Cách hack game cho iphone không cần JB máy

stone2507
14/1/2012 12:43Phản hồi: 57
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mấy bạn vào folder Document cop file save của game, ứng dụng muốn hack vô máy. Rồi dùng Hex Editor để hack.
Còn dùng Hex Editor ra sao thì hỏi anh google.
ngu ma khoai bieu dien
lag1234
ĐẠI BÀNG
12 năm
Làm xog có cần restart ipad lại k bác
bạn có hack hay cheat được game Adventure of Monkey king không vậy?
game này có sever check. K hack đc đâu cưng ưi ^^
Mp3Player
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế từ nãy đến giờ chú chưa hiểu ak, máy chưa jb thì có dùng ifiles cũng k vào đc mấy cái đó :|, nói từ nãy đến giờ đã k hiểu lại còn bảo ng khác lắm vẹo, topic này hướng dẫn cách vào các file đó, còn chỉnh file nào thì các topic khác đã hướng dẫn rồi, mấy ông cứ bảo ng ta nguy hiểm. Nãy giờ k hiểu mà còn tỏ ra nguy hiểm vl. Ý bác chủ là máy chưa jb thì không thể vào chỉnh sửa bằng ifiles như các máy thông thường đc mà phải dùng cái phần mềm này. Còn ông nào chưa hiểu tiếp như mấy ông trên thì cứ vào tỏ ra nguy hiểm và chê ng khác lắm vẹo tiếp hộ e cái ạ =.=
thế mới gọi là nguy hiểm, đã k hiểu rồi lại còn bắt bẻ

---------- Post added at 04:50 PM ---------- Previous post was at 04:45 PM ----------

cách hack thì các topic khác đã hướng dẫn chỉnh và sửa những file nào, topic này hướng dẫn cách để truy cập vào các file đó, thế có hiểu cái tiêu đề k vậy, đây là cách hack game k cần jb, ông cần hack game nào? cái topic này hướng dẫn đc hết chắc. Phải tự tìm topic hướng dẫn rồi dùng cái tool của topic này chứ, đọc xong cái tiêu đề vs cái nội dung mà k hiểu ra đc tí j` ak
cái tiêu đề là "Cách Hack game ko cần jailbreak" đặt cái tiêu đề rõ ràng như vậy mà vào thì bảo hack thì tìm topic khác chỉ cách hack, sợ bác này thiệt 😃 đổi cái tiêu đề lại là "cách truy xuất file ko cần jailbreak" đi
Mp3Player
ĐẠI BÀNG
12 năm
tiêu đề của cậu chuẩn hơn 😃) srr tí tớ thấy chủ thớt bị ăn nhiều gạch quá nên ms giải thích ý của bác đấy ^^ có gì 2 cậu bỏ qua nhé
@jaytieu Chuẩn không cần chỉnh. Chỉnh nữa vẫn sẽ chuẩn 😁
Bác hack hộ em game ninja farm với 😁
dung co tin.... chem gio day.............
Nói nhiều kêu nguy hiểm..... Tôi thử hack theo cách này r. Kết quả lần 1 vào game bị văng ra. Lần 2 táo nháy. Lần 3 thì pó chuối...... Trên 4s. Ai cần thì cứ làm theo. Món này k thích nên k chơi
Máy bác cho em xin hack trò My Horse ạ. Máy em đã jb luôn rồi. Em đang xài ip4. Mong các bác giúp đỡ vì em đang ghiền game này.

Sent from my iPhone 4 32GB & N8-00 using Tinh tế.
_m4k3t_
ĐẠI BÀNG
12 năm
=)) ko JB lấy đâu game mà hack =))
Mua à :-S
Ủa máy jb r thì tải installous 4 về mà dùng. Down tẹt bô mấy game trên đó đã hack sẵn r mà
kevin117
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao tớ toàn thấy nói ko thế ? chả ai làm đc àh ?
Mình nói hack gold và gems giống trò smuft village đó, chứ có phải cr4ck đâu.

Sent from my iPhone 4 32GB & N8-00 using Tinh tế.
vkl k jb thì dùng itool = niềm tin à
@huyen111hoi Itools, Ifunbox đều đã update dùng được cho máy chưa JB nhé bạn.
@huyen111hoi Đao à!
@hanhyohoovn đao đâu mà đao, bạn này bình thường ngáo ngơ thôi
@luudai79 ngáo ngơ
2014 còn
hơn đao
hay quá
vãi thế sr mình jb nên không bít
chuẩn😁
Bác nào giỏi trình cao cho chỉ cho iem cách hack iron force được không ạ,😁:D:D:D:D:D:D
Itools nó ở đâu vậy
ban bk fjle nao hack game three kingdom td ko

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019