Cách Nạp Tiền 3G Trực Tiếp Trên iPad

binguyenlaptops
23/8/2010 3:26Phản hồi: 47
Cách Nạp Tiền 3G Trực Tiếp Trên iPad
Đây là cách nạp tiên trên ipad trực tiếp, các bạn có thể làm theo các bước sau và theo hình minh họa

1 /ta chọn Setting > callular DATA > SIM Application > sau đó ta chọn phần tiện ích > nạp tiền vào TK .......

chọn SIM Application

ta chọn phần tiện ích

ta chọn nạp tiền vào TK .......

nạp mã số bí mật trực tiếp (không cần phải * #) xong ta nhấn > send > màn hình hiện bản tùy chọn ta chọn > Accept lúc này màn hình trở về bảng tùy chọn tiện ích tức các bạn chắc chắn đã nạp tiền thành công

chúc các bạn thành công

Bi Nguyễn
47 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vhkhang
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nạp vào thì được nhưng không kiểm tra còn bao nhiêu tiền được. Có bác nào có cao kiến không?
dễ thôi, gọi số 62500119, đọc số điện thoại rồi nhờ người ta kiểm tra. Bảo đảm biết chính xác số tiền còn trong tài khoản
ipad có tính năng gọi điện thoại àh :yellowcarded:

---------- Post added at 11:35 AM ---------- Previous post was at 11:34 AM ----------

ơ thế thì sjm vina thì thế nào. Sjm vina ko có chức năng trên ngoài danh bạ thôi
@@ AC TU NHO ,yahoo skype là gọi xả ga yêu cấu có tiền trong acc ^_^
thanhtc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cùng thắc mắc nhưng với vina thì ko biết làm thế nào. Có bác nào biết cách nào đơn giản thì chỉ giúp! Thanks.

Sent from my iPad using Tinhte.vn
ọc

Có acc mà ko có xu nèo :ninja:
mạng mobi ko có mục nạp tài khoản, hic...lúc cắt sim o hàng nó cắt lệch nên h bỏ vào ip4 ko nhận sim, các bác chỉ giúp em cách kiểm tra tài khoản và cách nạp tiền vs...
mobifone vào trang naptien.mobifone.com.vn = 3G ( free nhé ) để check tk và nạp tiền
Nạp tiền thì có nhiều cách, Viettel thì nạp trực tiếp trên iPad. Còn cách khác là ra cửa hàng đọc số để họ nạp bằng eload / dùng TK ở NH để nạp tiền bằng topup nếu dùng tokenkey hoặc thẻ ATM / nạp tiền vào điện thoại của mình rồi dùng dịch vụ 2 friend để chuyển tiền vào TK iPad ... Nhưng kiểm tra TK nhanh và dễ thì chưa có cách nào.
@gago12a8 Nạp như nào bạn, mình dùng Ipad3 nhưng đâu có mục Sim App như trong hình đâu.Bạn nạp thế nào hay thế
thinhviolin
ĐẠI BÀNG
13 năm
Máy em mua lại, có sẵng SIM...cũng chã bít số mấy nữa....SIM cắt rồi...có cách nào biết số không?:mad:
minju
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tìm 1 cái sim mới hỏng, ra hàng nhờ nó cắt sim cho, sau vứt cái lõi sim đi, lồng cái sim của bạn vào cái khung sim vừa cắt, đút vào máy điện thoại----->>>OK
cái mã số bí mật là cái nào hả các bác........?
uppppppppppppppppppppppppppppppppp
voi sim vina thi nhu the nay:
vào cellular data -> tien ich -> tra cuoc -> tiep theo thi ban chon hoac là Cuoc tra sau hoac la Tra truoc.
thanhtc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trên iPad vẫn ko dùng dc theo cách này nhé bác. Tested.

Sent from my iPad 2 using Tinhte.vn
http://www.tinhte.vn/hoi-dap-chia-se-kinh-nghiem-423/kinh-nghiem-chon-sim-3g-cho-ipad-815512/#post10111232

Các bác nên đọc bài này để có sự lựa chọn sáng suốt
Các bác giúp em với, em nạp thẻ viettel, thực hiện đúng theo qui trình bác chủ thớt chỉ như trên, nhưng sau khi gõ xong mã số bí mật thì không hiện bảng "accept". Lý do có phải là: máy em hết tiền rồi, cần hỗ trợ của wifi thì mới gửi được hay không? Mong các bác giúp đỡ.
Mua sim moi ton 15k dc 80k the la xong
Tình hình là em sử dụng wifi để nạp tiền cũng không hiện ra bảng accept như bác chủ thớt hướng dẫn. Góc trên cùng tay trái màn hình hiện dòng chữ No Service (bình thường hiện mạng Viettel). Bác nào biết, chỉ giáo giúp em nhé
Bác phải bật Celluar data (3G) trong Setting lên thì mới nạp mã tk và nhấn Send đc nhé :p. Không nạp tiền qua wifi đc đâu
Thanks bác, phát hiện ra nguyên nhân là do sim. E tháo sim ra rồi nhét vào lại là ổn. Làm e tưởng hết thẻ, mua luôn 4 cái thẻ nạp tiền, hix

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019