Cách hủy các gói cước của dịch vụ 3G Mobifone

ha_lo_no
18/1/2010 12:22Phản hồi: 161
161 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nên dùng hết gói data20 vì gói theo thời gian gói data30
gói data20 nyaf mới mà ưu đãi khủng phết đấy chứ .
|Cũng giống như các gió Max hỗ trợ cho các gói không giới hạn dung lượng dùng khi hết dung lượng tốc độ cao mà!
@daqua789 không những như vậy còn được mua nhiều gói và lưu lượng được cộng đồn nữa
Thích nhất là gói này có tính năng cộng dồn dung lượng. Chứ nhiều gói đăng ký làm gì có tính năng này.
@kemi84055 nhưng gói data20 chỉ hỗ trợ cho gói data30 thôi
Phải đang có gói Data30 thì mới đăng ký được data20 bạn ạ!
@until_28t data20 chỉ dùng cho gói data30 thôi không đăng ký cho các gói không giới hạn dung lượng nhé
@nghiahn90 ĐÚng thế, vậy nên là gói MAX thấy linh động hơn gói data20 đó.
@santamamaria1990 Nên gói data20 chỉ để đăng ký cho các bác đang sử dụng gói data30 rồi thôi mà.
Cũng giống như bạn đang có gói không giới hạn dung lượng MIU dùng hết băng thông và muốn mua thêm tốc độ cao thì đăng ký thêm gói Max đấy!
Khuyến mại data hủy đi đăng ký lại vẫn được khuyến mại, điều kiện là khi vẫn trong thời gian được khuyến mại nhá
@Mservicehn Như là gói khuyến mại KM120 đấy,nếu bạn hủy đi mà vẫn còn khuyến mại của CT bạn có thể đăng ký lại để được khuyến mại nha!
flower81
ĐẠI BÀNG
9 năm
@daqua789 nhưng nếu nằm trong danh sách black list thì dù hủy đi cũng không đăng ký được đâu
@flower81 những vấn đề này nên chủ động gọi tồng đài để biết thêm chi tiết
@tuxedo11 Tổng đài nhà mạng là 18001090 và 9090 nhé. Tất cả đều miễn phí với trả sau và tính phí với trả trước nhé.
Nếu bác nào là thành viên của kết nối dài lâu thì có thể gọi 18001090 thì sẽ được hỗ trợ tất cả các thông tin của cả 9090 nữa đấy!
@tainghe123 đồng thời có thể hỏi rõ luôn thông tin thay đổi về chương trình kết nối dài lâu nữa chứ
Các bác trả trước lưu ý là giờ điểm tích lũy tính trên số tiền các bác tiêu dùng trong tài khoản chính nha!
Trước đây điểm tích lũy tính dựa trên số tiền khách hàng nạp vào tài khoản đấy ạ.
Giờ thông tin thay đổi khá nhiều tốt nhất các bác truy cập hẳn vào website chương trình để tìm hiểu là rõ nhất
Đối với trả trước thì dựa trên tổng số tiền đã sử dụng dịch vụ trong tháng được trừ trên TKC. Còn với trả sau thì điểm xét hạng dựa trên số tiền cước phát sinh của thuê bao sau khi trừ đi cá khoản khuyến mại nhé.
@exoplanet691 cả tiền TB tháng và tiền dùng khuyến mại chọn gói của TBTS khi thanh toán đều được cộng điểm tích lũy nhé
Sau mỗi tin nhắn báo đăng ký thành công đều có cú pháp hủy, nếu quên cú pháp thì gọi hỏi tổng đài là nhanh nhất
có nhiều gói cước bạn còn dung lượng để dùng miễn phí mà hủy thì còn phải xác nhận nữa, tốt nhất khi gửi tin nhắn đi thì nhớ là đọc kỹ tin nhắn phản hồi nhé!
@daqua789 nếu không hiểu nên hỏi tổng đài các bác à tránh mất cước phí không đúng
@hoahonho407 tổng đài mobifone là 9090 và 18001090 nhé
nếu muốn đăng ký gói mới mà lưu lượng gói cũ còn soạn tin HUY_Tên gói gửi 999 nhé
nếu còn lưu lượng thì nhà mạng yêu cầu soạn Y gửi 999 đế xác nhận nhé
Nếu các bác hủy gói cước thì toàn bộ dung lượng còn lại nếu dùng chưa hết cũng bị hủy theo, vì vậy các bác nên sử dụng hết dung lượng này đi rùi hãy hủy nhé!
Nếu hủy hết các gói cước đi rồi khi đó truy cập mạng sẽ được tính 75đ/50Kb đó nhé
@santamamaria1990 Cước này là cao nhất trong dịch vụ Mobile Internet của Mobifone. Thường thì có phát sinh đột biến mới dùng, chứ bây giờ hầu như ai cũng đăng ký 1 gói nào đó cho rẻ rồi
@goiemtrongdem Theo em là em cứ dùng TB trọn gói cho ok. Em là em một máy dùng 3G của mobofone làm cái sim SV đăng ký MIU trọn gói hết có 25k. Rẻ mà yên tâm.
Hủy đi làm gì chứ. Có nhiều gói ngày thì cứ đăng ký khi ngày nào có nhu cầu sử dụng, còn nếu không có nhu cầu thì hủy đi thôi. Có nhiều gói để lựa chọn tùy vào nhu cầu sử dụng mà.
Nếu không xài gói nào mà dùng bao nhiêu trừ bấy nhiêu thì với mức trừ 75d/50kb mà lại dùng dòng đời cao là thui đấy, sử dụng nhiều thì nên đăng ký 1 gói cươc Mobile internet phù hợp là ok nhất!
@tainghe123 Đúng là nếu cứ dùng bao nhiêu trả tiền bấy nhiêu thì chát lắm, tháng đi vài triệu tiền 3G là ít, em cứ thực hiên chủ trương cứ đăng ký 1 gói không giới hạn xài đâu thì xài ko lo bị mất cước

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019