Cách reset game Clash of Clans

mrheaven
7/11/2012 7:15Phản hồi: 157
157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bác giúp em với.
Em đang chơi clash of clan bằng tài khoản của em. Hôm trước bạn em liên kết safari ( trong mục icloud) và đăng nhật chung một ID game center giữa máy em với máy bạn ấy. Nên clash of clan của máy em là tài khoản của bạn ấy. Nhưng em muốn chơi tài khoản của mình. Em tắt liên kết safari, đăng xuất game center nhưng vẫn không được. Em cũng thử tạo ID game center khác, rồi xoá và down lại clash of clan nhưng cũng không được.
Em phải làm sao mới lấy lại cái clash of clan của em được?
Nhà mình ai giúp e cách xóa bỏ nhà đã xây rồi vs
tuxedo075
TÍCH CỰC
10 năm
Có cách nào đổi tên ko các pro. Thằng bạn dùng acc mình giờ ko làm sao đổi tên đc, vì chơi lâu lâu rồi

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
các bác cho em hỏi , em đc cho 1 tài khoản chơi Clash of Clans , nhưng hiện tại em muốn load game sang 1 tài khoản game center hoàn toàn mới có được ko ạ
hung1710
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Joker911005 Cũng thắc mắc như bác này, có ai biết cách chuyền COC từ game center này sang game center mới hoặc khác được không nhỉ,bác nào biết giúp em với
@hung1710 Mình cũng như bạn, không biết bạn làm được chưa chỉ mình vơi
Xin hỏi ae cách đăng ký game clash of clans trên android. Vì sau mổi lần úp rom lại phải choi từ đầu cảm on nhiều

Gửi từ IM-A850F của tôi sử dụng 5up.vn mobile app
cobala86
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đã đăng nhập tài khoản khác vào Game Center và Apple Store rồi cài lại CC nhưng nó vẫn lưu nguyên như cũ. Chắc chỉ có cách restore và chọn Set up a new iphone mới cài lại đc CC
cac bac cho e hoi cai.e dang choi COC nha chu ko phai CC.clash of clan y.)e choi den 76,77 j day.hom qua e jaibreck con ip5s thi no bi loi nen phai riset lai may.khi e tai ve thi tro coc no choi lai tu dau chu ko phai lv cũ nua.e co 3 id apps cua Việt Nam!,mi,nhat.e thuong xoa di tai lai giua cac id nay vi nap bang the ituns khac nhau.vay cac bac nao bit huong dan e lay lai nich lv cu dc ko.e xin cam on va hau tạ...😁
bulate
ĐẠI BÀNG
10 năm
@huylop9x Quá đen cho em....
Các anh cho em hỏi, e mới chuyển games sang andriol h quên mất cái tài khoản chuyển andriol ngày xưa là gì, có cách nào lấy lại không mấy anh HELP ME !!!!!!!!!!
HoThien85
TÍCH CỰC
10 năm
Mời các bạn vào clan " RONG SAI GON " chơi vui vẽ nha

