Các nhà khoa học kết luận kích thước trung bình của dương vật là dài 13,12 cm, đường kính 3,71 cm

ND Minh Đức
5/3/2015 7:46Phản hồi: 507
507 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nguyenvanac
ĐẠI BÀNG
9 năm
vẫn đang cố lấy nhíp gấp kéo ra đo, kq báo sau :rolleyes:
quangvinh001
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em quen (quen với vai trò bạn bè nhé) những đối tượng mà thông tin từ họ còn thực tế và chuẩn hơn cả bác sĩ ý !
Mấy em làm gái ý, ngay khu Trần Duy Hưng - trung tâm HN; có đứa làm 3 năm rồi (trung bình 1 ngày nó ~ 4 ,5 khách, chưa tính cao điểm)
x lên không biết bao nhiêu người mà kể
Mấy nhỏ bảo đàn ông ở HN đa số vừa phải thôi chắc chỉ 10 11 12cm. Người nào 14 được gọi là dài rồi. Hàng khủng thì vẫn có nhưng ít.
Cái quan trọng với phụ nữ là đàn ông phải sung, khỏe ; chịu làm chiêu trò (phụ nữ rất thích vét ...).
Với các cụ có câu Nhất lưỡi nhì râu tam tay tứ ấy. Cây hàng nhiều khi thua xa cái lưỡi về khoản làm phụ nữ sướng !

Hàng thì đừng nhỏ bé quá là được.
Giữa tiêu chí to và dài thì nữ sướng to hơn vì nó đem lại sảng khoái, họ không cần dài.

Túm lại tổng thể đáp án là: khỏe + chịu làm mấy trò chiều chuộng phụ nữ + hàng to (nhưng đừng quá ngoại cỡ)
Với phụ nữ thì họ cần tình cảm nữa nên gặp người dẻo mồm thì vẫn có cái hơn
@quangvinh001 Thế mà từ đầu topic tới giờ em thấy toàn mấy anh khoe 17 18 cm, không biết thước của bạn của bác bị giãn hay thước mấy bác kia bị co thế nhỉ 😁
Soledas123
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ngokimphuc bác cứ chia đôi cái khảong khoe của mấy thánh là ra số đo thật 😃 😃 😃
curtues
TÍCH CỰC
9 năm
dài ko bằng to nhé các bác. điểm G phụ nữ cách khoảng 3cm từ ngoài vào

Sent from my iPad using Tinhte.vn
Tinhte toàn biến thái 😁:D:D
Em thì chỉ được cái dùng lưỡi thôi ( lần nào gấu cũng ra ) chứ lúc qh không được dẻo dai cho lắm :oops:
@Angel_Omin87 làm thế nào để biết là ra hay không ạ :p
curtues
TÍCH CỰC
9 năm
@Angel_Omin87 mùi vị thế nào bác :D

tuanboy9xnd
ĐẠI BÀNG
9 năm
* cái này có vẻ chuẩn
(1) Chiều dài dao động khá lớn giữa các đàn ông: 95% đàn ông có chiều dài dương vật từ 6.5 cm đến 10.5 cm, trung bình 9 cm) khi mềm (flaccid length);

(2) Nhưng khi cương (erect length) thì chiều dài dao động trong khoảng 10.5 cm đến 16 cm, trung bình 13 cm. Tính trung bình, dương vật dài thêm khoảng 43% so với lúc mềm.

* Nhưng mà cứ đo dài ngắn làm gì, chênh chút ko sao, quan trọng là yếu tố
1. Độ cứng - càng gần với kim cương càng tốt
2. Độ dai chứ ko phải độ dài. Dai chắc tầm 5-10p là ok :v
bình thường nói đừng cười chứ có 3cm ah😁
nhưng lên thì 14, sung trong ng thì 15cm, đường kính to so với tổng quan chiều dài:D
hỏi bs thì đc biết như mình rất hiếm, vì ít ai boot lên đc gấp 5 lần như vậy:eek:
cao 1,8m nặng 80kg nên ai nhìn nó lúc bt cũng cười ngất:D:D:D
nhờ vậy các em gái xem mình như chị em:mad:
@đừng tin ba cái nghiên cứu này lèm j, phí thgian:D
curtues
TÍCH CỰC
9 năm
@Rich Leon mình cũng bt có 3-4cm. lúc moi kiếm ra thì ~14cm. (hơi cong). thẳng thì ko bít nhiu hehe

nghiadalat
TÍCH CỰC
9 năm
@Rich Leon Khoai tẻ, ít vướng víu khi không có nhu cầu.
@Rich Leon em 1m81 75kg, hung lên thì 16cm nhưng đỡ hơn bác là bt mùa đông thì 7 mua hè thì gần 9 nên đi tiểu công cộng vẫn ko ngại lắm :D bài này chuẩn Âu mà, chứ ađ phụ nữ bt giãn ra đa phần tầm 14~ 15cm thôi, dài hơn ko vào hết là thấy mắc rồi :D em đoán theo kinh nghiệm 😃
BB_Minh
TÍCH CỰC
9 năm
Nói tóm lại là chiều dài dương vật đàn ông châu Á ngắn hơn chiều dài dương vật đàn ông châu Âu, Phi, Mỹ, Úc. Nhưng dù ngắn hay dài thì cứ chạm đến điểm G là được 😁
ducanhxd51
ĐẠI BÀNG
9 năm
Pic này sao sôi động vậy ta? 😆
thế này thì mình không đủ tiêu chuẩn của 1 người thông thường à.
đéo tin
pinksau
ĐẠI BÀNG
9 năm
Dự là sắp có bài nghiên cứu về chiều sâu và độ co giãn của "hố sinh tử" cho chị em đây ^^

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Nhìn người rồi lại nhìn ta...cớ sao ta lại dài ra thế này...?
TIN MỚI NHẤT: theo khảo sát của tổ chức y tế thế giới tính đến ngày 6 -3-2015 chiều dài dương vật của mem tinhte trung bình 16,15cm vượt chuẩn thế giới 3,3 cm.
lon bia đường kính 6,6cm . mấy bố tinh tế toàn to hơn lon bia không à 😆)
Tank_Tiger
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tbtvsg em phải đăng nhập để like cho bác. ở trên em thấy có bác nói đường kính 10cm chắc bằng cái phích nước
@Tank_Tiger bác nghe câu chuyện con rắn vuông chưa? =))))) chả hiểu nghĩ sao mà bảo đường kính 10cm =)))) tưởng cái vòng chu vi là đường kính đấy, khổ lắm 😁
ltb1974
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cửa hàng bán thước dây, thước thợ của mình mấy ngày nay cháy hàng!
Mình phải nối hai cái thước kẻ học sinh mới đo đủ độ dài thước đo 😃
(Nỗi khổ của người lệch chuẩn)
Toàn các thánh chém
không hiểu sao mà vợ đo ra số khác, mà em hàng xóm đo ra số khác, phải chăng thước của nhà với thước của hàng xóm ko giống nhau 😁
Của mình lớn và dài hơn kích thước trung bình rồi
Thằng nào lên đây nói khoác về chiều dài của mình làm con choá 😃😁
Cương cứng thì 16cm các bác ợ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019