Cách tạo tài khoản free trong iTune Store

vuhai6
4/2/2009 4:41Phản hồi: 851
851 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngoibet
ĐẠI BÀNG
15 năm
Xin hỏi một chút, con 3G (bản QT) của mình sau khi úp lênbản 2.2.1 thì toàn bộ các phần mềm, trò chơi và cả Cydia đều mất hết (may còn giữ lại được toàn bộ dữ liệu). làm ơn chỉ giúp cách cài Cydia với!
Thêm nữa: cái acc trong App store lập được nhưng khi lấy mấy cái phần mềm trò chơi free thì báo acc không có quyền, vậy là sao?
Cảm ơn!
robby
CAO CẤP
15 năm
là do bạn chưa active nó trong email của bạn thôi!
bạn phải click vào đường links mà apple nó gửi cho bạn để active thì mới dùng được!

chọn VN hay nước nào cũng ok hết
phungnguyen
ĐẠI BÀNG
15 năm
Các Bác cho em hỏi khi tạo itune free xong rồi thì mình làm gì với cái này hả các Bác . em gà lắm các Bác ơi, em tạo xong rồi chỉ biết nhìn thành quả vừa làm xong chứ không biết làm gì với nó hết. xin các Bác hướng dẫn em nó với.
Có thể là bác chọn là VN.
bác có thể down soft, music và podcast và rất nhiều thứ hấp dẫn có trong itune store
phungnguyen
ĐẠI BÀNG
15 năm
Các Bác cho em hỏi mình down nhạc, game trên itune feer bằng cách nào vậy? em đã tạo itune feer rồi mà không biết cách down.
Oh ho minh vua tao dc account roi thanks ca nha nhé
hix ko thể đăng ký nổi acc ở iTunes các bác ơi😔(. trogn phần Payment method ko hiện lên mục None như các bác nói. em thử đi thử lại mấy lần rồi mà ko được. chán như con gián
robby
CAO CẤP
15 năm
bạn lưu ý bài đầu hướng dẫn là:
1. đầu tiên bạn chọn my store là US
2. bạn chon 1 app free rồi get it nó!
3. chọn great new....
sau đó làm như hướg dẫn!

bắt buộc bạn phải chọn app free để get it nó là vì chỉ có app free thì nó mới hiện chữ NONE lên thôi!
chúc vui vẻ
Cám ơn bạn đã giúp đỡ! mình sẽ thử lại theo đúng như bạn hướng dẫn. thực ra mình là fan của BB nhưng hôm qua mới lấy 1 em Iphone 3G cho vợ nên bây giờ mới vọc. hi vọng sẽ được anh em giúp đỡ nhiều. thanks again!
Sao Tôi vào iTunes Store nó báo "Itunes couldnot conect to the iTune Store" Máy tính có kết nối mạng mà. Các bác chỉ giúp
Cho hỏi trong phần "Credit Card" tôi không có "None: bác nào chỉ giúp
Vừa mới tại một acc, vẫn ok như thường, các bác vui lòng đọc kỹ và thực hiện đúng nhé 😃
Cám ơn bạn nhiều! vừa lập xong Account down được ít gamess free

xi bac giup minh nhe minh da dang ky thu 2 ngay roi ma van khong duoc vay bac co the tao giup cho minh duoc khong ? neu duoc cam on bac that nhieu email : khiconthaovy@yahoo.com.vn
cam ol bac nhiu nhe!toi lam dc rui! THANKKKKKKKKKKKKKKK
Bạn tạo một email của Gmail.com rùi thử đăng kí nhé. mình nghĩ mail yahoo của bạn itune ko cho reg
em cũng không có mục None .. 😔 phải làm sao đây các bác
Mình muốn đăng ký cả Credit Card để sau này muốn mua thì có thể có những điều gì xảy ra sau này nhỉ (hậu quả ý)???
Cám ơn các bác nha!
em cảm ơn bác em vừa làm xong một cái accc
khổ quá mình làm lại mấy lần rồi mà kô thấy chữ "None" đâu cả broo nào giúp mình với hxhx
tl_ctt
ĐẠI BÀNG
15 năm
Hiii..
Thanks p nhìu nhìu ^_^ e làm dc rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119