Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cách hack Glu đồng vàng mới (Đã test)

MrZiu
10/8/2012 2:4Phản hồi: 34
Cách hack Glu đồng vàng mới (Đã test)
Cách hack Glu đồng vàng mới - Phần hack này thật ra là mình có cách để đi kiếm từng GLU được thưởng trong game nhờ cách chơi.

Sau 1 thời gian nghiên cứu đủ cách mình đã tìm được tăng tiền GLU mới áp dụng được cho tất cả game dùng chung GLU bao gồm:
Hack glu Samurai vs Zombie
Hack glu GUN BROS
Hack glu Contract killer
Hack glu Contract killer zombie
Hack glu Eternity Warriors
Hack glu Deer hunter challenge

Hack glu Blood & Glor
Hack glu Lil'Kingdom
Và 1 số game khác mình chưa thử

Cách làm như sau:
Bước 1:Các bạn phải biết sử dụng GameCIH (Đã có hướng dẫn trên diễn đàn - mình xin copy lại)

-bấm nút search (hotkey hồi nãy) nó hiện ra cai bảng --->input number--->nhập số tiền vào(hoặc level , exp.....)--->nó tìm ra 1 đống giá trị
-bấm back quay lại game
-dùng cách nào đó để thay đổi số tiền đó( bán đồ hoặc mua đồ)(miễn sao thay đổi dc giá trị cần cheat)
-bấm search
-nếu bạn làm giá trị tăng lên thì bấm + ,giảm xuống thì bấm -
-sau khi chọn dc 1 giá trị còn lại thì bấm vào nó và đỏi thành số tùy ý
Bước 2: Các bạn cài đặt game Lil'Kingdom của Glu

Sau khi cài đặt game này thì các bạn dùng GameCIH 3.0 như hướng dẫn trên hack tiền Coin của Game này lên 999.999,999 nhé.

Sau đó cứ xây 1 tầng mới nó sẽ tặng cho bạn 1 GLU - bạn xây tầm 200 tần thì Reset game bằng cách vào Setting --> Reset game ---> Hack lại xây lại 😃

Quảng cáo

Chúc các bạn có thật nhiều Glu để chơi game

Bài viết hướng dẫn cho ai muốn hack nhé - Mình thì vẫn muốn tự chơi hơn.
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

FLCommando hack thế nào thế bạn ơi. cho bản 2.0 ấy
mình gét hack nhưng lại ko mún thua người ta. hix.
bkute3110
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bài viết hay quá 😆 Nhưng nó k cho coin thì hack vào mắt hả bác
@bkute3110 nó không cho coin thì bác vào phần store của nó , down 1 vài game mà nó yêu cầu , sau khi down và cài thì nó sẽ cho 1 số coin free , từ đó bác đã có coin để test hack rùi , theo kinh nghiệm của tớ thì CIH3 có thể hack tất cả game , trừ những game online như zenzonia , hoặc third blade ..v..v..
bkute3110
ĐẠI BÀNG
12 năm
dow xog mình vào game vẫn chẳng thấy j cả, tài khoản trong glu của mình còn 85 coin nhưng k bít đổi vào game thế nào nữa
andreeduy
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này máy cần root k bạn ơi
@andreeduy CIH3 fãi root mới dùng đc bạn àh . máy còn zin thì khỏi mơ nhé 😃
FLCommando hack đc không ak~ bạn thế nào bạn ????
Mình trả lời các bạn hỏi FLCommando hack nha.

Thật ra các hack này dựa trên phương thức là trò Lil'Kingdom tặng rất nhiều GLU cho việc khởi đầu chơi. (Đặt tên công chúa đã được 5 GLU và xây thêm 2 tầng nữa là dc thêm 2 GLU nữa)
Nếu bạn nào có root và có Game CIH 3 rồi thì hack tiền bạc - sau đó xây tầng trong game Lil'Kingdom - cứ mỗi tầng sẽ tặng được 1 Glu (Nếu các bạn hack 999,999,999 tiền bạc thì xây được 200 tầng = 200 Glu)
Sau đó các bạn reset lại game bằng cách vào setting reset trong game rồi làm lại từ đầu.

