Cách tạo hiệu ứng full effec và hiệu ứng icon ( RAT DEP )

smilerkool
2/3/2011 3:56Phản hồi: 36
36 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xuanmaitkv
ĐẠI BÀNG
13 năm
hjx hjx sao lem hem dc huhu
tumo123
ĐẠI BÀNG
13 năm
tôi đọc trên symbian.vn có cách cài không sử dụng c2z.rmp , cái này dùng hại máy lắm các bác ạ .
......................;)
thế thay đổi hàng cột thì có dùng được cái nỳ không nhỷ
Đang cần để cho nó mơí mà ... Khó ?....
đc bác ợ, em vẫn đang làm thế đây, E71
dkm up link nhu cet
cuucondiep
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã làm thành công trên N82 ver 35. Mình thấy ok. Ai xài mà sợ hại máy thì tốt nhất là đừng làm. thanks chủ thớt nhé.
lam ok tren e71
ma luc co luc khong ha
ma minh cung cam on ban nha
:eek:
ọc mọi người ơi mình hỏi tý!mình dùng e71 Sao mình chẳng thấy hiệu ứng chuyển trang đâu cả là thế nào! Chán nhỉ!mình làm y như thế chẳng tài nào tháy hiệu ứng chuyển trang đâu! Có phải hiệu ứng chuyển trang giống mấy cái hiệu ứng mặc định cua e72,c5,5800 các dòng máy v5 cảm ứng phải kô! Khó diễn tả cho mọi người hiểu ý mình đang định nói quá nhỉ! Hiệu ứng chuyển trang ở đây ma mình nói đến kô phải hiệu ứng mươt mượt trươt từ icon này sang icon kia đâu mà là cả cái menu ấy chuyển động mỗi khi mình chọn bất kỳ một chưc năng nào đó!
@gakon_pl tuỳ bô effect bác ạ, bác xem người úp nếu nói có hiệu ừng chuyển trang thì là có, nếu bác làm ko có thì tắt hiệu ứng đi, xoá hết thư mục effect trog ổ C rùi chép lại (nghĩa là ko chép đè í)sau đó bật effect xem đc chưa
E65 choi dc k vay may bac. Em cai themeEffect roi. May bao ung dung k phu hop, next tiep thi cai xong. Nhung k thay on/off j o dau.híc e cêt' kái nay lam lan.
b
bạn ơi bạn có cái effect nào có hiệu ứng chuyển trang cho e71 không bạn up lên cho mình vs mình thích quá nhưng không biết làm thế nào, hicccc
bac
bác thử cái này
EFFECTS.zip
co ai bjet kach thax doj hjeu ug chuyen trang thah hjh khak ko nhj.
đệt ta copy vào ổ c rùi xong cúp điện lun . sáng đi chạy FW lại vãi thế..
can j chay laj chu.cu 4 ngon ma fo mat thuj

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019