Cách tối ưu rom cho blackberry bằng phần mềm !

hai48ct
18/12/2011 14:0Phản hồi: 88
Cách tối ưu rom cho blackberry bằng phần mềm !
TRƯỚC HẾT EM XIN NÓI RÕ ĐÂY KHÔNG PHẢI LÀ BÀI VIẾT CỦA EM MÀ LÀ CỦA BÁC

MitDac24581
BÊN BBVN !

EM THÁY ĐÂY LÀ 1 BÀI VIẾT HAY VÀ TÂM HUYẾT NÊN COP VỀ CHO ANH EM THAM KHẢO ! EM SẼ CỐ GẮNG

LIÊN

LẠC VỚI BÁC MitDac24581 ĐỂ XIN COP SANG TINH TẾ ! NẾU BÁC ẤY TỪ CHỐI EM SẼ XÓA NGAY ! THAY MẶT

NHỮNG ANH EM ĐAM MÊ BB CHÂN THÀNH CÁM ƠN BÁC MitDac24581- BBVN

TRƯỚC ĐÂY THẤY ANH PHANNHANNGHIA HAY UP BẢN ROM TỐI ƯU LÊN MÌNH CŨNG HÂM MỘ LẮM ! NHƯNG

GIỜ TỰ TAY TỐI ƯU ROM THẤY HAM MỘ ANH Ý GIẢM TÍ 1 TÍ RỒI ! VÌ AI CŨNG CÓ THỂ LÀM ĐC ! MÌNH ĐÃ

TEST TRÊN 9780 VỚI ROM GỐC 6.480 VÀ CHẠY RẤT GOOD ! CÁC BẠN THỬ ĐI NHÉ !

88 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có gì hót........?
mr.ali33
ĐẠI BÀNG
12 năm
trả có gì hot bạn ah ,trên tinhte có nhiều bài viết về vấn đề này rồi . 1 là cài rom gốc rồi tạo 1 bản tối ưu cho riêng mình thích từ chính bản đầy đủ
kiemsigh
TÍCH CỰC
12 năm
Ở chỗ nào Xuân Hòa thế bạn?bạn quê ở đấy hay là học tập và làm việc ở đấy thế?
Mình cũng người Vĩnh Phúc nè.Thỉnh thoảng cũng vào Phúc Yên với Xuân Hòa chơi.
leetran72
TÍCH CỰC
12 năm
Giờ mẫn cảm với từ "hot" nay rồi. Đa số toàn...tự hót :|
Ko HOT.😁
HƠJ RẮC RỐJ.😔 😃
hai48ct
TÍCH CỰC
12 năm
bác nên sửa tên nick là ko tinh tế thì hợp hơn ! 2 bác biết rồi nhưng nhiều người chưa biết !
kiemsigh
TÍCH CỰC
12 năm
:adolf::spin:
hnamnhtt
ĐẠI BÀNG
12 năm
:p 😁 :smug:
Ghét nhất cái kiểu dựa vào "sao" để đánh giá người khác, Mod LIENHUONG, vnbb, wetfoot..... có thời 1 sao đó

Thảo nào, hồi trước toàn dùng cái shrink a os, tưởng tối ưu lắm rồi, hóa ra làm thế này mới thật sự tối ưu.
hai48ct
TÍCH CỰC
12 năm
cám ơn bác nhé ! người hiểu biết cm nó khác hẳn
Thôi đừng tranh cải nữa mọi người, chuyện có đáng gì đâu.Chỉ có đôi điều nói với bác chủ topic là cái này hầu như ae đều biết và tự làm đc cả, thao tác đơn giản ấy mà.cơ bản là bản tối ưu nào sau khi làm xong ổn định thôi.Tóm lại dù là mấy sao cũng là AE tinh tế cả.Không nên nặng nhẹ với nhau, lên diễn đàn là để học hỏi và chia sẽ mà đúng ko?
hai48ct
TÍCH CỰC
12 năm
hầu như chứ không phải tất cả ! các bác là mem cũ biết là dễ hiểu còn rất nhiều mem mới chưa biết mà ! tôi nhận đc ko ít tin nhắn hỏi về vấn đề này và cả lời cám ơn của anh em ! đồng ý với bác ý cuối ! lên diễn đàn là để học hỏi và chia sẽ

Em chưa biết ah! Thanks bác chủ thớt.
hai48ct
TÍCH CỰC
12 năm
vâng cám ơn bác ! em là mem lâu rồi mà cũng không để ý lắm cũng mới biết mà !
Em thường tự tối ưu và lai ghép để được ROM như ý, chỉ đơn giản là xóa COD, và ghép COD, không làm phức tạp như trên ạ :p..

