Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cài GAME cho máy không cần JB

beeluv
18/10/2012 16:54Phản hồi: 113
113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

wrek
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình xài ipad 4 , cắm vào itool không nhận thì làm sao cài game các anh/chị giúp với. cám ơn nhiu nhìu nhìu lắm luôn.
@wrek dùng thử ifunbox xem 😃
Cứ down bằng Kuaiyong và ko cắm cáp kết nối, tha hồ down, down xong thì cắm cáp vào, thích cài em nào thì nhấn vào cài, mắc mớ gì phải đổi qua ipa làm gì cho mệt
Đối với file ipa lậu đã down ở các nguồn install0us hay AppStoreVN thì các bác làm theo hướng dẫn này để đổi sang bpp rồi cài bằng kuaiyong lun

English Version(for Windows)is coming soon...
Bản tiếng ANh chuẩn bị có sớm nhé 😁
@thanhsangmobile Bác ơi, em hỏi với. Nếu app.ipa khác em down ngoài về làm như trên không được bác ạ. Game em down là Paladog. Hình như phải là app.ipa có đk gì đó mới cài đc
@ngoctuan1241993 File ipa down ở các nguồn khác phải "xào nấu" lại mới cài đc, nếu ko sẽ báo lỗi
@thanhsangmobile Bác có biết cách khoong ? Chỉ cho em với
bienlt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có cách nào cài Ipafree trên máy chưa JB không nhỉ?
ey,jailbreak = absinthe có tí xíu mà,việc j phải xài hàng Khựa 😃
From 4S 32GB white using Tinhte
@100%handsome 6.0.1, iPad 4 chưa có jb dc kụ ơi 😔
@100%handsome JB được thì nói làm gì, ko thấy title topic hay sao mà vào cm... thía 😁
@thanhsangmobile ý con nói là jb 5.1.1 chứ 6.0.1 đã xong đâu
lyquoctai
ĐẠI BÀNG
11 năm
cài được rồi nhưng vào app bị văng ra...
lyquoctai
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình cài ngon lành rồi thanks chủ thớt nhưng có games cài xong xài vô tư có games lại đòi ID và Pass mà mình làm y như chủ thớt vẫn vậy bó tay..ae có ai bi như mình không..?
Bạn cắm iDevice vào . Mở cái phần mềm lên . Bạn để ý gần cái góc bên phải trên cùng có cái hình đan chéo của 1 cái cờ lê và tua vít ( cái này chỉ xuất hiện khi cắm thiết bị vào thôi ). Kích vào rồi ok . Đợi nó chạy xong là đc. Nếu vẫn làm như trên mà k đc thì bạn xóa cái ứng dụng đấy trên Kuaiyong down lai từ đầu ( Xóa trên iDevice mà cài lại thì vẫn k đc đâu phải xóa trên Kuaiyong )
lyquoctai
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ngoctuan1241993 chính xác.....nhưng thỉnh thoản vài bữa bị lại
@lyquoctai Nếu bạn cắm vào máy tính và cho đồng bộ hóa app vs iTunes sẽ bị. Khởi động lại máy cũng bị. Còn nhiều nguyên nhân nữa nhưng mình chưa biết hết. Theo chu kì thì mình nghĩ tầm 3 tuần là ứng dụng sẽ lại bị nt. Bạn chịu khó sắp Jb cho iOS 6 rồi
Mình đã dow được game và ứng dụng chơi một thời gian bây giờ tự nhiên đăng nhập vào nó bắt nhập ID và PAA vậy bay giờ mình phải làm sao? Xóa đi cài lại.. tải lại game rồi cài lại cũng bị tương tự .. giúp mình với
@William Pham Bạn làm như cái hướng dẫn cuả mình bên trên nhé
echvalop
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác cho em hỏi em uninstall KY mà vẫn còn icon như trong hình, có bác nào biết cách uninstall triệt để phần mềm KY này không ạ?

Em cũng bị ntn. Bác nào có cách triệt để không. Nhìn khó chịu quá
@ngoctuan1241993 seach trong regedit
del
rất cẩn thận nha
nhầm là nhiều vấn đề
@vvvvvv Bác hướng dẫn cụ thể đi.Chạm vào cái regedit là em sợ lắm
có bản tiếng anh chưa @@ tiếng TQ chả hiểu j @@
Chủ thớt ơi cho e hỏi cái máy e cập nhật lên 6.1.3 nên giờ k có JB liệu cài phần mềm này rồi có cài được JB nữa không ạ???😃
@hamvui_93 khi nào jb dc 6.1.3 thì bạn Restore lại máy rui jb bt
minhha3490
ĐẠI BÀNG
11 năm
tình hình là dạo này các Game em tải trên KY load vào máy chơi đều bị văng ra ngoài, có ai bị như em không ạ ??? phải làm sao đây mọi người???
minhha3490
ĐẠI BÀNG
11 năm
tình hình là dạo này các Game em tải trên KY load vào máy chơi đều bị văng ra ngoài, có ai bị như em không ạ ??? phải làm sao đây mọi người???
@minhha3490 mình cũng bị thế. cứ phải cắm lại máy tính rùi ấn vào hình Cờ Lê Tua Vít thì mới dùng lại dc. ko biết lên ios 7 có dùng dc KY nữa ko nhỉ
đã làm được. bác thớt cho em xin game Starfront bản full được không?tks trước nhé
@dorac 星际前线:撞击

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019