cách Hack đơn giản nhất (All dòng máy)

minhtan2103
16/5/2012 6:53Phản hồi: 33
cách Hack đơn giản nhất (All dòng máy)
Mình share các ace cách hack rất đợn giản và dễ thực hiện,cách nỳ Hỗ trợ hầu hết các dòng máy, dành cho các bạn ngại Flash hoặc không biết Flash
Hướng dẫn:
1. Vào App. manager>Optinons>Settings> Mục Online certificate check chọn Off (đt dùng TV: Cài đặt > Thông tin cài đặt > Thiết lập cài đặt> Kiểm tra chứng chỉ Onl > Tắt )
2. Tìm file installserver.exe phù hợp với máy bạn đang dùng chép vào thẻ nhớ E:\installserver.exe (1 số máy là F)
3. Download và cài SafeMgr_V3.30.950-Hack All.sisx vào máy
Sau khi cài,mở ứng dụng SafeMgr và thực hiện như hình
B1 và B2 làm theo hình
B3: là vào thẻ nhớ
B4: là tìm cái installsever.exe trong thẻ nhớ

Quảng cáo

kiểm tra ngày đúng hiện tại chưa? vào Quản lý ứng dụng /tùy chọn /cài đặt / cài đặt phần mềm / chọn tất cả

Link down SafeMgr_V3.30.950-Hack All.sisx

Chúc thành công !! thấy hay Like ủng hộ mình nhé ;);)

Nguồn: AnhtamHCM

Quảng cáo

33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

^^ các bạn thử cách này ùi cài 1 số pm unsigned kiểm tra nhé ^^
cung dc day .nhung theo minh thi cai them rom patcher (truoc sau gi cung phai cai cai nay .vay bay gio cai luon ).xong kich hoat open4all .sau do dung explorer chep file install server vao c:/sys/bin .vay la ok
minh lam nhu the se thay nhanh hon .ai dong y' voi minh thi thank phat nhe .hihi .
nhiheomat
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thanh_thuphap_tn cáh này có vẻ nhanh hơn^^
@thanh_thuphap_tn theo minh cho installsever.exe vao o c sys bin dung hay hon vi cai ca rom patcher vao hay do may
@thanhhai08 ban ko cai rompatcher thi lam sao ban mo dc c:/sys/bin.nhu the thi lam sao ma chep install server dc
@thanh_thuphap_tn cách hack này k cần rompatcher gì cả bạn à ~ chỉ cần copy installserver vào C\sys\bin là đc, k cần dùng tới xplore gì hết.
cho mình hỏi là cái này Hack Phone phải ko vậy?
@Mr.KaiT là hack phone đó =.= ! rất đơn giản mà ^^
rompatcher sao ma cai duoc chuoc ha ban no bao ko cai duoc ma
ban cho minh hoi sao minh ko cai duoc rom patche chuoc nhi
ban chi minh voi
ban nen tim them cac ban rom patcher moi nhat cai vao .may chua hack cung cai dc ma .ban nen tham khao cack hack may cua vutaikt nhe .don gian lam
rat vui da duoc noi chuyen voi ban minh se thu sao ban co hay len dien dan ko
thuong xuyen va lien tuc .hihi.neu co gi thac mac thi goi minh .giup dc gi thi ninh giup
minh muon goi ban thi vao dau de goi ban day ban co nic cho minh di
cách này k cần rom patcher gì cả. chỉ cần copy cái installserver vào C\sys\bin thôi. Cách này nhìn hình thì thấy lung tung tại do k phải tiếng việt,mình có ghi chỉ dẫn từng bước bên dưới. Còn có nhiều cách khác, cái nào mọi ng thấy dễ dàng thì cứ làm ^^
ma no hien thi tieng chung nen minh ko biet cop
@thanhhai08 bạn đọc kĩ cái lưu ý của mình đi nhé.
Lưu ý:.Ở 1 số máy,khi mở SafeMgr sẽ hiện chữ Tàu (không giống trên hình),và mục COPY và PASTE sẽ là dòng có 2 kí tự chữ Tàu nằm dưới cái dòng có 5 (hoặc 6) kí tự chữ Tàu.
@minhtan2103 Sau khi cài,mở ứng dụng SafeMgr và thực hiện như hình
B1 và B2 làm theo hình
B3: là vào thẻ nhớ
B4: là tìm cái installsever.exe trong thẻ nhớ
B5: chọn copy nó
B6: sau đó paste nó vào C\sys\bin
B7: đã copy thành công inst vào ổ C và hack thành công ^^
Lưu ý:.Ở 1 số máy,khi mở SafeMgr sẽ hiện chữ Tàu (không giống trên hình),và mục COPY và PASTE sẽ là dòng có 2 kí tự chữ Tàu nằm dưới cái dòng có 5 (hoặc 6) kí tự chữ Tàu.

Sau khi Hack các bạn xóa SafeMgr ra khỏi máy nhé ^^

File installserver.exe cho các đời máy

- X-plore và file installserver.exe FP1 for 5700 XpressMusic, 6120 classic, 6121 classic, 6124, 6124 classic, 6210 Navigator, 6220 Classic, 6290, 6650 T-Mobile, , N81, N82, N95, E51, E63, E66, E71, E90 Communicator. Samsung i450, i550(w)……
- installserver.exe FP2 for Nokia 5320 XpressMusic, 5630 XpressMusic, 6210 Navigator, 6650, 6710 Navigator, 6720 classic, C5,N78,N79, N85, N86, N96,E52, E55, E72,E75 ,5730 XM.....

- Đây là file installserver cho tất cả các máy S60v5 test C5-06 hack OK
- installserver.exe Nokia Version 9.4 S60V5 5230,Nokia 5233,Nokia 5530,Nokia 5800, 5250 XpressMusic, Nokia N97,Nokia X6,....

- installservers for all Symbian^3 and Symbian Anna, Symbian Belle.zip

kiểm tra ngày đúng hiện tại chưa? vào Quản lý ứng dụng /tùy chọn /cài đặt / cài đặt phần mềm / chọn tất cả

Link down SafeMgr_V3.30.950-Hack All.sisx

Chúc thành công !! thấy hay Like ủng hộ mình nhé ;);)

Nguồn: AnhtamHCM

[/quote]sao minh lam nhu ban ma sao ko duoc ka ban
cam on ban nhieu nhe minh thu sem co duoc ko
chà..bạn post hình lên mình xem ~ bạn xài máy nào
minh xai may n8
bạn là k đc bước nào ? ko nói sao mình bik đc
minh lam nhu ban noi chen hinh cua ban do thi an vao cho do no hien chu trung quoc va co dau ? thi ko biet bao gi nua
bạn ghi gì đọc k hiểu ~ viết có dấu
@minhtan2103 minh lam nhu ban ma vao cop ma no co noi chu ? ma minh ko chuyen sang o c duoc
Mình dùng E5 thì down File installserver.exe nào.
Không hack được N96 v30.033.Buồn wé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019