Cài đặt nhạc chuông cho iphone

izzee
11/1/2012 0:56Phản hồi: 41
Cài đặt nhạc chuông cho iphone
Chắc các bạn đồng ý với mình cài đặt nhạc chuông trên itunes thì sẽ bị giới hạn 30s và phải đổi đuôi file rất là rối rắm. Nên hôm nay mình sẽ giới thiệu cho các bạn một phần mềm tên là Anyring.Các bạn sẽ ko phải đổi đuôi file và các bạn sẽ ko bị giới hạn thời gian như itunes nữa 😃

Để cài đặt phần mềm này trc tiên ip của bạn phải jb trc đã. Sau và khi đã jb xong rồi, các bạn chỉ cần vào Cydia rồi vào phần Search đánh chữ :"Anyring" và tải về thế là xong.

Chúc các bạn thành công!
41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ồ. cái này ai cũng biết rồi mà bác.
Thì cứ ghi vào đấy ai ko bít thì xem. Có sao đâu bác!
Bik cái gì thì ghi cái ấy à , có sao đấy , làm loãng BOX =))
Nhạc chông tối đa là bao nhiêu giây vậy bạn.Cũng hay đó.Thank
po tay nho cai anyring nay lau roi ma con co nguoi dzo lap topic nua
woobin193
TÍCH CỰC
12 năm
mình chưa biết ;)
Bao nhiêu giây cũng dc bác ah

---------- Post added at 03:46 AM ---------- Previous post was at 03:45 AM ----------

Có j mà loãng :|
philiptan9
ĐẠI BÀNG
12 năm
trùi ông nầy rảnh thật đó.chụp ảnh màng hình rồi tới anyring mới ghê chứ:cold:

---------- Post added at 03:40 PM ---------- Previous post was at 03:37 PM ----------

trùi ông nầy rảnh thật đó.chụp ảnh màng hình rồi tới anyring mới ghê chứ:cold:
Ơ thì phải chia sẻ chứ :|
nó đòi em $ bác ơi Làm sao?
Mình cái miễn phí mà bạn :|
chọn ringtone xong hông biết làm sao giử lại, "no default Ringtone!" khi trở ra 😔
vistahome
TÍCH CỰC
12 năm
dùng cái này chán vãi, phải mở bluetooth mới nghe được nhạc chuông khi gọi tới..
Đâu phải bật lên đâu :|

---------- Post added at 12:05 PM ---------- Previous post was at 12:04 PM ----------

Bác chụp lại cái ảnh xem nào mình dùng bt mà :|
Chào cáo bác.
Ai co nhạc chuông iphone cho mình với.
Mình hay
xử
Mình thì thường xử dụng phần mềm PC Suilt hoặc Itools cài đặt sẵn trên PC,sau đó kết nối IP vào,có bài nhạc MP3 nào trong máy tính mà bạn thích thì cứ gắp bỏ vào phần ringtoner của DT sau đó chờ 1 chút cho máy tính tự động chuyển đuôi cho phù hợp là xong(được cả bài chứ không phải là 30s đâu đó)
boylx
CAO CẤP
9 năm
@dinhthuy1304 làm đơn giản thôi pạn

Gửi từ Tinhte.vn cùi mía bị văng ra hoài
boylx
CAO CẤP
9 năm
@langtulaanh thánh làm nhạc chuông iphone nguyên bài luôn kìa

Gửi từ Tinhte.vn cùi mía bị văng ra hoài
@boylx cả 1 dance 90'
@vvvvvv làm sao chỉ với thánh
[Cũng đơn giản thôi mà bạn:bạn dùng phần mềm PC suilt hoặc Itools(nếu xài Itools phải cài Itune trước nhé(có thể load trên internet về)sau đó cài đặt vào máy tính của bạn,Khi cài đặt hoàn thành bạn kết nối IP của bạn với máy tính,trong máy tính sẽ hiện ra các thư mục có trong IP của bạn như App,Ringtone...bạn chỉ cần chọn đúng bài nhạc MP3 mà mình muốn làm nhạc chuông(bài nhạc đó phải được lưu trong máy tính)sau đó dùng thao tác đơn giản nhất và kéo và thả vào mục Ringtone của IP,chờ cho nó tự động chuyển đuôi cho phù hợp,khi tự động chuyển đuôi xong bài nhạc bạn chọn sẽ được đồng bộ vào thư mục Ringtone trong IP,bạn chỉ việc chọn nó làm nhạc chuông là xong thôi ...
anhld86
ĐẠI BÀNG
11 năm
@langtulaanh Đánh dấu! Thank .
@langtulaanh
boylx
CAO CẤP
9 năm
@langtulaanh
@langtulaanh CÓ PM NÀO TRÊN 30 giây hông BÁC POST lên cho em với thanhks bác
Lập topic theo kiểu cho để có à?
Lên Cydia tìm Unlim Tones cài đặt thích 30 phút nhạc chuông cũng được
Các bác cho em hỏi chút,e cài nhạc chuông vào iphone rồi,và đặt làm nhạc chuông rồi. mà sao người ta điên thoại lại không nghe được nhạc chuông e mới cài vậy? hic..hic..
Các bác cho em hỏi chút,e cài nhạc chuông vào iphone rồi, và đặt làm nhạc chuông rồi. mà sao người ta điên thoại lại không nghe được nhạc chuông e mới cài vậy? hic..hic..
Các bác cho em hỏi chút,e cài nhạc chuông vào iphone rồi,và đặt làm nhạc chuông rồi. mà sao người ta điên thoại lại không nghe được nhạc chuông e mới cài vậy? hic..hic...
Các bác cho em hỏi chút,e cài nhạc chuông vào iphone rồi,và đặt làm nhạc chuông rồi. mà sao người ta điên thoại lại không nghe được nhạc chuông e mới cài vậy? hic..hic..
@nobidanh bàn thử khởi động lại máy xem
thật áh tớ chưa bie1t thanks chủ thớt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019