Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cách lưu danh bạ từ iPhone vào máy tính - Giúp mình với

violetdylan
29/4/2011 15:31Phản hồi: 24
Cách lưu danh bạ từ iPhone vào máy tính - Giúp mình với
Chào các bạn

Mình đã tìm kiếm, đọc và đã làm thử nhưng không thành công khi lưu danh bạ từ iPhone vào máy tính.

Trong bài viết của bạn cuong85, mình không áp dụng theo cách 1 được vì máy chưa JB.

Còn theo cách 2

thì bay hết danh bạ trong iPhone.

Bạn nào biết cách hãy hướng dẫn giúp cho mình với.

Thông tin: iPhone 4, bản quốc tế, chưa JB, FW 4.3

(Mình quả thực bó tay với động tác SYNC rồi. Nếu mình bổ sung thêm vào danh bạ trên iphone, sau khi SYNC thì nó nhày vào addressBook, nhưng khi addressBook trống thì sau khi SYNC, iphone cũng trống theo luôn :hot😃
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

halobet
TÍCH CỰC
13 năm
khuyên bác là nên jb rồi mún làm gì với danh bạ hay sms cũng đc. jb tầm 10' là xong í mà.
violetdylan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cảm ơn bác, quả thực cái này dễ dùng thật. Tuy nhiên bác có thuốc cho nó không ạ? E chỉ lưu được 99 số thôi ạ, còn hơn 300 số nữa vẫn chưa lưu được ạ.

Bác giúp em với nhé

Tks
Bạn có key của nó không

cái này ko có bản nào ..... đc rồi hả bạn
vụ này dễ như ăn kẹo , pác cài cái " TouchCopy 09 " nè vào là ok kể cả vài nghìn số luôn , chuẩn ko cần chỉnh
cái mà bạn chủ topic nói là sync danh bạ từ window adreesbook vào iphone chứ không phải ngược lại. Vì bạn chưa có contact trong adreesbook nên khi sync vào mất hết danh bạ là đúng rồi.
Bạn dùng microsoft outlook lưu contact lại rồi hãy sync nhé.
Mình vừa làm theo HD như trên nhưng mất tiêu hết danh bạ rồi, bạn nào có thể hướng dẫn rõ tí xíu dùm với. Tks
tinhtetbh
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn nói rõ cụ thể chi tiết trường hợp này dc không?thanks
Sài ifunbox đi bác :p
hoaikhongbk
ĐẠI BÀNG
13 năm
sài kiểu gì ?
mickey1989
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nếu bạn có Gmail và đã lưu sẵn danh bạ trên acc thì chỉ cần vào Cydia cài app syn contact từ mail vào iphone thui
bác chỉ cần tạo 1 tài khoản (ko cần có thực của MS outlook) rồi chuyển sync contact with thành outlook rồi ấn sync là máy nó sẽ tự động lấy contact từ phone vào trong acc của outlook
sao e ấn vào nút apply mà nó lại ra thông báo này ạ. có ai giúp e với ạ
Lam sao de chep danh ba cua iphone vao tai khoan gmail cac bac nhi ? Chep danh ba tu tk gmail vo iphone thi minh biet nhung chep nguoc lai thi lam the nao ?
lúc trc mình tự làm máy mình cài office 2010 sync với outlook thì dc đó bạn xong mở outlook ra và open cái file đó nằm trong folder document của window đó
vậy làm sao để copy danh bạ vào sim nhỉ . e dùng pm simmanager ip4 mà nó load hoài ah... ko làm dc fw 4.3.3
bs.trinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nào cho một bài chi tiết cụ thể đi... Cái này lo quá. nhỡ mất tiêu hét danh bạ thì toi...
Chuẩn ko cần chỉnh. Syn lung tung mất toi danh bạ bây giờ.
có thể sài itools để lưu danh bạ

xuất ra pc

lưu trực tiếp
màu đỏ
chép lại trực tiếp
màu xanh

chép tử pc vô

các tap sau
lưu note; tin nhắn; safari; cuộc gọi; lịch ....
quoctin2610
ĐẠI BÀNG
12 năm
bam chuot phai chon backup.la xong khoai phai rac roi
Bạn dùng My Contacts backup(free) không cần phải jb lưu vào máy tính hoặc lưu vào ip đều được nhưng fải sử dụng qua gmail mình toàn làm vậy àh
Tờ vừa bị mất hết danh bạ.Táy máy nghịch thế nào thử click sync qua iphone.Kết quả ngoài sức mong đợi.Tất cả là nhờ Icloud.
Nếu ai chưa đăng ký thì còn chờ gì nữa.tất cả sẽ lưu ở đó,và sẽ lấy ra bất kỳ lúc nào
@danghoanghai84 Dốt máy tính nên nhờ Bạn chỉ rõ giúp cách xài Icloud trên Iphon 3s sang Iphon5 ? Thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019