Còn game FLCommando (Thì hiện nay các đồng GLU của tất cả các Game của GLU đều thông nhau) có nghĩa là nếu bạn cso 200 GLU trong game Lil'Kingdom thì trong FLCommando bạn cũng có 200 GLU. Tương tự các game khác.

Chức bạn vui vẻ. Có gì cứ hỏi mình
Gun bros phiên bản 3.5 ko hack được phải ko bạn .mình hack mà k dc

Sent from my SGH-T959 using Tinhte.vn
Thật ra các bạn cứ hack mỗi 1 game Lil'Kingdom thôi- các game khác tự động cập nhật GLU nha
Ko hack dc

Sent from my SGH-T959 using Tinhte.vn
lonelydra
TÍCH CỰC
12 năm
Chưa thử nhưng cũng khuyến cáo các bác có muốn hack thì hack nhanh nhanh lên. Vì các tải khoản thông nhau => Glu coins được nó quản lý ở sever. Nó phát hiện ra bug ở game Lil Kingdom là nó fix ngay.
duong183 hướng dẫn cũ thể được không ban uj???
😃 hack kiêu này có nước moi tay mà chết, hack SvsZ cho nó nhanh. hack phát 18k gold, hoặc CK hack 1 lần mấy chục gold luôn. sau đó qua mấy game khac ma chơi mua đồ cho đã ds game sử dụng chung glu gold đây

đã test ngày 10/8/2012 với version mới nhất hiện này của các gmae này:

Samurai Vs Zombies
Contract Killers
CK: Zombies
Lil Kingdom
Big Time Gansta
Deer Hunter Reloaded
Gun Bros
Frontline Commando
@nhatlongag ...Chỉ cần tải Samurai Vs Zombies về xong hack tiền chơi là có Glu coin hả bác? Vậy còn cách hack 18k Glu coin thì sao? Giúp mình với
ESKA_84
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái CIH có HAck được trên ICS 4.0 k bạn . MÌnh chạy bản Stock 4.0 dùng CIH không Hack được Blood and Glory và các game khác
Cách hack 180k GLU có vẻ vẫn đang sử dụng được. Các bạn search trên diễn đàn để thịt nha
@MrZiu ko được đâu bạn nếu download apk từ googleplay thi ok chứ từ nguồn khác là ko hack được đâu VD như amazon mà hack = cách coppy file được chết liền 😁. cách của tui 100% nguồn nào củng ok, đã test
@nhatlongag em chép gunbros từ pc vào máy vẫn hack đc bằng cách đó
@truongthjnh.epuedu nhưng nguồng file apk của bạn down từ đâu vào pc. nếu sử dụng file apk down từ amz cho kindle fire thi chép thử xem được tui kiu bạn làm sư phụ luôn, hệ thống mua bán gold của mổi thằng khác nhau ma amz nó có hệ thống tính glu khác với google play. folder gióng nhau nhưng bên trong có nhiều file khác nhau.
Lam cach nao hack glu vay xin chi giup minh dag choi warric 2

Sent from my HD2 using Tinhte.vn
Cai androzip ve cai dat! Sau do down file dinh kem nay ve! Giai nen thi ta co dc file .gwallet! Sau do vao androzip, vao duong dan sau: android/data/com.glu.android.wallet/files trong thu muc files cac ban se thay file .gwallet! Xoa file .gwallet trong muc file va chep .gwallet minh moi donw ve! Sau do thi tan huong 180000 coin vang nhe! Vi androzip moi co the nhin thay duoc file .gwallet nen fai cai androzip nha cac ban( cai nay danh cho cac may chua root do) k can root van hack coin dc! Hack coin cho toan bo game glu luon!
File down: http://www.mediafire.com/download.php?2flqtwln2id9n1m
@kimisg Bác oi file bi lỗi rồi
@kimisg Bác gửi lại link dùm đc ko?File bị lỗi rồi T_T
gửi lại đi bạn ơi file dinh kem loi roi
thaitu6
ĐẠI BÀNG
11 năm
File loi roi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế