Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cách sạc pin ipad 4

jessmine
25/2/2013 6:15Phản hồi: 37
37 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

traubovt85
ĐẠI BÀNG
11 năm
để màn hình full sáng hết cở, chơi Infinity Blade II một hồi khoảng khoảng vài ba tiếng đi xạc được rồi, bó tay, để tối thì nhìn ko có phê.

buồn vì chẳng biết cách nào để chát được trên IPAD 4 mà thấy được chữ to huhu thằng Yahoo ko làm cái chức năng chỉnh kích thước chữ như trên PC dành cho người khiếm thị, chán quá, tùy chọn chỉnh sửa trên YAHOO Chát của IPAD 4 chẳng có gì cả.
traubovt85
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác ơi làm ơn cho em hỏi xíu.
trên Ipad 4 có cái chức năng gì mà nó nhìn thấy được hay lắm.
khi em dùng bao da đậy nắp lại thì nó tắt màn hình còn mở ra tự động màn hình nó mở ra.

ko biết có chức năng hồng ngoại hay gì để theo dõi khuôn mặt như mấy cái dt Galaxy SIII ko để em tắt đi chứ xài ba cái này tốn Pin quá.
bác nào sành chỉ em với.

xin cảm ơn nhiều
@traubovt85 ko phải đâu bác, nó tắt được là do bao da của bác có thanh từ tương tác cục từ trong IPad chứ làm gì có hồng ngoại ở đây.
traubovt85
ĐẠI BÀNG
11 năm
hóa ra thế, hay nhỉ, cái bao này người ta cho, cũng đẹp, có 3 cái thanh nấc để mình kê làm chân bàn, đóng lại ngay ngắn đúng là nó tự tắt tự mở khi mình mở bao ra hay đóng lại.

traubovt85
ĐẠI BÀNG
11 năm
cứu em với bác ơi.
khi mua máy IPAD 4 em mua SIM 3G của Viettel nhờ họ lắp vô mà giờ em ko biết số của sim 3G bao nhiêu để mai đi xuống Vietetl đăng ký trọn gói 1 tháng 50k ấy, giờ em làm sao để tra ra số trong máy bao nhiêu đây bác ? em ko dám tháo sim ra vì sợ ko biết nhét vô hỏng hết

bác hướng dẫn em với
hungnd352
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn nào muốn biết rõ về cách xài pin iPAD vào trang này đọc: apple.com/batteries

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019