Cách lên iOS 7 chính thức khi đang ở phiên bản iOS 7 beta

vuhai6
19/9/2013 3:23Phản hồi: 357
357 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em 4s, 601 đã JB rồi thì làm sao để lên hả các Pro
traique63
ĐẠI BÀNG
11 năm
mọi người cho mình hỏi lên bằng OTA thì tốn khoảng bao nhiêu thời gian nhỉ?Và khi đang lên thì màn hình tắt có sao không thế.Thanks
co thông báo câp nhât qua OTA rùi nè ImageUploadedByTinhte.vn1379571305.353672.jpg

Sent from iphone 4s cua Ho Cam Dao
GM và Final iOS7 có mã hiệu giống nhau. Nhưng để sau này có thể update lên 7.0.1 qua OTA hay tránh trường hợp bản GM hết hạn các bạn vẫn nên tải iOS 7 bản Final về để update trực tiếp lên nhé.
@bbxmcp ai nói với bạn là GM hết hạn và không up được lên 701 vậy? họ nói sai rồi
hóng ip 4s lock oragane len dc k may bac
khanhnq
ĐẠI BÀNG
11 năm
viber hình như ko hoạt động đc trên os7 nữa rùi ! có bạn nào bi như mình ko ?
Tôi thì tôi đang ở bản beta 6,rồi tải fw ios 7 chính thức về Shift + Update là lên không mất dữ liệu. Chứ restore chi mệt
hvhq
ĐẠI BÀNG
11 năm
May minh chay 4.1 muon cai viber thi cai the nao co ai chi dum minh k
khanhnq
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hvhq vào App strore down về !
hình như viber ko hoạt động đc trên os7 ! down về version 3.1.3 ko sync đc contact ! vô trang chủ của viber mới bít V3.1.4 trở lên mới hỗ trợ viber nhé !
An Phuc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Up lên cho nói mới cái điện thoại cũ. Không thích giao diện nhưng tính năng mới thì tội gì mà không dung.
đã up thành công.cảm nhận đầu tiên là không khác cái beta 6 chút nào.có ai thấy gì khác thì viết lên cho ae tham khảo với.
Xí cho hỏi thời gian cài trực tiếp trên ip5 là bao lâu vậy? Tui mới update, mà ban đầu nó báo còn 13 tiếng, sau là 7 tiếng, giờ lại là 9 tiếng nữa (mới được gần nửa tiếng). Rủi hết giờ làm tui về mà ko có wifi và bật 3G thì nó có tiếp tục cài đặt ko hay phải làm lại từ đầu?
@Nhungchat ko sao đâu bạn, khi có 3G hoặc wifi thì nó sẽ tiếp tục, sáng nay đang ngồi uống cafe với thằng bạn, có mấy e chân dài rủ đi ăn trưa nên tắt ngang.....tối về download tiếp
nhưng nhớ là phải xạc pin đầy......😁
abc3650
TÍCH CỰC
11 năm
Em thấy pin cũng ok muh ! Các thấy sao ạh !?
nó khóa shsh chưa mấy bác tui lên coi thử ><"
@duymocay002 Khoá rùi
dinhquyhf
TÍCH CỰC
11 năm
@duymocay002 Chưa khóa đâu, chắc hết ngày hôm nay Apple mới khóa
helshing
ĐẠI BÀNG
11 năm
hình như trong icloud ko còn " chuỗi khóa" nữa rồi
@: mình xài 4s io
PPN-BMT
ĐẠI BÀNG
11 năm
PPN-BMT
ĐẠI BÀNG
11 năm
@PPN-BMT Dear ban vuhai6, cám ơn bạn đã thông tin, tuy nhiên cách đơn giản hợn không cần đưa về DFU, mà chỉ cần cập nhật iTunes 11.1, cắm iPhone beta 7 vào là sẽ có thông báo và cập nhật được ngay, mình đã làm rồi, chạy ngon. Thanks các bạn. PPN-BMT
Sao topic này ko thấy mấy a Sam vô chê tới chê lui nhở...
@Remoingay Mấy anh Sam đang lo thẩm du với nhau mà
Sao mình chưa nhận được thông báo update 7.0 từ OTA nhỉ? Mình dùng ipad 4 ios 6.0
Máy trên hình có xài case không nhỉ, nhìn mỏng quá
anhducht91
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dknyxdie41 Máy ấy không dùng case đâu bạn
anhducht91
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ảnh mẫu có photoshop không mà nhìn trắng sáng thế nhỉ? Chứ sao máy mình không trắn được như thế​

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019