Cách hủy các gói cước của dịch vụ 3G Mobifone

ha_lo_no
18/1/2010 12:22Phản hồi: 161
161 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cũng vừừa hưởng ứng và hủy 3G mobifone
Em vừa ấn Huy BBU gửi 999, nó báo huỷ thành công ngay tức khắc, chả đòi tin nhắn xác nhận xác nhiếc gì hết 😃
Đã huỷ thành công mấy cái thằng 3G. Gần 1 năm nay chả dùng mấy mà tốn xèng quá. Đã thế bực nhất là khi cần thì éo dùng được hoặc chậm vãi lúa. Nói không với thằng 3G luôn và ngay.
Câu lệnh : Huy Data gửi 999 và tiếp tục nhắn Y để xác nhận. 😃
ducnang
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tóm lại .. các bác HUY <Tên gói cước> Gửi 999 thì vẫn còn 3G, và vẫn tính phí. Vì vậy TỐT HƠN HẾT HUY DATA Gửi 999 Hoặc cú pháp *090*5*6*2#
@ducnang Phải hủy cả 2 bạn nhé, chứ nếu chỉ hủy dịch vụ mà gói cước vẫn còn thì gói vẫn sẽ tự động gia hạn cho dù bạn có dùng hay không.
@lanlanmega Mình soạn Huỷ data gửi 999 nó báo sai cú pháp. Gọi tổng đài thì họ bảo soạn Data off gửi 999 để huỷ hoàn toàn cả GPRS nhé, post lên để mọi người tham khảo
ông regforme vào spam nói xấu lộ liễu quá, về với mạng nhà ông đi thôi, đau hết cả đầu
Có nhiều bạn hay để chế độ chữ ký sau tin nhắn nên nếu gửi đến các đầu số dịch vụ sẽ không nhận diện được cú pháp đâu!
@tainghe123 sai cú pháp nhắn tin về đều nhận được tin nhắn báo về là bạn đã hủy thành công hay chưa
@hoahonho407 nhiều bác cứ thắc mắc sao không hủy được chắc là do không đọc tin nhắn phản hồi từ nhà mạng báo về rồi
maxfire
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nếu mà các bác làm các cách rồi mà vẫn không hủy được gói có thể alo tổng đài 9090 để được hỗ trợ nhé
Em thì chỉ soạn tin nhắn nếu không được hay như thế nào là em gọi lên tổng đài hỏi luôn cho chắc các bác ạ .
maxfire
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác nào mà không soạn tin nhắn hủy được thì lên web hủy cũng được đó.
Gói cước 3G M120 là gói cước 3G không giới hạn của Mobifone dành cho thuê bao trả trước và trả sau, với chi phi gói cước là 120,000đ/tháng bạn được miễn phí 1,5GB dung lượng truy cập mạng miễn phí (gấp 2,5 lần lưu lượng truy cập gói Miu Mobifone 70,000đ/tháng). Giờ đây bạn muốn hủy gói cước M120 của Mobifone chỉ cần 1 thao tác soạn tin đơn giản như sau:
Cú pháp hủy đăng ký gói M120 của Mobifone: HUY M120 gửi 999 hoặc HUY DATA gửi 999 (200đ/sms)
@hakibavuong23 Đang được khuyến mại mà hủy gói thì cũng tiếc lắm. Như đứa bạn em được khuyến mại xong dùng hết 2 chu kỳ nhân đôi dung lượng nó lại hủy đi đăng ký lại để được hưởng khuyến mại như thế tiếp đấy.
Nếu vẫn còn dung lượng tốc độ cao mà ra lệnh hủy thì hệ thống sẽ gửi tin nhắn yêu cầu xác nhân đó nhé.
@huyenpoker Nếu còn dung lượng em nghĩ các bác chỉ nên hủy gia hạn thui chứ đừng hủy gói phí lắm .
điện thoại viên họ có thể đăng ký dịch vụ cho mình thì họ cũng hỗ trợ hủy dịch vụ đấy, chắc cứ gọi lên tổng đài là được
@Mservicehn Tất nhiên rồi, lần trước em không hủy được cũng alo lên tổng đài nhờ hỗ trợ hủy đấy.
oukyumi
ĐẠI BÀNG
9 năm
thông thường các gói khuyến mại không phải ai cũng được tham gia, và thường là nếu đã hủy đi thì không thể đăng ký lại được nữa
@superhero90 ví dụ như gói M120 hay MIU90 nhé, còn gói MIU3 thì hủy đi đăng ký lại không được hưởng khuyến mại
@anhdepzai102 Tất nhiên rùi bác ơi. Gói M120 với gói MIU90 mà đang trong thời gian khuyến mại thì hủy đi đăng ký lại vẫn được ưu đãi như lần đầu đăng ký đó.
@exoplanet691 chỉ trong thời gian là 2 tháng khuyến mại thôi, hết thời gian này cước phí 2 gói sẽ tính theo thông thường
@mattroimoi4783 nếu hết khuyến mại không muốn dùng nữa thì hủy đi là được soạn HUY_tên gói gửi 999
Hủy gói chỉ cần soạn tin HUY Teengoi gửi 999 thui! Bạn hủy thành công thì toàn bộ dung lượng còn lại của gói cũng bị hủy luôn đó nhé!
@daqua789 dùng hết lưu lượng khuyến mại hãng hủy gói đi không bị hủy hết tiếc lắm
Tôi ko đk 3g, nhưng vừa rồi có khuyến mãi miễn phí thuê bao tháng đầu nên đk. Giờ gần hết lưu lượng nên chuẩn bị hủy thôi. Xài chùa 1 tháng có khi nào nó ko cho hủy ko nhỉ
không thì gọi lên tổng đài để họ hủy giúp cũng được đấy.
oukyumi
ĐẠI BÀNG
9 năm
hầy, người muốn được hưởng khuyến mại, người muốn hủy gói cước
flower81
ĐẠI BÀNG
9 năm
@oukyumi thì theo sở thích của từng người thôi mà bác nên mình sao cấm được họ
@flower81 nhỡ đâu họ hủy gói cũ đi đăng ký khuyến mại thì làm sao
nhỡ đâu hủy đi rồi sau này muốn cũng không đăng ký lại được thì làm sao
@goiemtrongdem tốt nhất phải đọc kỹ nhưng lưu ý của gói cước đó trước khi đăng ký hoặc hủy gói cước
preybirdvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
à, hình như sau mỗi tin nhắn báo đăng ký thành công đều có cú pháp hủy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019