CÁCH Crac'k UltrasnowCN(~~BB 4.10 )UPDATE cho 1,6b5. for 5.1.1

minhdongkissto89
9/1/2012 14:35Phản hồi: 249
249 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình đã dùng đc lúc ở b3 giờ lên b4 ko dùng đc nữa tuy nó có hiện bảng no sim card install nhưng sau đó searching mãi rồi ra No Server, Thông thường thì nó hiện sóng ở bước này nhưng bây giờ ko hiện đc nữa ~_~
co 40n thui mua mà xài ....................... mà crac:k tới crac:k lui rồi chưa biết có xài hoài nữa hay ko
tí nữa test thử xem sao................................
đáng bao nhiêu đâu các bạn có 40k bạn mua 1 code có thể dùng mãi mãi được. đỡ phải cài này cài nọ. máy lock đã hao pin rồi lại cài thêm tool ..... nữa thì tăng thêm phần hao pin thôi. 40k bằng có 20 quả cà chua ở chỗ mình. haizzzQ
ma quan trọng là mua code ở đâu ^^ chứ 40k thì tiếc làm ji
Bên box rao vặt nhiều người bán lắm. anh em tinhte dùng rất nhiều . việc mua code này hết sức đơn giản nên bạn yên tâm
willxlazy
TÍCH CỰC
12 năm
RS lại không thấy kích sóng. Lên tt mới biết là có phiên bản mới. Test thử xem sao. Thanks chủ pic đã chia sẻ
mua code xài chắc cú nhất, khỏi lo đang xài mất sóng
ai muốn mau code thì wa e nhé: 100k/code, BH trọn đời
phongred
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao bác bán mắc thế anh Tâm hoianclub bán có 40k hicccc
k can mua code co xai dc k nhj?
bà con mình có ai còn file deb của ultrasn0wnCN c.rack hok ? soure của SimoneTech hum nay vào ko dc 😔(
hoặc các bác bik ai bán thì cho em xin địa chỉ với
sao của e nó hiện cái bảng như lúc trước là sao mấy bác,tool vẫn hoạt động mà e toàn kích bằng tay
nmsang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trong phần UltrasnowCN ở trong Setting có mục Tip 5 10 15 20 là gì thé mấy bác?
phongred
ĐẠI BÀNG
12 năm
hiện nay thực sự tôl này củng chỉ sài dc 3 ngày thôi, chỉ có 1 cách mình hay làm làt rước khi cần tắt máy nên chỉnh ngày tháng lại đúng cái ngày mà mình setup phần mềm này lên iphone, bảo đãm 100% khi khởi đông lên 1p50s sẽ có sóng ngay rồi chỉnh lại ngày giờ hiện tại<= hiện giờ mình làm cách này hehe

muốn láy file này thì dùng Cyder add source vào là nó lấy dc thôi

có bãn b5 rồi nha các bác
xài cái này hay bị mất sóng lắm,với lại hao pin quá.Lúc trước chua cài máy mình sóng gio vi vu,cài vao báo mất s1ong hoài,pin chỉ xài được 1 ngày, chán....Remove luôn
đã cài b5 kích sóng ngon lành

---------- Post added at 11:02 PM ---------- Previous post was at 11:01 PM ----------

ko cài Crac.k, đợi hết 3 ngày trial rồi làm thử như pác xem sao
thank you very much
phongred
ĐẠI BÀNG
12 năm
up bản ..... lên mới nhất cũng phải chỉnh ngày lại hiccc, thôi tạm thời vậy thôi free mà phải chịu khó 1 chút
Bạn ah , mỗi khi muốn tắt• reboot cho máy bạn hãy sử dụng tính nắng tắt•reboot ngay của UltraSnowCN đã cung cấp theo phần mềm đó nhé ! Mình dùng bản b4 đến giờ,dù có đổi ngày lên thêm 1 tháng nhưng vẫn thấy em nó chạy ngon lành mặc dù mình cũng đã test tháo gevey ,thay sim . Bạn thử xem sao nhé
Đã có update chi tiết cho 1,6b5 , .....'ed hoàn toàn nhé
tình hình là khi mình chạy Ultra này sóng sánh ngon ơ nhưng phát hiện 1 điều đó là mất chức năng E và 3G rùi có ai chỉ mình fix lỗi này cái
Bạn nào test luôn giúp mình bằng cách chỉnh thiết lập ngày tăng thêm 1 tháng và sau đó thực hiên reboot lại máy nhé. Mọi ng hãy kiểm chứng nhé ! Rùi post kết quả lên đây nhé . Cảm ơn !

---------- Post added at 10:45 AM ---------- Previous post was at 10:43 AM ----------

Mình chưa từng nghe và cũng chưa từng gặp lỗi như bạn. Theo mình bít thì UltrasnowCN đều hoạt động bt với tất cả các phần mềm k .
sau 3 ngay van ko hoat dong....test roi....mac du van hien la ..... roi....haiiizzzz
Hix bạn đã test ntn hãy nói rõ cho mọi ng bít nhé ! Mình đã test và thấy mặc dù hiện bảng chào của geveysim nhưng ko đc nhấn gì nhé, cứ để như vậy sẽ vẫn lên sóng tốt bt . Sau khi nên sóng rồi nhấn cancel nhe ! Banj test lại nhé , hãy sử dụng tính năng reboot trong UltraSnowCN nhé !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019