Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

cach thoat khoi facebook

igame7
5/5/2013 7:10Phản hồi: 8
Tinh hình la ox mik cam cai lumia 520 cua mik vào face k bik bang cach nao ma bay gio mik ko the nao out ra duoc,ngay cai chu mọi người no cu hien ra cai face cua ox mik,ban nao biet cach thoat ra thi lam on giúp mik,no co ghi thêm chu hotmail j nua.tks moi nguoi nhieu
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lamchikha
ĐẠI BÀNG
11 năm
Trong mọi người chọn cài đặt (chỗ ba dấu chấm nhỏ ấy) kéo xuống dưới cùng có tài khoản Facebook. Đổi sang tk của mình là được.
@lamchikha Mình mún out hoàn toàn ra lun để nó trở lại như cũ là chữ " mọi người" thì làm sao bạn
lamchikha
ĐẠI BÀNG
11 năm
@igame7 xóa tài khoản Facebook trong mọi người đi là ok.
@lamchikha Làm sao xóa đc bạn.Mình vào mọi người rồi vào cài đặt như bạn nói,kéo xuống dưới có chữ facebook,nhấn giữ nó thì nó hiện lên đồng bộ và xóa.mik bấm thử chữ xóa thì nó ghi là : tất cả thông tin liên wan đến tài khoản này sẽ bị xóa khỏi đt và facebook sẽ bị xóa khỏi tài khoản microsoft của bạn.Như vậy là sao bạn,mik ko dám bấm vào chữ đồng bộ
lamchikha
ĐẠI BÀNG
11 năm
@igame7 thì đó có phải tk Fb của bạn đâu mà không xóa được.
@igame7 Bạn vào phần cài đặt, chọn email và tài khoản có phần facebook đó nhấn giữ lên hiện nút xóa, mà lần sau phải viết tiếng việt chứ viết dư lày nhác đọc lắm, mod mà thấy thì cho ra đảo
viết kiểu này đúng làm biếng đọc luôn, làm sao giúp?
@Vmemory Tình hình là ox mik cầm cái L520 của mik vào facebook,bây giờ mik mún thoát ra mà ko bik làm sao,mik đã vào internet đăng nhập tk face và đăng xuất nhưng vẫn ko đc.Ngay cái chữ " mọi người " nó vẫn hiện hình ảnh face của ox mik.Bấm vào đó thì nó ghi là hotmail,facebook,phái dưới có 3 hàng là : đăng tin cập nhật - đăng ký và đặt trạng thái chat chứ ko có chữ logout ra.Giờ mik làm sao để thoát ra bây giờ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019