Cách reset game Clash of Clans

mrheaven
7/11/2012 7:15Phản hồi: 157
A e ơi cho mình hỏi cách reset game này chơi lại từ đầu đi. Ban đầu ko để ý mình xài đá xanh lung tung quá, giờ tiền thì hết mà quân cũng tiêu tan rồi 😃 Có cách nào ko giúp m với
157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dinhnghiats
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình cũng muốn hỏi về vấn đề này và chia sẽ kinh nghiệm chơi game này? mong các bạn chia sẽ
@dinhnghiats chi con cach retore lai ma dung blackup lai ,hai la ban mua kim cuong thoi neu muon thi alo minh 0949112828
Ko co cách nào ngoài viec tạo 1 Apple id mới bạn nhé !!!
mrheaven
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chán quá vậy, mình nghĩ chắc có cách nào chứ 😃
@mrheaven vào trực tiếp gamecenter lập một tài khác là chơi lại từ đầu liền,đơn giản thôi mà
kiwi47
TÍCH CỰC
11 năm
dung 1 acc game centre khác mới được
mình đã thay acc game centre khác cũng chịu bạn ạh, lập acc itunes mới down về cài bị bắn ra ngay
Restore lại mới được bạn. Chứ không phải thay id đâu.
mrheaven
ĐẠI BÀNG
11 năm
đúng là không thay id hay acc game dc rồi, làm kiểu gì cũng ko đc, chắc restore thì may ra 😆
Mình đã thử thì mới nói cho bạn. Chẳng ai nói bừa đâu.
mrheaven
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình ko có ý gì đâu. Cảm ơn bạn nheee 😃
😁:D
restore kiểu gì bác? e hôm qua mang ra hàng cho nó nâng cấp lên ios 6 rồi back up lại vưỡn thế. hic, level thì cũng cao mà bị nó đánh cho như trẻ con
@anhndpvc chẹp bác backup thì nói gì nữa, cài lại firmware là để nó mất dữ liệu trên máy và chủ yếu là để trên máy chủ mất liên lạc với firmware cũ, coi như máy mình mới chơi lần đầu sau khi restore firmware ạ.
@anhndpvc không cần phải rétore đâu nhé bạn tạo 1 cái game center mới ròiconfirm qua là xong nhé có gì liên hề 0978153007 mình chỉ cho
Mình có dịch vụ nạp tiền vào game này, Ae nào cần nạp tiền cứ alo nhé ! 0979006656
Cửa hàng mình cài game, up fw miễn phí cho ae tinhte ở topic này
[vancuongxd.vn] Tất cả free cho anh em dùng iphone ipad và cả máy tính nữa | Tinhte.vn - Cộng đồng Khoa học & Công nghệ
cris2k7
ĐẠI BÀNG
11 năm
restore xong liệu có ăn thua j ko pác, ko mất công cài lại 1 đống thì khổ
@cris2k7 Tôi mới restore nè nhưng tôi restore lại cấu hình nhà sản xuất nhé bác , còn restore bình thường thì tôi ko biết được không , cài lại game này lúc log vô nó báo chọn 2 option : new hay tiếp tục cái cũ , chọn cái nào tuỳ mình
cris2k7
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Leos mà tình hình là ipad 3 5.1.1 giờ dùng redn0w ko restore đc pác ợ, tính sao giờ. mà up lên 6 thì chưa jail đc thì cũng chết
jolliers
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình chỉ làm cái ID Gamecenter mới thôi, chả restore gì hết. 😃
ldsenior
ĐẠI BÀNG
11 năm
@jolliers Với điều kiện thằng khi thằng gamecenter nó hỏi có save game ko, các bác phải NO, ko là chơi tiếp liền
mrheaven
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ldsenior Hình như cách đó vẫn ko dc, nó đã mặc định save vào acc game center rồi 😔
bác tạo 1 id game center.
rồi lấy id đó vào itunes cài lại game, vào chơi là reset 😃
bác để gem mà mua builder lên mới nhanh được.
@harmonica153 gems mình toàn băm cho nhanh,3 con hut là đủ rồi nhiều quá cày gold mệt lắm kkkkkk
ldsenior
ĐẠI BÀNG
11 năm
đã có warclan chưa nhỉ
LifEDeco
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho mình hỏi . Mình đăng nhập ID game Clash of Clans trên game Center nhưng khi vào chơi thì ko phải chơi ngay từ đâu ,làm như chơi chung dzới ai đó rồi , lv34 luôn , hỏi ra mới biết là của bà chị , nhưng bã chơi trên tài khoản của bả mà mình lại vào chơi chung được , giờ mình muốn chơi riêng , chứ chơi chung bất tiện wá . anh em nào giúp mình với , mình delete cả chục lần , đăng nhập ID khác luôn , nhưng khi vào chơi thì vẫn là của bà chị. ko rõ tại sao . ai giúp mình gấp nha hicc , thấy bã chơi dzui wé
lieukiem
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em làm cách này:
- Tạo ID mới mới.
- xóa C of C trên máy, sign out khỏi G.C
Kiếm 1 Apple device khác chưa chơi C o C bao giờ, rồi cài trò chơi đó vào máy 2, chơi với ID mới một lúc rồi Save lại.
- Cài lại CC và máy một (máy cũ) rồi đăng nhập với ID mới, và chơi, nó hỏi có muốn chuyển nhà mới không, bấy Okay là chơi ngon lành với cái mới.
@lieukiem làm cái gì mà phải khổ thế hả bạn?
chỉ cần lập nick gamecenter là được thôi ko cần phải xoá game đi down về lại như vậy đâu
blacklarson
ĐẠI BÀNG
11 năm
@diachidep Lập 3 cái nick rồi mà có đc đâu....
Kể cả làm như bác kia hướng dẫn cài vào iphone rồi, xong quay sang ipad vẫn như cũ. Điên hết cả người, cái ipad mua cũ nên tên người chơi cũ ở đấy. Giờ chẳng nhẽ phải reset thật.
@blacklarson bạn xem lại đi,xem có nhầm ở bước nào ko?
mình vẫn chơi bằng ipad 3 nick một lúc luôn. vào gamecenter thoát nick gamecenter và đăng nhập nick mới là vào COC ngon luôn mà bạn hiền.
@lieukiem A giup em vao nha mơi nha
các bạn cho mình hỏi .mình đang dùng tài khoản gamecenter của Việt Nam bây giờ muốn đổi tài khoản gamecenter của Mỹ thì những game mình đang chơi phải chơi lại từ đầu hay chơi tiếp vậy các bạn.cám ơn các bạn đã đọc và chia sẻ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019