Cách hủy các gói cước của dịch vụ 3G Mobifone

ha_lo_no
18/1/2010 12:22Phản hồi: 161
161 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có đó, tin nhắn giờ dài và chi tiết hơn trước rồi, nhưng mà các bác phải đọc cơ
Đúng rùi, chứ không hủy thành công là hủy luôn cả gói đấy!
Các bác mà hủy gói data đi rồi sau đó truy cập dịch vụ sẽ được tính cước theo gói M0 là 75đ/50kb đó nhé.
@honghoangbienca nếu không xem có khuyến mại data theo ngày không mà dùng bác ạ hủy đi làm gì cho nó bị cước ngoài gói khi vô tình vào mạng
@anhdepzai102 Em mà dùng máy cục gạch thì em mới không đăng ký gói data thôi, chứ còn dùng smartphone thì cứ phải đăng ký lấy 1 gói để tránh bị phát sinh cước ngoài gói bác ạ.
frmbt1
ĐẠI BÀNG
9 năm
Gọi tới tổng đài, nhân viên hỗ trợ bạn hủy dịch vụ là chuẩn nhất đấy. Tiện thì hỏi luôn mấy vấn đề về phát sinh data khi hủy gói, hủy dịch vụ sẽ thế nào. Mình nghĩ nhu cầu ít thì dùng gói thấp 10K/1thang cũng được, lắm lúc cần 3G phết
@frmbt1 Em thì thấy dùng các gói ngày tuy đắt hơn 1 chút nhưng được nhiều dung lượng tốc độ cao mà nhanh vèo vèo luôn ý.
@nhuquynh78 cũng tùy nhu cầu và sở thích của từng người thôi bác, chứ có ai cũng muốn dùng nhiều đâu
Đúng rồi đấy, có người sử dụng không thường xuyên thì họ lại thích dùng gói tháng cho nó ổn định
Tùy nhu cầu của mỗi người mà .mà có nhiều gói các bác có thể lựa chọn thoải mái tùy theo nhu cầu của mình .
giờ khuyến mại data nhiều mà, năm mới còn ra nhiều gói bổ trợ nên mọi người không lo hết khuyến mại
các gói thông thường có gói MAX hỗ trợ rồi còn gói data30 cho sim fastconnet thì có gói data20 nhé
Gói Max cũng áp dụng cho các gói cước PFC không giới hạn dung lượng đấy nhé!
@until_28t những vẫn phải dùng hết lưu lượng tốc độ cao mới được đăng ký nhé
@hoahonho407 đúng rồi, quy định này áp dụng cho cả sim dùng trên điện thoại lẫn PFC
gói thông thường có gói MAX hỗ trợ giờ đến gói data30 cũng có gói data20 hỗ trợ rồi
Vài thông tin về gói data20 chuẩn bị triển khai cho các bạn :
Gói áp dụng từ 09/01/2015 :
Dành cho thuê bao PFC đang hoạt động và đang có gói data30 tại thời điểm thực hiện chương trình
Cú pháp gửi 999: (200đ/sms)

Đăng ký: DK_data20
Hủy: HUY_data20
Giá gói : 20.000 đ
Dung lượng ưu đãi : 1.2 GB
Cộng vào tài khoản dung lượng gói data30 tại thời điểm đăng ký
Thời hạn sử dụng theo thời hạn của gói data30 nhé
@Mobifone Support Gói này 9/1 mới bắt đầu triển khai các bác nhé.
@huyenpoker ngày mai là được hưởng khuyến mại gói data20 rôi
Các bác lưu ý đối tượng áp dụng nha, Dành cho thuê bao PFC đang hoạt động và đang có gói data30 tại thời điểm thực hiện chương trình
@tainghe123 hôm nay mobifone bắt đầu triển khai gói data20 với 20k KH có 1.2GB hỗ trợ sử dụng cho gói Data30 khi hết lưu lượng tốc độ cao
Hạn sử dụng của Data20 ngày phụ thuộc hạn sử dụng của Data30 bạn có nhé!
Gói data30 thì có thể tặng nhưng gói data20 thì không nhé.
hungnv239
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lanlanmega tặng thì cũng khó vì gói data20 chỉ là bổ trợ cho gói data30 thôi, mà lại chỉ dùng được khi data30 bị hạ băng thông nữa
Bạn có thể đăng ký nhiều gói trong cùng 01 chu kỳ. Dung lượng sẽ được cộng dồn, thời hạn sử dụng tính theo thời hạn sử dụng của gói data30 hiện tại
hungnv239
ĐẠI BÀNG
9 năm
ờ, lại phải xét điều kiện các thứ cũng mệt phết
Có gói data20 đăng ký bổ sung cho gói data30 nhé. Được cộng 1.2GB vào tài khoản dung lượng gói data30 tại thời điểm đăng ký (data3) đó. Đăng ký gói thì soạn tin DK_data20 gửi tổng đài 999 nhé.
@beti84 ở trên các bạn ấy cũng nói rõ về gói này rồi. Xem ra gói này hơi bị hot
@chomchom123 Thì gói mới, ưu đãi cũng nhiều, lại rẻ nên hot cũng đúng mà 😃
Gói Data20 này là gói hỗ trợ thêm cho data30 đấy, để các bác có nhu cầu xài nhiều vẫn có thể sử dụng được dung lượng tốc độ cao nha!
@daqua789 Để đăng ký gói soạn tin DK_data20 gửi tổng đài 999 nhé. CƯớc phí 200đ 1 tin nhắn.
flower81
ĐẠI BÀNG
9 năm
@fantafanta được mua nhiều gói data20 và các ưu đãi được cộng đồn nhé
@flower81 thời gian được dùng theo gói Data 30 nhé
@superhero90 gói data20 cũng được đăng ký nhiều gói trong cùng 1 chu kỳ và dung lượng sẽ được cộng dồn đó.
Nếu mún hủy gói data20 thì soạn tin: HUY data20 gửi 999 nhé
nếu còn có lưu lượng thì tổng đài yêu cầu soạn Y gửi 999 để xác nhận nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019