Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cách up rom và rom một số loại máy tính bảng TQ không có nhãn hiệu

tuananh031
13/4/2012 9:47Phản hồi: 144
144 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anh có room MyPad P3 không cho e xin với. Cảm ơn.!!!!!!!
mình có con uzone ,thì tải bảng rom nào vậy ạ
bác ơi cho em hỏi em có con akai dùng chip mtk65xx không biết bản rom nó là bản nào xin cho bản rom mới chạy lại cái nó bị lỗi. không đăng nhập đc dù đã reset nhưng vẫn không được
ai hướng dẫn e vs. e dùng Win XP để up rom. ai cho e xin link driver đc k. e làm theo hướng dẫn mà k đc
Có bác nhận up lại ROM ở Hà Nội ko, thu phí cũng đc. Em đang có con Sigo bị lỗi bật lên là khởi động lại liên tục, ko biết sửa kiểu gì?
nhận up rom k thu phí á. cho e địa chỉ để e nhờ fát
@deutsch có chỗ nào up ROM có phí bảo mình với
máy of e b ây h màn hình đen sì. bấm nguồn cũng k lên. nhưng cắm vào pc vẫn hiện đc thông báo
bác ở HN đúng k? HN thì thiếu gì. bác lên mạng searh thì 1 đống. toàn trung tâm sửa chửa uy tín. em ở bắc ninh này mí khó tìm chứ
@deutsch Google bó tay rồi bạn ơi, máy tính bảng Sigo ý, đi đâu họ nhìn thấy cũng lắc đầu, họ toàn hỗ trợ Samsung với Ipad thui.
hic.... thế thỳ con máy tính bảng cutepad of e phải chịu số phận nằm xó à :/. bác thử ra trung tâm lớn ý
k đc nữa thì cái Tablet of e đáp đi r
@deutsch nhìn chung máy Tàu các cửa hàng họ toàn từ chối thẳng thôi, họ chỉ nhận sửa những máy có thương hiệu: Apple, Samsung, Microsoft, HTC, Sony, LG ...
@dangleminh179 bác làm e lo quá. e vừa tậu nó về ngịc thế nào bị chết luôn hôm đấy . đến h vẫn chưa đc. e thấy xót quá
hay là bác mua ở đâu thì đến đó sửa đi. e đặt hàng tận trong tp. HCM nên hơi ngại
máy tàu mà, ở đó họ chỉ bán hàng thôi chứ ko có sửa chữa
@dangleminh179 bác ghi tên máy của bác cho e xem nào. cả thông số của máy nữa nhé. e thử tìm x em đc k
@deutsch http://www.sigotech.com/en/newton10.html
máy này đây bạn ơi
@dangleminh179 mấy hôm nữa e mag máy e xuống hà nội. phố vọng. thanh xuân để sửa. bác có đi thỳ đi nhé 😃
@deutsch Mình đang tính bán luôn, vì sửa giờ chắc cũng mất mấy trăm mà máy Tàu ko biết bao giờ lại hỏng, tiền sửa còn lớn hơn tiền bán máy. Mà bây giờ ko biết có chỗ nào thu mua lại loại máy này không nữa.
duckone265
TÍCH CỰC
8 năm
Quánh dấu cho thợ
@duckone265 thợ chỗ bác cài lại phần mềm cho máy này được ko, chi phí thế nào để e mang qua
http://www.sigotech.com/en/newton10.html
b
bác thử tìm đi.thiếu j ng mua
@deutsch nản quá rùi bạn ạ, máy Tàu lại đang bị lỗi, đi đâu cũng bị trả về
mình có con ampe A85 bị lỗi google dịch vụ. bác nào chỉ mình up lại con này với
Mấy của mình obillion n9588 up rom sai bi sọc màn hình , các bạn tìm rom giup minh với ,thành thật cảm ơn rat nh ,hứa hậu tạ bằng card đt nêu tim dc rom ,cám ơn các a chị em nh lam
Chủ thớt cho mình hỏi với
Mình gặp khó khăn ngay từ bước... tải về cơ
Cía livéuit tải về ok, giải nén ok, xong bấm vào cái livesuit pack version thì nó chô một cái thông bào là "installrootenumerateddriver" bấm ok thì nó bảo fail
Xong click cái file Livesuit vừa đẻ ra thì nó báo add device fail
Chủ thớt giúp mình với
ae nao co rom may tinh bang trung quoc AMPE A77 chip MT8312DA
Cho mình hỏi vậy máy tính bảng trung quốc sài phiên bảng singrapo cũng làm
Cách đó luôn hạ bạn.…

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119