Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cách cài iBook cho ipad

linhvu86
16/5/2010 9:21Phản hồi: 34
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tớ có account để down free đây, anh em send 20k/ 1 account, nếu muốn thì tớ nạp cho 1000$ chỉ có 400k thôi hì hì
Có bác nào chỉ cho em biết cách cài đặt trong Ipad khi down 1 soft từ máy tính?
Bác chủ thớt Dannhut ơi, cho mình hỏi là khi đồng bộ iTunes b00k với iPad, nó cứ bắt mình đồng bộ hết tất cả sách thì nhiều quá, mình muốn giữ lại những sách cũ và chỉ đồng bộ sách mới thôi có được không? Làm thế nào thì được, chỉ cho mình với, cám ơn Dannhut nhiều 😁
Mr.Physics
ĐẠI BÀNG
14 năm
@pink2004: bạn hiểu từ "đồng bộ" là như thế nào mà hỏi thế :banghead:
@tigonal: lên mạng search: "Tạo tài khoản iTunes"
Mình tạo tài khoản như bạn nhưng nó hướng dẫn bằng tiếng Việt và vẫn mặc định là Việt nam, dù mình đã gõ post code. Khi tải Itune báo là tài khoản không verify. Bạn giúp mình với.
Bạn dannhut co sách thế giới phẳng không, share anh em đọc với, mình rất cảm ơn kho sách của Bạn, mình tải về nhiều sách đọc hay lắm. Cảm ơn bạn rất nhiều. Quân
Dictionary trong ipad

Bạn ơi, mình đã cài được iBook nhưng sao cái dictionary nó không hoạt động, mình chọn từ tra nhưng lúc nào nó cũng báo "The dictionary í not avaiable for this language" . Em chọn từ tiếng Anh không à, bị bất kỳ chữ nào. Bạn giúp mình với.

Thanks
Theo mìn các bạn cứ jail break ipad đi rồi dùng cái tool ifun để copy book vào, xem lại vô tư
--cho mình hỏi là k cần syn wa máy ma down trực tiếp từ ipad lun dc k vậy? Với lại k hỉu sao dem ra tiệm cài ipad mà trog ipad ko co cydia nữa. Chả bik nó có jb cho mình k nữa 😔
hoankaka
TÍCH CỰC
14 năm
cho mình hỏi các app của bạn khi cho vào iphone có phải authorise không hay sử dụng được luôn? Thanks vì mấy cái ebook nha
các bác ơi, sau khi e jb ko biết cái thằng nào vào mà cái ibook của e nó cứ vào là lại bật ra ngoài liền, uninstall rồi reinstall cũng vẫn bị, bao nhiêu sách trong đó, phí quá, giờ làm sao hả các bác........
Sau khi installing, ibooks bao loi configuration va Quit. Co ban nao biet cach khac phuc khong. Minh dung tren ipad 1 os 5.
đã jb cài ibooks trên cydia
xong xóa cái ibooks.ipa đi là ổn
Em lỡ đăng ký tài khoản ở Việt Nam rồi. Giờ có cách nào tải cái Ibook này về không cả nhà ơi? Hoặc có App nào khác đọc file sách không? 😔(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019