Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Các tính năng của ADW Launcher

doubletakeit
20/9/2010 10:35Phản hồi: 46
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình ko thích adw launcher... Nó ko nhanh bằng launcher pro... Launcher pro có thể kéo thanh dock wa lại thích hơn... Galaxy s
thelightvn
ĐẠI BÀNG
14 năm
cái digital clock tren thanh status bar của em tự nhiên biến đâu mất tiu. Pác bít cách nào khôi phục lại cái digital clock đó không?
Do bạn gán tính năng Swipe up actions trong phần System Preferences. Để nó hiện lại thanh status bar bạn dùng tay vuốt từ dưới lên thanh status bar là nó hiện ra lại.
thanks bai minh dang can..heheheheeh
Mình lỡ tay đưa icon của ứng dụng khác vào chỗ icon mở Drawer, bây giờ không biết làm sao khôi phục lại cái icon để mở Drawer nữa. À còn nữa, Mình có cài thêm cái LauncherPro, lúc trước chưa có set default thì có thể chuyển qua lại dễ dàng giữa ADW Launcher và LauncherPro bởi nút Home, nhưng giờ ko thể nữa. Mình muốn hỏi khôi phục lại như thế nào. Mình dùng G1, Rom 2.2.1 của SparkMod 1.5
ko có pác nào giúp e à ?
mình cũng từng bị như bạn và loay hoay mãi không đc.....giải pháp là: Từ màn hình chính bác nhấn menu/add/custom shortcut/pick your activity/ Launcher Actions/Open,close App Drawer...xong nó sẽ ra 1 icon ngoài home..bạn kéo nó vào lại xuống icon giữa của Drawer...vậy là xong....click thanks..heeeeeeeee
vinhtinhte
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác nào chỉnh được vị trí của icon trong menu của ứng dụng không ! mình vào bó báo không di chuyển được !
adw mới ra 2 bản mới trong tuần này liên tiếp với một số tính năng mới ! cũng hay và tiện hơn ! nhưng bào sửa được fc nhưng em cài bản mới vẫn thấy bị !
bạn nào biết các cài laucher bằng đuôi zip hướng dẫn mình với mình chỉ biết cài file apk giờ toàn đuôi zip thì cài ra sao... ai biết chỉ mình nhé
sangnh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có cách nào chỉnh khoảng cách giữa 2 shortcut / Widgets không mọi người. Đang làm cái theme Metro bằng ADW Launcher nhưng 2 cái Widgets nó ở xa nhau quá nhìn không ổn tý nào 😃
cảm ơn bạn
drthoai107
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho em hỏi: làm thế nào để ẩn hiện thanh taskbar bên dưới vậy ? Nhiều lúc em bị ẩn, không biết làm thế nào để nó hiện lên, đành phải reset lại rồi lại cài ứng dụng từ đầu 😔
nhocvipp
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho mình hỏi muốn xóa thanh goole dược ko, mình k bit cách xóa
Có biết bỏ cái khung vuông khi chuyển màn ko nó xấu quá bỏ đi đẹp hơn.

Sent from my LG-P350 using Tinhte.vn
nhocvipp
ĐẠI BÀNG
11 năm
@PjLyTam bạn vào các trang tùy chỉnh màn hình,rồi tìm show outline,bạn đừng bỏ dấu check là xong
@nhocvipp Thì nó vẫn đang check mà! Bỏ hay ko bỏ à
@nhocvipp Ok ngon rùi! hihi cài Theme ICS quá tuyệt! Tiếc là ko có thanh stutar bar ICS

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019