Cách kiểm tra Galaxy Note II chính hãng

boyxala
30/5/2013 3:23Phản hồi: 11
Mình vừa mua một em note 2. Cửa hàng họ bảo là 1 tuần sau mới kích hoạt bảo hành cho mình được.Mình thấy không yên tâm nên hỏi mọi người xem cửa hàng họ nói thế có vấn đề gì không, và cách check xem máy mình có phải là hàng chính hãng hay không

Cám ơn mọi người nhiều
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Làm gì có chuyện đó bạn. Mình mua xong họ kích liền chứ dại gì họ để đó. Bạn kiểm tra thử bằng cách nt 15 số imei lên 6060 xem đã có chưa nhé.
boyxala
ĐẠI BÀNG
11 năm
có cách nào biết máy của mình là hàng VN hay hàng QT không bạn
Thì mình nói rồi đó bạn chỉ cần nt imei lên 6060 mà tong đài báo về thì đó là hàng vnam. Còn bản quốc tế có mã máy cũng giống vn là n7100 nhưng k thể kiểm tra bao hành qua tông đài 6060 dc.
Ơ sao lại 1 tuần sau mới kích hoạt bảo hành được là thế nào?? Mình mua phát họ kích hoạt bảo hành cho mình luôn. Cái này là phải cẩn thận bác ạ. Có vấn đề đấy
boyxala
ĐẠI BÀNG
11 năm
uhm. chắc phải bảo họ kích hoạt luôn cho.
tieuhoantu
ĐẠI BÀNG
11 năm
mấy cửa hàng nhỏ phải nhờ cửa hàng lớn kích hoạt bảo hành để có doanh thu.

nên chuyện mua ở cửa hàng nhỏ thì 1 tuần sau mới kích hoạt là bình thường thôi.

mình mua ở cellphones cũng thế. chả vấn đề j.

mình dc lợi thêm 1 tuần bảo hành mà.
boyxala
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tieuhoantu mình mua ở Hoàng Hà. Hi vọng là như bn nói
@boyxala mình mua 2 tháng nay mà chưa kích hoạt đấy :mad:, Hoàng Hà bán giá tốt nhưng chế độ hậu thuẫn, bảo hành nản lắm 😔
tayeutl
TÍCH CỰC
11 năm
@huytoanpham Hậu mãi chứ cái gì mà hậu thuẫn hạ trời
ACuoon
ĐẠI BÀNG
11 năm
vậy thì coi chừng, trước giờ mua hàng của SS chưa về tới nhà nó đã kích bảo hành rồi
Cửa hàng mình mua cũng bé bé thôi. Mua phát kích hoạt luôn. Nếu mà như bạn kia nói thì chắc k sao đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019