên dừng ở đây các bác ạh. Đã là quan điểm thì khó thay đổi, và nhất là ở đây quan điểm của chúng ta đang trái chiều nhau. . . nếu đi quá xa, sẽ mất hết hoà khí.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019