Cách down video trên youtube chuẩn mp4 cho iphone(hướng dẫn bằng hình)

056240565
21/5/2011 3:29Phản hồi: 14
Cách down video trên youtube chuẩn mp4 cho iphone(hướng dẫn bằng hình)
trên www.youtube.com co nhìu clip hay ghê à! nhìu bạn cứ thắc mắc ko hỉu làm thế nào down về chuẩn đuôi mp4 cho iphone và bây h mình sẽ hướng dẫn các bạn nào không hiểu thì pmm yahoo mình lanhlung1986x@yahoo.com
Bước 1 : vào trang http://keepvid.com

MP4 Converter Downloader: Your Ultimate Solution and 5 Other Options

Discover the best MP4 converter downloader for your needs. Explore the ultimate solution and five additional options to download and convert MP4 videos effortlessly.
videoconverter.wondershare.com

Bước 2 : down java về rồi cài tặt nha http://www.mediafire.com/?ys67c8m5lcv7vvv (không cài java thì không down được đâu)
Bước 3 : copy link video trên youtube và pase vào mục tìm kiếm ở keepvid.com
Bước 4 : Lúc này phía dưới có 2 lựa chọn là download flv hay download mp4 ,cái bạn cần down là file Mp4 .Bạn sẽ nhấp vào chữ Download để down ngay về thôi nhớ thanks mình nha

Đây là hướng dẫn bằng hình

Bước1:Mở video clip bạn muốn download trên Youtube. Copy đường link từ thanh Address hoặc trong khung URL

Bước2:Bạn hãy vào trang web http://keepvid.com

MP4 Converter Downloader: Your Ultimate Solution and 5 Other Options

Discover the best MP4 converter downloader for your needs. Explore the ultimate solution and five additional options to download and convert MP4 videos effortlessly.
videoconverter.wondershare.com

Bước3:Trong khung URL, bạn paste đường link vừa copy ở Youtube vào, nhấn nút DOWNLOAD.

Bước4:Sau khi nhấn nút download, sẽ hiện ra hộp thoại như hình bên dưới, bạn nhớ click vào "run" để chương trình tiếp tục, nếu bạn click "cancel" thì keepvid sẽ không download video được.

Bước5:Bạn sẽ thấy dưới tiêu đề Download links có các dòng biểu tượng Download màu xanh, có nhiều kíck cỡ cũng như chất lượng hình ảnh nhưng thông dụng nhất vẫn là flv và mp4. . Bạn có thể nhấn trực tiếp vào link để down, có thể lưu bằng cách nhấn chuột phải, chọn Save Link As…, có thể copy bằng cách nhấn chuột phải, chọn Copy Link Location… Một khi copy link, bạn có thể dùng link này để down bằng các phần mềm download như Internet Download Manage (IDM) hay FlashGet…

Bước 6:Sau khi nhấn chuột vào link cần download, sẽ hiện ra một box cho bạn download file về máy (như hình).
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lần trước có phần mền dow trực tiếp từ youtobe trên iphone nhưng giờ lên 4.3.2 nó ko tương thích nữa. cách bạn hướng dẫn là làm trên máy tính để ra đuôi mp4 à, có bác nào hướng dẫn dow trực tiếp trên youtobe trên iphone ko
trên iphone thì mình cũng không bik nữa cái này chỉ dowb trên máy thôi down về không can đổi đuôi mà vẫn xem được
bác ơi sao em down cái JAVa về cái máy tính nó nói file đó có virus bác cho em link khác cái
khi mình xem các MV thì mình chỉ cần chỉnh từ 360 sang HD 720 là tự có đuôi mp4 luôn rồi dùng IDM down về....thế là sync luôn vào máy thôi 🤔
mình mới edit lại hướng dẫn bằng hình đó
nace0209
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dùng thằng IDM khi xem video trên Youtube, bình thường nó để mình xem ở độ phân giải 360p, mình nhấn vào đó xem có định dạng cao hơn không (720, 1080p) rồi chọn dowm là ra mp4 ngay. Hehe
dùng firefox sau đó dùng add-on easy youtube download là okie. nhanh hơin cách trên nhìu 😁
cách này là down chuẩn mp4 cho iphone luôn mà
Yang.zeze
TÍCH CỰC
11 năm
Trước đây mình có biết app tải MV trên youtube
Nó ra các độ phân giải cho mình chọn luôn
Có cả 720HD và 1080HD luôn
Mà giờ quên mất rồi
Dạo này đang tìm mà vẫn không thấy
bedeo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vào cydia cài Mxtube down trực tiếp từ iphone luôn
Có cái nào tải mà không cần phải Jailbreak không mấy bác?
FbCrest
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác dùng add on User Agent Switcher cài vào firefox chuển đổi sang iphone 3.0 rồi lên uphim.vnphim-hot.com là có phim mp4 để dow ngay.
theo tớ thì cài idm vào, khi xem thì nó cho chọn file mp4 để tải, có chọn chất lượng nữa.
FbCrest
ĐẠI BÀNG
11 năm
@BigCat80 idm thì chỉ tải được một số trang web có định dạng phim mp4 thôi, dùng thêm User Agent Switcher để vào các web xem phim của iphone tha hồ dow phim bằng idm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019