Các nhà khoa học kết luận kích thước trung bình của dương vật là dài 13,12 cm, đường kính 3,71 cm

ND Minh Đức
5/3/2015 7:46Phản hồi: 507
507 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vợ không có, người yêu không đo cho, tự đo thì không khách quan, thế kiếm ai đo cho đây các bác :rolleyes:
quân ken
TÍCH CỰC
9 năm
Anh em nào đồng ý. Bài trên tay và đánh giá chi tiết của mod. Tinhtế nào
Cảm ơn chủ thớt, nhờ bài này mà con vk em đỡ than của em ngắn. Trên mức trung bình 2cen mà chê ngắn các bác ạ, đúng tham
kkkkkk6
TÍCH CỰC
9 năm
Tôi dài những 18.5 cm vậy là phải ngắn lại 5 cm thì mới đạt tiêu chuẩn ư :eek:
NS6
ĐẠI BÀNG
9 năm
Gần 18cm dài :v đọc cái này xong tự hào qá 😆
tony_doan
TÍCH CỰC
9 năm
Đọc hết các còm trong bài này mới thấy. Cu Việt không phải đứng Top châu Á đâu, Top cmn Thế giới ý chứ, ông nào cũng khoe 15-18cm. Dậy mà phụ nữ Việt vẫn chê ngắn là sao???
sao lúc nhỏ nhất của mình tầm 5cm thôi mà lúc lớn nhất 15cm thế là hơn 200% à
cuong.pm
TÍCH CỰC
9 năm
ĐÚNG BẰNG CHUẨN
rockievn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Caucasian sao ko dịch là người da trắng?
Penumbra
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vô restroom quay tay cho lên để đo. Kết quả là: 5, 18 😁. Tởm.
Dài chẳng dk cái gì nếu bị kịch đáy cô bé. Mẹ mình làm khoa sản nên có 1lần có một cô thì thầm to nhỏ với bà là của ck dài quá đã bảo phải nhẹ nhàng thôi mà nhiều khi a ấy quên ... làm cháu đau điếng cả người... mất hết cả sướng... đâm phát sợ mỗi khi nghĩ đến chuyện ấy. Mẹ mình đã khuyên cô ấy là phải dùng xốp hay cao su mềm đệm 1 hay vài cm thì tùy cho ck đeo vào như kiểu đệm thêm long đen ấy. Nói chung theo mình thì dài thì dễ làm các kiểu như từ đằng sau ,còn mà phải đệm thêm long đen như trên thì chán lắm . To vẫn có nhiều ưu điểm hơn cả vì tạo độ khít cho cả 2 bên nên tăng khoái cảm rõ rệt.
Mình biết có nhiều vụ vì súng dài và người đàn ông không kiềm nổi mình đã làm thủng cùng đồ của vợ và rốt cuộc phải nhập viện để khâu lại đó. Lúc đó có mà xấu hổ chết nhỉ.
Kazu
ĐẠI BÀNG
9 năm
15
Mr Lọt
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đưa cho nhỏ bạn đọc bài này, xong nó phán 1 câu : ngắn dài không quan trọng, dài và to mà không có kỹ thuật thì ra xài dưa leo ngon hơn. A đù!
anh2sky
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nếu so sánh chiều dài bàn chân với cái kia thì các nhà khoa học học đã quá sai lầm, của mình tỉ lệ nghịch, chân mình số 39 (số 5),mà cái kia thì vĩ đại 😁
duyat
TÍCH CỰC
9 năm
Thường mình thấy nhờ vợ đo ít chuẩn lắm, phải mánh lẻ bên ngoài mới gọi là cực chuẩn
vanhoa
ĐẠI BÀNG
9 năm
@duyat Chủ đề này "hot" quá! " Lóng" trong người! Em thì toàn nhờ avatar đo dùm. Đo xong chả nhớ gì luôn
cái này ko liên quan đến chủng tộc thì liên quan đến cái gì nữa 😆 bọn tây pro hơn hẳn 😃)
không đủ chuẩn rồi, phải qua thái thôi....
hoiclub
ĐẠI BÀNG
9 năm
đã đo của ta đâu mà nói là chỉ số trung bình
Lobby Fam
ĐẠI BÀNG
9 năm
coi chừng đo xong vê
như thế là biến thái, kakaaaaaa.............

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019