Cảm ơn anh em nhiều lắm
Các bác cho em hỏi chút. Em mua lại 1 con ip4 ko để y lên chơi c of c khá lâu rồi. Bây giờ định đổi máy mới để ý mình đã đăng nhập trò này vào game centre có sẵn trên máy. Em tạo tài khoản khác trên máy cũng ko đc/ bây giờ ko co dữ liệu gì về tài khoản game centre của trò c of c trên máy. Các bác giúp em cách chuyển sang máy mới với. Em xin cảm ơn
Moi ng oi minh tai clsah of clan ve minh ko all goooogle + dc ai giu minh ko tuc la ko sign-in google+ dc do moi ng
Có bác nào rành chỉ giúp cái,tình hình là chơi lâu rồi,nhưng không đăng nhập game center,mà chỉ đăng nhập bằng FB,đưa máy thằng bạn lock vào acc nó giờ không biết thế nào để lấy lại cái acc mình chơi...mình chỉ đăng nhập FB thôi nhé các bác....heo me cái
chào các bác ! E có 1 máy dùng androi, lúc đầu e chơi 1 nick lên hall 3, sau đó e phải reset máy và chơi lại 1 nick khac vẫn trên máy đó và gmail đó, lên hall 8 rùi e lại bi reset máy bây giờ e phục hồi lại nick thì nó cứ cho phục hồi nick hall 3 , các bac có cách nào phục hồi lại cái hall 7 ko, giúp e với thanks !
Chào các bác. E đang chơi COC trên PC, lúc trước e có chơi 1 mail lên hall cấp 6 thì nhỡ tay confirm 1 hall khác cùng mail lv2. E đã out mail đó và xóa hết game cài lại, sau đó e log 1 mail mới và chơi lên Hall7, nhưng trong khi chơi mỗi lần e conneting G+ hoặc Link thì nó cứ báo yêu cầu có muốn load lại acc Hall lv2 của mail kia ko. E đều nhấn cancel và chơi típ. Hôm nay E ko vào lại COC được nữa nên đã xóa game cài lại, khi vào đang nhập mail có Hall lv7, rồi vào game chơi thì nó bắt e chơi lại từ đầu. E chơi đến lv2 với hy vọng có thể load lại được hall lv7 thì có bảng thông báo "sign in". E sign in mail hall lv7 thì nó báo lại thông báo bạn có muốn load hall lv 2 của mail kia ko? E đã reset - xóa game cài lại nhiều lần rồi mà vẫn không được. Giờ làm sao để lấy lại được hall lv7 vậy các bác. E pó tay rồi. Bác nào rành vụ này chỉ giúp e với. E xin đội ơn ạ. Giờ chơi lại thì nản quá 😔(((
đơn giản mà các bác mượn 1 máy nhỏ bạn nào ( chưa chơi clash of clan nhé )
sau đó tải về và chơi rồi lập cho nó 1 tài khoản game center
tiếp theo các bác lấy máy của các bác ra đăng nhập tài khoản game center vừa lập cho nhỏ bạn vào máy các bác là thành công
lúc đó nhà của máy nhỏ bạn sẽ sang nhà của máy các bác mà máy nhỏ bạn chưa chơi clash of clan bao giờ =>> các bác có thể chơi lại từ đầu rồi đó
Các bác cho mình hỏi. Ông a mình chơi COC mà không có đăng nhập tk trong gamecenter bữa nay ông cài lại máy thì bị mất luôn cái nick chơi từ đó đến h nó bắt chơi lại từ đầu mà chẳng load Hall cũ lạ cái là tên của Hall mới vẫn là cái tên cũ. Bác nào có cách lấy lại cái Hall cũ ko chỉ em với. TKS!!!
mih choi clas of clan len hall 8. may minh bi hu phan mem. p[hai chay lai . sau khi chay lai . thi minh tai clas ve .
lam the nao de vo duoc acc cu cua minh
giup minh voi . minh thay acc cu cua minh van con o trong hoi .

sms / 016. 555.86070. cuu minh

gio minh dang cai acc moi . cap 15 . acc cu cap 45. nan qua.
@luuvans acc lv 45 có đăng nhập game ceter không?không có thì thua,còn có thì vào game center đăng nhập là xong
@huynhlang dang nhap game center la sao ....xin giai thich cu the dum minh .
hinh nhu hoi truoc minh choi hall 8.... nhung chua vao setting de singin google +. nhung minh tai COC...ve dat trung ten nhung sao no van khong vo duoc ....
.....
gio minh ra the gioi di dong phuc hoi lai google + va gmail. khong biet co vo duoc acc cu khong ...
buon qua .... mat hall 8
Các cao thủ giúp mình với.
Mình vẫn chơi COC trên IP 4S (IOS 5.1.1 chưa update gì cả). Hall 9 rồi.
Hôm nay mình log out khỏi game center, sau đó log in game center bằng ID của ông anh. Sau đó log vào COC, thì nó hiện ra cái Confirm, mình đã confirm và vào acc ông ấy chơi.
Sau đó mình log out ông ấy ở Game Center, rồi log lại bằng acc mình, khi vào COC thì nó ko hiện lên cái Confirm nữa, và log luôn vào acc ông anh. (Mặc dù mình đã log in Game center bằng ID của mình).
Mình đã delete cả COC rồi download lại, vậy mà nó vẫn log vào acc ông anh.
Làm cách nào lấy lại acc COC cũ của mình đây ?
Thanks mọi người.
@macmac mình củng bị giống anh này nhưng khác là sau khi up ios 7 rồi đăng nhập game center sau đó vào coc nó bắt chơi lại từ đầu ma không hề hiện cái bảng bắt confirm.Bro nao biết xin chỉ giúp với
thehaivn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cho mình hỏi:

Mình chơi 2 nick COC , ví dụ 1 và 2
Ipad chơi nick 1
Iphone chơi nick 2
Ipad mình đã lỡ đăng nhập Gamecenter roi và nó lưu du liệu của COC nick 1, bây giờ muốn chơi CoC nick 2 trên ipad thì làm thế nào?

Thnksss
Xem id mjnh o dau.aj bjt chj jum

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019