Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cách tạo tài khoản free trong iTune Store

vuhai6
4/2/2009 4:41Phản hồi: 851
851 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chào cả nhà !
Vụ đăng ký account free itunes là hoàn toàn làm được, đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nhé, đừng có hoảng lên như thế, hê hê !
ntson
TÍCH CỰC
14 năm
Em cũng gặp vấn đề ở đây là ko tìm ra chữ "NONE" để chọn. Em đã thử các kiểu rồi mà vẫn ko đc. Có vài chục cái CC mà ko làm đc có tức ko cơ chứ
huynt70
ĐẠI BÀNG
14 năm
tìm đủ cách mà không sao tìm ra chữ None cả
Ai giúp được em với. ....
huynt70@yahoo.com or huynt70@gmail.com
love456
TÍCH CỰC
14 năm
Điều mấu chốt ở đây là các bác phải kíck lập nick từ 1 app Free trên iTunes. CÒn nếu các bác cứ kích đại 1 cái thì hok đc đâu
huynt70
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đã thử cả cách này mà vẫn không hiện ra chữ None đó, không biết có cần cài lại iTunes không nhỉ?
halocao
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác ơi! itunes của e là bản 9.0.2 nó khác của mấy bác nhiều quá.hxhx. vào us chỗ free thì nó cho down luôn. hok đòi j nựa.hxhx.
làm được rồi, cảm ơn anh Hải nha!
Mình cũng đã tạo được bên us rồi,dễ dàng như ăn kẹo vậy. Tuy nhiên, bác Hải giúp mình cái này với. Mình đang dùng acc của Viet Nam để dow các phần mềm về, nhưng khi sử dụng acc của us để upday thì không được thế mới đau chứ. Có cách nào không giúp mình với. Hoặc nếu được hướng dẫn anh em tạo acc bên Viet Nam thêm để dùng song song có được không? Thank'you.
bac nao chi minh nhap vao card number la gi ? muon nhap thi phai lam sao ? cam on nhieu
mua gift card o dau vay vuhai6 ?
Mình vừa tạo xong. Thanks very much
sao máy minh không có chữ none ở chỗ thanh toán
hqviet
CAO CẤP
14 năm
Em cũng bị như bác này. Ai giúp vs
cam on ban rat nhieu nhe! dua vao bai huong dan cua ban ma minh da tao tai khoang itune duoc ngay tren iphone chu kg phai tren may tinh. thank ban!
HI! cac bạn
giúp dùm mình tạo tài khoản itunes trên điện thoại iphone hoặc máy tính
Ths! HUNG
Chào bạn nhờ bạn giúp dùm cách tạo tài khoản trên itunes
Many thanks!
Chào bạn nhờ bạn giúp dùm cách tạo tài khoản trên itunes ở Mỹ nha
email: phu_romeo@yahoo.com
pass: thutam
cám ơn bạn rất nhiều
mình test lại thì vẫn làm bình thường. Không biết có bác nào bị lỗi gì không?
cho hoi minh lam toi buoc 9 roi no bao "Verify your acc" co nghia la sao?
Bạn làm xong thì đợi Apple gửi cho bạn 1 email chứa đường link xác nhận. Cái này thì thời gian ko giống nhau. Mình tạo 3 acc thì 2 cái phải đợi đến hôm sau mới có mail, còn cái mới tạo thì khoảng 30 phút sau là có mail liền.

Cheer
nhug neu minh khong co so nha va so dien thoai o Us thi sao ha bac
Em vừa làm đúng theo cách đó...đã tạo được 😃
Itunes dang bi loi "Your credit card was declined". Mac du minh chon None nhung no' van dua thong bao nay`. Bac nao giup e tao gium 1 tai khoan free cho e nha. Thanks cac bac' nhieu
e cũng bị lỗi giống bạn này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019