cách cài SBsetting

Omasi_teen
10/10/2009 10:31Phản hồi: 23
SBsetting mình cài rồi sao không thấy Icon gì cả .... hay nó là gì nằm ở đâu .... nghe bàn tán xôn xao mà hem biết gì ....

mính là con gà quay iPhone 😁
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lekhangminh
ĐẠI BÀNG
15 năm
à bạn dùng tay miết góc trên iphone sẽ kéo đc cái thanh settinh xuống ^^
nampc
TÍCH CỰC
15 năm
Bạn mở wifi rồi run Cydia, bạn vào Section\System chọn tới Sbsetting rồi cài đặt nó. Khi sử dụng bạn chỉ cần quẹt tay ngang icon của nhà cung cap dịch vụ mang( nhi VinaPhone,....) bạn sẽ thấy 1 menu PopDown sẽ hiện ra. Cái gì trong đó mời bạn khám phá nhé.
trồi mình bấm cái nó chụp màn hình không à 😔
ok rồi .... thì ra là cài cái PM giả lập nút home nó "hit" nhau 😁
minhduy68
ĐẠI BÀNG
14 năm
máy của mình hok cài được SBSetting, khi vào Cydia chọn SBSetting để cài thì nó hiện lên thông báo gì đó (tiếng anh mình hok hiểu), Ai có cách nào cài được hok chỉ giúp mình với. thank nhìu.
mình xin đưa hinh của em nó lên cho mấy bạn xem
neodoremon
ĐẠI BÀNG
14 năm
Khi cài SBSettings thì bắt buộc phải cài SBSettingsTogles ... Dĩ nhiên là sẽ cài tự động ... Bạn hãy Update cái Cydia rùi cài lại nhé ... Vẫn còn bị thì cài từng cái một ...
acongacon
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình đã cài sbsetting trên iphone 4, báo là cài được rồi, mà miết mãi không ra. BÁc nào chỉ giúp mình với. Cảm ơn nhiều
Đều như nhau. Nó là mặc định của chương trình rồi. Còn sau đó bạn thay đổi nó như thế nào thì tùy ở bạn
thanhtieu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đều như nhau, còn nếu muốn thay đổi, bạn lúc này vào Setting-Activator-Anywhere-Status Bar> có thể đổi sang double click (chạm nhanh 2 lần trên status bar) hoặc Hold (chạm và giữ im một lát) để hiện SBSetting... Còn có những cách chạm, vuốt ở những điểm khác nhau trên màn hình nữa để xuất hiện SBsetting tùy bạn chọn.
huuloczxc
TÍCH CỰC
13 năm
hii..mà giờ SBsetting chĩ còn việc FREE UP RAM và on/of này kia nhanh hơn..còn việc thay thế phím cứg như HOME này kia..mỳh không cần quickdo và quicklock lun..cũg bật tắt kích hoạt đa nhịm..trở về khi trong app 1 cách đơn giãn k cần HOME nữa..!
Lam on chi gium cach cai sbsetting khong can wifi voi ah?. em dang can gap ... thank cac pro truoc nha!
SBSetting xài chóng nút Home Button bạn bấm nhiều quá thì nó hư nút home , nên dùng cái này cho hết hư , nhưng tốt hơn bạn dùng Quickdo đi há
Quickdo dễ sài hơn , vào cydia search = quickdo
bài hay lên nào ! thank các pro rất nhiều
phungvanhoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang cài sbsetting đây,dùng laptop phát wifi thao hồ mà cài,đỡ phải vào itunes
kakakakaak
phungvanhoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang cài sbsetting đây,dùng laptop phát wifi thao hồ mà cài,đỡ phải vào itunes
kakakakaak
Bạn ơi mình đã cài sbsetting và trong đó có activator. Mình kéo từ trên xuống thì nó xuat hiện ra cái thời tiết và chứng khoán. Nhưng ko có bật tắt wifi. Điều chỉnh anh sáng hay 3g ......... Và mấy cái khác bạn có thể chỉ minh cách để có mấy cái đó ko. Nếu de BDP thì vẫn có nhueng từ khi mình xoá nó la mất tiêu luôn. Minh cai sbsetting thì ở trên màn hình ko thấy icon đâu. Vào activator>>anywhere>> status bar và chon swit left thi thấy
thanhsonmt
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bạn vào setting/ thông báo(notyfication)/ tìm SB setting gạt cái nút đo sang màu xanh Là OK. Kiểu như on/off đấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019