Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

CÁCH Crac'k UltrasnowCN(~~BB 4.10 )UPDATE cho 1,6b5. for 5.1.1

minhdongkissto89
9/1/2012 14:35Phản hồi: 249
ĐÃ XOÁ Nội Dung Cũ...

UPDATE CUỐI : ( cho ng mới tìm hiểu )

UPDATE cho phiên bản 5.1.1 đã đc jaibreak hoàn toàn :

Theo như mình tested thì UltrasonowCn tren cydia.vn có vẻ ko hoạt động trên bản 5.1.1 này. Nhưng các bạn có thể dùng bản mình úp dưới , dùng như bt trên cydia.vn . Mình đã thử và thấy nó hoạt động tốt cho phiên bản 5.1.1 này . Chúc vui ...

Hiện giờ trên source : cydia.vn Đã có phiên bản Crac'ked cho UltraSnowCN . Các bạn dow về và điền số có 12 chữ số bất kỳ để kích hoạt hoàn toàn cho UltraSnowCN nhé ! và tất nhiên là sau đó các Bạn có thể dùng BT như đã mua key thật sự .( lưu ý khi kích hoạt cần có kết nối với internet ).
Ngoài phiên bản 1.6b5 trên Cydia.vn dùng cho IOS 5 , thì các bạn có thể down các phiên bản thấp mình KÈM bên dưới đề cài cho phù hợp với thiết bị của các bạn .
249 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vừa đọc 1 bài tương tự ở ngoài.
http://www.tinhte.vn/f163/cach-ultrasnowcn-cho-ca-nha-1026424/
ip4 lock 5.0.1 UJB b2,BB 4.10.01, gevely sim có dùng cái này đc ko ạ ....
Tác dụng cụ thể của nó ra sao....
a gà, các pro đừng chém tội
^
Thì cái tool đó dùng cho tất cả các loại gevey sim,nó tự kích hoạt lên sóng giống như xài bản world ko cần phải có thao tác gọi 112 nữa
Wankary
ĐẠI BÀNG
12 năm
vậy là làm cách này máy tự có sóng giống W vậy hả bác? bác có thể nói chi tiết chút được không? thanks
e chỉ kích 112 1 lần sau này Khj e tắt máy, resping,reboot,air plane đủ kiểu máy vẫn tự có sóng, đâu kần kích 112 -> cái này liệu có ích vs e ko ....?
Thì cái tool này dùng cho các gevey đời đầu giúp mình bỏ wa các thao tác kích hoạt sim,tự lên sóng như sài sim ultra vậy! Tùy vào cảm nhận mỗi người thôi,với những ai rành việc kích sim thì tự tay kích còn nhanh hơn là cho nó tự động làm! Còn ai làm biếng thì biết rùi đấy 😁
=> lâu giờ mình dùng sim untral mà ko bjx,thiệt tình...hèn gì đọc woài công dụng cái tool mà vẫn ko hỉu ra làm sao
@vaan009 chính xác,mình toàn tự kick tay cho nhanh,30s là xong :D
nhưng có nhìu khi tự nhiên mất sóng ko lên lại mà ko biết=>bỏ trong túi cả buổi mà ko thấy ai gọi :D nên phải mò tới cái này cho lành,có gì mấy trường hợp nó kick phụ...nhưng mình mới dùng,ko hiểu sao cài bản cr.. trên cydia cho 5.1.1 rồi,rest máy lại mấy lần mà sao nó vẫn ko tự có sóng 😔
@minhduc754114 Down phần đính kèm của mình nhé , cái của mình up mới dùng đc tren 5.1.1 nhé ! chúc vui ...
vừa mua cái code hôm qua xong 😁
hiii cái này vừa mới có từ 3 hum trước nhug giờ mới có thể cập nhật và thông báo cho mọi ng hiiiii
thuank6
ĐẠI BÀNG
12 năm
Máy bác của nhà mạng nào mua code ok rồi chứ hay là mới đặt tiền.... Bác mua ở đâ. Giá bn.... Máy em mạng KT korea có mua dc code ko bác.... Bác biết ở đâu uy tín giới thiệu em với thank bác luôn
Ăn cắp bài viết của tôi rồi làm của mình à ?
mình ko đọc qua topic của bạn mà , chỉ là mình cũng kiếm thấy cái này và tự test từ hum qua nhug giờ mới có TG đề post lên diễn đàn . Có thể topic của bạn đc viết trước mình nhug mình ko tự dưng đi viết lại topic của ng k làm gi cả ....Cũng chỉ là chia sẻ vậy nên dù có nhỡ trùng topic cũng đâu có sao bạn nhỉ ! cảm ơn !
^
Ý bác ấy là mua cái code của ultrasnowCN chứ ko phải code chuyển sang world đâu bác 😁!
Để thử cái đã. Thanks🆒
Cực kỳ tiện lợi và nhanh chóng, nhất là khi cấp thiết không phải chờ để kích hoạt thủ công rất lâu mà xác xuất kích hoạt thủ công không hẳn là 100% nên nhiều khi mất hơn 10 phút mới kích hoạt được, cứ phải lấy SIM ra rồi đút SIM vào liên tục...Nói chung cái này đã thực sự giải phóng vấn đề kích hoạt bằng tay....Thanks bác 1 phát luôn đấy nhé..!
Để dọc tí mới được. Cám ơn bro đã chia sẻ
Bác ấy có tinh thần share thì ủng hộ bác ấy, sao bác nặng lời thế?
Bài of bác ghi ultrasnowcn" .... "Thì ai bít là cr@ck ultrasnowscn mà cài....?
-->nói chung là cái này ngon quá. Máy mình thành W rùi, Thanks 2 bác lun (dg trên đt ko có nút thanks).
Up cho máy lock gevey
quá hay, thanks bác.
cái này cũng hay đấy nhưng chỉ dành cho người mới xài iphone thôi nếu ai xài quen rồi thì kích bằng tay thì còn nhanh hơn , bg furi mình cũng kích bằng tay luôn mà hehe nhanh gọn , cài mấy cái chuơng trình trong cydia vào thấy có vẻ hao pin hơn thì phải , với nữa mình thấy cài nó zo cái notifications không được nhạy nữa , ios 5.0.1 nha các bác .
cuongkennet
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thanks bác . it worked . Cho em hỏi thêm 1 câu : khi mình đổi gevey sim mình có cấn reinstall cái chinasnow lại hay không ?
có bạn ah ! đổi sim hay tháo sim ma khi bạn đang cài ultransnowcn 1,6b2 hoặc 1,6b3 thì có mở menu quay số nhấn gọi 111 để ultrasnowCN làm việc lại 1 lần nữa nhé , ma ko can reboot lại máy
HIENBON2002
ĐẠI BÀNG
12 năm
e tháo sim ra bỏ vào k có sóng mặc dù gọi 111, phải reboot lại, tốt nhất là vào sbsetting respring lại khi reboot iphone, như vậy sẽ nhanh hiện bảng no simcard..và lên sóng
letuanzzz
ĐẠI BÀNG
12 năm
hay quá đở tốn tiền mua Ultra roi
uhm hehe nhấn thank khich lệ nhé hiiiiiiiiiiiii
sealily82
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ae nào test rồi xem cài cái này vào có tốn pin hơn hay ảnh hưởng gì đến tốc độ máy hay không nhỉ? Hàng hồ cẩm đào nên hơi ngại.... hehe
Sim gevey bác đang xài cũng là của " hồ cẩm đào" đấy bác ạ, cái này bình thường không hao pin gì hết nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019