Dù sao cũng tks sự nhiệt tình của bác chủ..
theo mình ko nên tối ưu.
😆
có nhìu cái ít dùng nhưng biết đâu lại cần dùng lúc cần thiết.

@ratlatinhtinh avatar tinh tế thật 😃)
dung11a1
TÍCH CỰC
12 năm
híc hãi hồn các bác quá:rolleyes:
Chả thấy cái j` gọi là tinh tế ở topic này cả :spin:
hai48ct
TÍCH CỰC
12 năm
thế theo bác thế nào là tinh tế ! là ăn sẵn không chia sẻ ! là không có bài viết nào chỉ nhảy vài spam như bạn ạ !
ông này mới ở trển xuống....................haiz
mr.ali33
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhà mình ở cổng chợ xh bạn ơi :d !

---------- Post added at 02:59 PM ---------- Previous post was at 02:58 PM ----------

nhà mình ở cổng chợ xh bạn ơi :d !
kiemsigh
TÍCH CỰC
12 năm
uh.thế bạn vẫn học hay đi làm rồi?đang dùng e bb nào thế?
mr.ali33
ĐẠI BÀNG
12 năm
ra tết là cựu sinh viên bạn ah 😁 chậm mất 1 kì . mình dung 87+97 :D
http://www.tinhte.vn/f113/cong-cu-toi-uu-rom-toing-hop-chia-se-605285/ e thấy cái này cũng đầy đủ mà. bài này bê sang box rom thì hơn,box này chỉ post pm BB thui mà,bác bảo đây là phần mềm,nhung nó ở trên pc:ninja: với lại xin phép rồi hãy copy paste.copy paste ùi thì xin làm cái j,cùn
Ôh thế đây là topic để chém à :bounce:
Quá tinh tế ý chứ bác ;) anh em ai cũng khen nên em để avata này cho "tinh tê" luôn. Mà bác lên nhìn lại nhé.. em là rất là tinh tế chứ ko phải rất là tinhtinh đâu ;)---------- Post added at 09:20 AM ---------- Previous post was at 09:18 AM ----------
mình biết là như vậy rồi...thực ra bài viết này nên post ở mục Rom thì hơn. với lại rom tối ưu thì đa số anh em đều biết cả.. Đang trêu chủ pic chút thôi 😁---------- Post added at 09:24 AM ---------- Previous post was at 09:20 AM ----------
Rất hoan ngênh tinh thần chia sẻ của bạn.. nhưng bạn thấy rồi đấy.. ko ai post bài về rom vào mục phần mềm tiện ích cả, nếu bạn post vào mục ROM thì anh em rất ủng hộ. Cái mình muốn nói ở đây là bạn nên post bài cho đúng box 1 chút 😃

---------- Post added at 09:29 AM ---------- Previous post was at 09:24 AM ----------

Mee too :D Double T-mobile
mr.ali33
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mee too 😁 Double T-mobile[/QUOTE]

a e mình chậm nhưng mà chắc , 1 97AT&T 1 87Movistar nhưng vỏ AT&T ,đang kiếm mặt kính movi :D
a e mình chậm nhưng mà chắc , 1 97AT&T 1 87Movistar nhưng vỏ AT&T ,đang kiếm mặt kính movi :D[/QUOTE]Cái đó mua thiếu gì? 50k/cái đầy mà
Kemmo0n
ĐẠI BÀNG
12 năm
5* ckờ tkời cơ nhảy vào ckém cả 2 =))---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:24 PM ----------
mình nkớ kô nkầm thỳ 87 movi là 87g còn 87 att là 87c sao mặt kính vừa nhau đc :p
mr.ali33
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình nhầm màn 87 của mình logo T-mobile
Kemmo0n
ĐẠI BÀNG
12 năm
tmo thỳ nhiều lắm nhưg thường thy thay mặt kính xong không có băng keo dán chặt thỳ bụi rất dễ lọt vào trong 😔
hai48ct
TÍCH CỰC
12 năm
up cho ai cần ! ai biết rồi thì làm ơn đừng cm thiếu tinh tế !
Kemmo0n
ĐẠI BÀNG
12 năm
kể ra remove đc cái spelling check cũng hay 😁 up cho ai dùng os6 tiếng việt :D
hai48ct
TÍCH CỰC
12 năm
thanks bác .........................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế